ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำพี่ๆ เรื่องการหาพี่ดูแล  (อ่าน 4543 ครั้ง)

P2018

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
Re: ขอคำแนะนำพี่ๆ เรื่องการหาพี่ดูแล
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: เมษายน 20, 2018, 12:22:39 PM »
จากประสบการณ์ดูแลน้องมา4คน มักจะเจอแบบ++จากเรทที่ตั้งไว้ มือถือพัง retainer หาย ย้ายหอ พอได้เงินแล้วนัดยาก ติดเรียนตลอด เลยเลิกดูแลดีกว่า  จ่ายตังไปแล้วยังต้องมาอารมณ์เสียอีก
ตอนนี้มีน้องที่ขอรับแบบมาเจอค่อยให้ ถึงเวลางานดีกว่าน้องดูแลจ่ายเป็นเดือนอีก สรุปจ่ายเท่ากะน้องที่ดูแล
น้องคงต้องเลือกเหมือนซื้อหวย แต่หวยซื้อผิดก็แค่เสียตัง  อันนี้ซื้อผิดคือเสียตั_
ขอให้โชคดีครับ
ขอบคุณค่ะ

P2018

• Newbie
  • *
Re: ขอคำแนะนำพี่ๆ เรื่องการหาพี่ดูแล
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: เมษายน 20, 2018, 12:24:08 PM »
สิ่งสำคัญคือต้องละเอียด ใจเย็น ไม่โลภจนหน้ามืดตามัว
30k มีมั้ย? มีแน่ค่ะ แต่หายากหน่อย สวยอย่างเดียวไม่ได้
ขึ้นอยู่กับความเหมาะสมด้วย และโชคช่วย
พี่บางคนมีน้อยแต่ให้เรามาก พี่บางคนมีมาก แต่ให้เราน้อย
คนดีมีนิดเดียว คนเลวมีเยอะ คนจ่ายจิงยิ่งมีน้อยกว่า
คนจ่ายนานยิ่งน้อยไปกันใหญ่
มันมีองค์ประกอบหลายอย่างร่วมอยู่ด้วย ต้องมีสติ
มักมีประเภท โอ้อวด สรรพคุณ #ตัดทิ้งได้เลย
ไม่จำเป็นต้องเป็น user ดัง คนนิ่งดีๆมีถมไป
คนไหนคุยด้วยแล้วปะหลาด ผิดธรรมชาติของคน
ให้ ถอยห่าง บางท่านขอเป็นความลับ หากโดนกระทำมิดีมิร้ายคงยากคนจะรู้ ให้คิดให้ดี
เริ่มเจอให้เป็นการจ้างเที่ยวก่อนดีนักแล
คนมีกำลังจ่ายเงินแค่ 2พัน จะไม่คิดมาก
ให้รับค่าแรงก่อน ระวังจะเจอมือปลาหมึก
เลื้อยไปทั่ว คุยรายละเอียดให้แน่ชัด
ศึกษาดูใจกัน

#ใจเย็นๆ
ขอบคุณค่ะพี่
ไม่ทราบมีกลุ่มไลน์ที่เตือนการหลอกลวงมั้ยคะ

P2018

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: เมษายน 20, 2018, 12:25:57 PM »
ขอบคุณพี่ Thunder , Johny ค่ะ

orawran_ka

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: เมษายน 20, 2018, 12:33:27 PM »
มาวัดดวงกับพี่ป่ะ

บอก นน./สูง
และ สถานที่สะดวกเจอ มาก่อนนะ
 **34** **34** **34**

P2018

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: เมษายน 20, 2018, 05:10:54 PM »
มาวัดดวงกับพี่ป่ะ

บอก นน./สูง
และ สถานที่สะดวกเจอ มาก่อนนะ
 **34** **34** **34**
ไม่ค่ะ คิดว่าไม่จำเป็น