Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

มีนองคนไหนขาวบางบ้าง เห็นมีแต่ขาวอวบ

(1/2) > >>

Fixtherate:
ตามหัวข้อเลย เห็นโพสแต่ขาวอวบ

อวบนี่คืออย่างไร ใช้เกณฑ์ใดวัดว่าอวบ

เป็นเพราะอาหารบ้านเมืองเราเป็นเช่นนี้กระไร มีแต่น้ำหวาน กับแป้งและไขมัน

ทำไมท่านออกญาโกษาฯ จึงปล่อยให้ประชาชนเป็นเช่นนี้

kaptan:
    ถ้าบอกว่า ขาวอวบ ก้น่าจะแปลว่าน้องขาวนะครับ แต่ไม่ได้มีแค่ขาว แถมความอวบมาด้วย
เทคนิเคิลเทอม ของน้องๆ ที่นี่คือ
1. อวบ คือน้ำหนักเยอะไปหน่อยหรือไม่หน่อย
2. ผิวแทน คือคล้ำจนกระทั้งดำ

ซึ่งบางทีก็มีคนชอบแนวๆ นี้เหมือนกันนะครับ

Problem love:
สำหรับผม อวบ มีตั้งแต่ อวบระยะแรก  จะน่ารักสุดยอด

อวบระยะสุดท้าย  คืออ้วนอุ้มไม่ไหวละครับ 

แต่ทุกระยะอวบของน้องๆ ก็จะแฝงไว้ด้วยความน่ารักกันทุกคนนะครับ

แล้วแต่ความชอบของแต่ละบุคคลครับ[/font][/color] 41

PirateX:
แต่น้องบางคนก็ไม่สามารถแยกคำว่าอวบกับอ้วนได้นะครับ **40** ขอให้น้องสังเกตุ จาก I มาเป็น V แล้วก็มา U ระยะสุดท้ายนี่คือ O ครับ

ถ้าน้องๆ เกิน U มาแล้ว ไม่สามารถใช้คำว่า อวบได้แล้วนะครับ  **34**

Empty2018:
จัดอยุ่ในขาวๆอ้วนๆกลมๆเลยคะ
ไม่เคยคิดว่าตัวเองอวบ
แล้วก็ไม่ใช่คนผอมที่มโนว่าอ้วนแน่นอนคะ  **25** **11**

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version