Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

เพ้อออไปเรื่อยย...

(1/2) > >>

Dark Devil !!!:
การที่เราจะอยู่ตรงนี้ได้ต้องเข้มแข็งขนาดไหนกันนะ อารมณ์ตอนป่วยนี่โคตรดาวน์เลยนะ เรียกแกรปไปรพ.คนเดียว ดูแลตัวเองด้วยตัวของตัวเอง คนที่อยากให้มาหากลับไปลั้ลลา แต่คนที่ไม่ได้นึกถึงกลับห่วงใย บางทีคงต้องคิดเรื่องพี่ดูแลจริงจังซะแล้ว และพี่คนนั้นคือคนแรกที่น้องจะเป็นน้องให้พี่ดูแลนะคะ ขอบคุณที่ห่วงกันเสมอ ถึงจะมาหาน้องไม่ได้แต่ยังส่งความห่วงใยมาตลอดทั้งวัน ถามไถ่กันตลอดตั้งแต่ตื่นเปลี่ยนเสื้อผ้า จนส่งน้องเข้านอน เพิ่งรู้ว่าพี่น่ารักขนาดนี้ ถึงพี่จะต้องไปตปท.หลายๆวัน ตอนนี้น้องก็โอเค ขอบคุณที่ป่วยทำให้รู้ว่าใครอยู่ข้างกันเสมอ
 **09** **09** **09**

kaptan:
ท่ามางน้องจะขี้เหงาเอามากๆ นะครับ ถ้ารู้ว่าขี้เหงา อย่าอยู่คนเดียวนานไปครับ
ออกไปหาอะไรทำ หาคนไปไหนมาไหนด้วยครับ

Please mind the gap:
ถ้าคุณเหงา เราคือเพื่อนกันค่ะ แหะๆ

สนใจมาติด hashtag #ทีมคนเหงา2018 ด้วยกันมั้ยคะ

ufo_catcher:
หายไวๆนะฮะ

Dark Devil !!!:

--- อ้างจาก: kaptan ที่ เมษายน 19, 2018, 09:06:04 AM ---ท่ามางน้องจะขี้เหงาเอามากๆ นะครับ ถ้ารู้ว่าขี้เหงา อย่าอยู่คนเดียวนานไปครับ
ออกไปหาอะไรทำ หาคนไปไหนมาไหนด้วยครับ

--- End quote ---

ดาวน์ๆตอนป่วยค่า แต่ตอนนี้โอเคแล้วฮะ ^^

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version