ผู้เขียน หัวข้อ: ทะเลยังมีคลื่น. แต่ไม่สดชื่นเท่ามีหนู (แอท) มัลดีฟ  (อ่าน 3821 ครั้ง)

Man_bkk+

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 61
การบ้านน่าอิจฉามากครับพี่ วิวดี นางแบบสวย เป็นที่ที่ผมไม่เคยคิดจะไปเลย เพราะเป็นคนไม่ชอบอยู่เฉยๆชอบเดินเที่ยวมากกว่า
เคยคิดว่าถ้าไปนอนดูวิวเฉยๆผมอยู่บ้านก็ได้  **30**
แต่เห็นรูปพี่แล้ว กับที่ว่าอีกไม่นานเกาะมันน่าจะจมทะเลไปแน่ๆ ผมคงต้องหาโอกาศไปบ้างละ

แนะนำเลยครับ มาแล้วจะไม่อยากกลับเลย
ถ้ามีคนถามว่ารักเค้ามั้ย  ให้ตอบไปว่ารัก สุด ๆ ๆ เลยยยยยยย

"ผมเป็นเสือที่หลงรักเหยือประจำ"

Pistula

• Full Member
  • People Like This 29
  • รู้จักเราเท่าที้เราอยากให้เรารู้จักพอ:(
การบ้านน่าอิจฉามากค่าา **39**น้องผู้หญิงหุ่นดีค่ะ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
     อ่านการบ้านนี้ ในฐานะผู้ชายก้ต้องอิจฉาท่านจขกท.เนาะ
มีน้องน่ารัก หุ่นดี ไปเที่ยวด้วยกันแบบสุกแสนโรแมนติกแบบนี้ ...จะมีอะไรดีกว่านี้ไปได้
คนนี้ต้องพิเศษมากจริงๆ ได้ไปหลายที่มีความสุขด้วยกันมากมาย ย้ำ...อิจฉาครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

สีเทา

• Sr. Member
  • People Like This 88
อิจฉาตาร้อน นอนไม่หลับ  **09**

garybigg15

• Full Member
  • People Like This 75
การบ้านนี้ อ่านแล้วต้องยิ้ม  ได้อรรถรสทั้งตัวอักษรและภาพสวยๆ ทั้งวิวและนางแบบ

350C

• **
  • People Like This 12
สาวเจ้าช่างหุ่นดียิ่งนัก 41

alone.111

• **
  • People Like This 19
ละนางได้สมบัติมาไหม  **11**
ไปกันๆๆๆๆอยากไปปปปป
จะให้พี่จ.ลงไปหาสมบัติกะนางเอง
(เหมือนกันเป๊ะทั้งคนโตคนเล็ก  **25**)
เรียกใช้ได้ ไม่ว่าจะใกล้หรือไกลขอแค่มีค่ารถให้ไปได้หมด
ปลอดภัย แน่นอน
สัญญาจะพยายามไม่หื่นใส่  ขอบคุณล่วงหน้าคะ