ผู้เขียน หัวข้อ: เตือนภัยผชตอแหลคะ อยากให้สาวๆที่รับงานมาอ่านนะคะจะได้ไม่หลงกล  (อ่าน 2152 ครั้ง)

ค่ำคืนนี้ยังอีกยาวไกล

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
สวัสดีค้า อยากมาฝากเตือนอะไรนิดหน่อยนะคะ เรื่องมันนานมาแล้วคะ มีคนบอกต่อกันมาเยอะละ แต่พอดีเห็นโพสพี่คนนี้ยังมาโพสอยถ่เลยมาเตือนสาวๆคะ. มันชื่อโอ้ต อ้วนๆขาวๆใส่แว่น จะเขียนโพสว่าดูแลรายเดือนเคดิตเยอะ เดือนละ2-3หมื่น มันตอแหลคะ!! ย้ำเลยนะคะให้ดูตรงคำว่า มันมีเคดิตเนอะ พอทักไปมันจะส่งรุปสาวๆเปลือยผ้าละเขียนชื่อมันคะ คะมันหลอกให้เราถ่าย บอกจะโอนให้หลายบาท โดนกันมาเยอะละคะอย่าไปเชื่ออย่าไปถ่ายให้มันนะคะ  ถ้าสาวๆเจอคนที่บอกว่ามีเครดิตเยอะเลี้ยงสาวมาแล้ว3-4คน ไปตปทบ่อย เคดิตเยอะไม่เชื่อขอดูได้ ทั้งๆที่ยังไม่ได้ขอมันก้ส่งมาอวดละแหละคะ เย่าไปหลงกลนะคะเตือนด้วยความหวังดี คนห่าไรตอแหลเ้ยๆ

TiVA

• Full Member
  • People Like This 68
ในอีกเวปก้อบอกว่าคนนี้เป็นตะกวดแอบอยู่แล้วครับ

Nidnoi2539

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
ขอเสริมอีกแรงคะ คือนางจะส่วเครดิตไห้เราแล้วบอกว่าขอบคุนนะคะสำหรับเงินจำนวนนี้คือแบบเราเกือบหลงเชื่อเเล้วค้ะ อักนิดเดียวคือนางจะไห้เราถ่ายเปลือยละนางค่อยโอนไห้ค้ะ ไม่เคยเจอแบบนี้จริงๆคะเกือบแล้วคะ จะบอกว่านางไปหาในเวบของ ผญ ที่รับงานเที่ยวของเชียงใหม่ด้วยนะคะว่าหาน้องไปงานเลี้ยงจัดที่บ้านของนางแล้วถ้าถูกใจพร้อมดูแลแบบนี้อะคะ เตือนๆกันไว้นะคะ

Spicynarak

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
ใช้ user อะไร line อะไรค่ะ ได้ระวังๆ

Nidnoi2539

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
ชื่อไลน์ O. ไม่แน่ใจนะคะว่าไลนนี้เปล้าแต่เปนคนใส่แว่นยืนยุ ตปท คะ อยากใด้รูปโปรทักมาคะ  id:nfffff. มีจุดคะ

♡ แก้มยุ้ยไม่ใช่ชื่อ ♡

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
  • ให้ชีวิตมี ’รอยยิ้ม‘ อยู่เสมอ แม้วันที่ ‘หาเรื่องยิ้ม’ แทบจะไม่ได้
หาน้องๆดูแลครับ ขอคนที่คุยง่าย เฟรนลี่ ไม่เรื่องมาก พี่ใจดี มีเครดิต หลักฐานการเลี้ยง ขอคนสะดวกนัดเจอ สาวมัธยม มหาลัย สาวออฟฟิต เรียน/ทำงาน ขอไม่อ้วนนะครับ สนใจแอดไลน์ wck140939  เจอวันนี้น้าาาา สนใจแอดเลย

กระทู้นี้หรือเปล่าคะ ตะกวดชัวร์ๆค่ะ เค้าโพสต์เว็บอื่นด้วย เคยอ่านเจอ

ปราย

• Newbie
  • *
  • People Like This 8
น่ากลัวจัง มันเคยทักเรามาด้วย

**08** **08** **08**