ผู้เขียน หัวข้อ: ปลดหนี้ให้แม่80,000กว่าบาทได้เพราะพี่ๆในเว็ปนี้ค่ะ ^^  (อ่าน 2193 ครั้ง)

Giggg36

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
สวัสดีค่ะ กระทู้นี่เป็นกระทู้ที่อยากมาขอบคุณพี่ๆค่ะและอยากให้คนอื่นที่พึ่งเข้ามาหรือเจอตะกวดหรือเจอเรื่องไม่ค่อยดีอยากให้มองมุมกลับเปิดใจอีกครั้งนะค่ะเพราะในเว็ปก็มีพี่ดีๆอยุ่ค่ะไม่ได้มีเเค่ตะกวดน้าาา สู้ๆ เราจะมาเล่าเรื่องที่ประทับใจต่างๆและประสบการณ์ดีๆที่ได้จากเว็ปนี้. ที่มาโพสไม่ได้อยากจะอวยใครหรืออะไรแต่อย่างใดนะค่ะ โพสมาจากความรู้สึกจริงๆที่เราหมดหนี้เเล้วเหมือนยกภูเขาออกจากอกเลย^^. กระทู้เเรกเล่าไม่เก่งนะค่ะอาจจะพิมพ์งงๆหน่อยก็ขอโทษก่อนเลยค่ะ5555. #มาเริ่มกันเลยยย...เราเป็นคนนึงที่หน้าตาธรรมดา แต่ผิวขาวลุคเราจะดูเด็กๆหน่อย นิสัยก็เด็กแหละ555 ตอนนั้นเรามีแฟนที่คบกันมา4ปีแฟนเราอายุ38 เราอายุ24 คบกับพี่เขาตั้งเเต่อายุ20 ที่บ้านเราพ่อแม่แยกทางกันเราได้ย้ายมาอยุ่กับพี่เค้ามาช่วยงานที่บ้านพี่เค้าเราก็ได้เป็นเงินเดือนพี่เค้ากับที่บ้านก็ส่งเราเรียน คือในชีวิตเราตอนนั้นที่อยุ่กับพี่คนนี้เรารักเค้าเเละก็ผูกพันเค้ามีบุญคุณกับเรามากๆ จนวันนึงมีปัญญากันเรื่องใหญ่มากจนทำให้เราเลิกกัน. วันนั้นเราทำอะไรไม่ถูกเลยไปต่อไม่ถูกสับสนไปหมดจนเราย้ายไปอยู่กับเพื่อนเรา เพื่อนก็แนะนำให้เรามาเล่นเว็ปนี้ เพื่อนบอกว่าได้เงินด้วยเเละอาจจะเจอสา..คนต่อไป5555. เราก็คิดในใจเอ้..จะมีคนจ้างจริงหรอ?แค่กินข้าวเนี้ยนะได้2พัน 3-4ชม.เนี้ยนะ และเค้าจะจ้างหรอ?จะชอบกุหรอ? ไม่ได้สวยนะหุ่นก็ไม่ดีธรรมดาเราถามเพื่อนแบบนี้บ่อยมาก5555 จนวันนี้ก็มาถึงเพื่อนโพสให้เราโพสเเรกพอโพสเส็ดไม่ถึงสองนาทีไลน์เราเด้งมารั่วๆๆๆมีคนแอดมาจริงด้วยเราตกใจมากตะโกนถามเพื่อน โหห มันเยอะขนาดนี้เลยหรอ เป็นสิบๆเกือบร้อย วันนั้นทั้งวันเรานั่งตอบไลน์พี่ๆที่ทักเข้ามาจนเราตอบจนงง บางทีมาตอบคนล่ะเรื่องจำไม่ได้ว่าคุยอะไรไว้555มือใหม่อ่าเนอะเขิลมาก จนได้พี่คนนึงเป็นเดทเเรกตอนนั้นเรานัดเฉพาะเซ็นทรัลพระราม9.อย่างเดียวเลยเพราะใกล้เราไม่กล้าไปไกล #จำความรู้สึกตอนนั้นได้เลยแต่งตัวสามชั่วโมง 5555ตื่นเต้นจัด ไปถึงก่อนเวลาครึ่งชม.จนเพื่อนแซว และวันเเรกเราไม่กล้าไปคนเดียวเพื่อนเราเลยไปเป็นเพื่อนแต่เดินแอบมองเราอยุ่ห่างๆ >< และเเล้วพี่เขาก็มาถึงพี่เขายื่นเงินให้เราก่อนเลยเราก็งงๆ และบอกว่าไว้ก่อนก็ได้พี่ให้ทำงานเส็ดก่อน พี่เขาก็ขำๆเเละอมยิ้ม เชื่อเเล้วว่าพึ่งมาทำ555ตอนนั้นเราก็ยิ่งเขิลไปใหญ่พี่เขาบอกว่ารับไปเถอะ. และก่อนเริ่มงานทุกครั้งให้รับเงินก่อนนะเราก็ตอบอ่อค่ะ^^ และก็ยิ้มพี่เค้าถามว่าทานข้าวมายังพี่อ่ะทานมาเเล้วมีเวลาไม่เยอะเเต่อยากมาเจอเราคนเเรก เราเลยบอกหนูก็ทานมาเเล้ว พี่เขาเลยชวนเรานั่งร้านกาแฟค่ะ เราได้นั่งคุยกันพี่เขาบอกหายเขิลพี่รึยังเราก็บอกกำลังจะหายค่ะพยายามอยู่555พี่เขาก็คุยและเเนะนำเราเยอะมากๆเกี่ยวกับการจ้างเที่ยวเรารู้สึกดีนะที่เดทแรกเราเจอพี่เค้าแบบนี้ที่ใจดีเเละก็ไม่ทำให้เราเกร็งเลย นั่งคุยกันแปปนึงพี่เค้าก็มีสายเข้าพี่เค้าต้องไปธุระต่อแล้วเค้าบอกเราว่าเดี๋ยวพี่จะทักไปนัดเจอกันอีกนะ ^^เราก็ได้เเต่ยิ้มและบอกว่าหนูจะรอนะค่ะอันนี้เเค่พี่ที่เราเจอเดทแรกนะค่ะ ยาวเลยยยย55555เดี๋ยวไว้มาพิมพ์ต่อนะค่ะต้องทำงานต่อแล้ว ขอบคุณที่เสียเวลามาอ่านนะค่ะ

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
เล่าในที่สีเทาๆและเปิดเผยแบบนี้ไม่ควรเปิดเผยรายละเอียดส่วนตัว
มากนัก.....
แบบนี้คนรู้จักมาอ่านจะรู้ทันทีว่าหนูคือใคร....

**38**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Giggg36

• Newbie
  • *
ขอบคุณค่ะ ต่อไปจะระวังมากขึ้นนะค่ะ^^

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ ที่ได้เจอพี่ ๆ จ้างเที่ยว แบบคุณภาพ

**24**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

IBA

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 15
ยินดีด้วยครับ น้องเป็นเด็กดี ขยัน น่ารัก พี่ๆยินดีที่จะช่วยเหลืออยู่แล้ว  **06**

kaptan

• People Like This 1734
    ดีใจด้วยครับ ในคห.พี่คนนึงที่เคยเจอน้อง พี่จึงไม่แปลกใจที่น้องต้องได้รับสิ่งดีๆ จากเวป หรือจากพี่ๆ ที่นี่
จริงอยู่ที่น้องบอกว่าน้องไม่ใช่คนที่สวย หรือรุปร่างดีสมบูรณ์แบบ แต่น้องก็น่ารักไม่น้อยไปกว่าคนอื่นนะครับ
และที่เหนือกว่าอีกหลายๆ คนคือ น้องเป็นน้องจ้างเที่ยวระดับคุณภาพ พี่เชื่อว่าพี่ๆ ทุกคนที่เคยเจอน้อง จะคิดแบบ
ที่พี่บอกมาแบบนี้ และที่พี่ชื่นชมน้องอีกก็คือ อย่างแรก น้องเป็นลูกกตัญญู น้องกับคุณแม่ดูแลกันและกันได้ยอดเยี่ยม
และน้องไม่ได้คิดแต่จะหารายได้จากการรับงานเที่ยวเท่านั้น น้องยังหารายได้จากการขายของ หรืออื่นๆ สู้งานจริงๆ นะครับ
คนขยัน และตั้งใจแบบน้อง พี่มั่นใจว่า ในที่สุด น้องจะมี จะได้ จะสบายตามที่น้องคาดหวังในไม่ช้านี้ครับ

พี่ดีใจมากนะครับที่เคยมีโอกาสเจอน้อง และขอให้น้องเป็นที่รักของทุกๆ คนเช่นนี้ตลอดไป
ประสบความสำเร็จตามที่หวังในเร็ววันครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

making1

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 34
ถ้าน้องกลับมาเขียนต่อเมื่อไหร่ ขอให้เว้นวรรค กับ เว้นบรรทัดให้ด้วยจะดีใจมากครับ
พี่แก่แล้วสายตาแย่ เจอเขียนติดกันตาลายมากครับ

Giggg36

• Newbie
  • *
ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะค่ะ สำหรับทุกคำแนะนำเลย ขอบคุณพี่กัปตันด้วยนะค่ะ หนูก็ดีใจที่ได้เจอพี่นะค่ะขอบคุณมากๆเลยที่คอยแนะนำค่ะ ^^

garybigg15

• Full Member
  • People Like This 75
Re: ปลดหนี้ให้แม่80,000กว่าบาทได้เพราะพี่ๆในเว็ปนี้ค่ะ ^^
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2018, 10:35:40 PM »
มาอ่านกระทู้นี้แล้วก็ยิ้มได้  เข้าใจถึงความรู้สึกของ จขก  นี้เลยครับ  น้องคงเป็นคนที่น่ารัก  ทำให้พี่ๆที่เจอะ ที่เจอ ประทับใจในตัวน้อง
ทำให้งานจ้างเที่ยวเข้ามาไม่หยุดหย่อน  พี่ก็ขอให้นอ้ง จงรักษาความน่ารักนี้ไว้นานๆ  และเก็บเงิน เพื่อทำในสิ่งที่ฝันให้เป็นจริงได้นะครับ

ในฐานะ ที่เป็นพี่คนนึงที่ได้เจอะ ได้เจอน้อง  ขอบอกเลย สเน่ห์ในตัวน้องคือ ความน่ารัก ใสๆ จริงใจ นั่นเอง

แล้ว รอวัน ฉันพบเธอ  อีก นะครับ

Jaideesudsud

• Newbie
  • *
Re: ปลดหนี้ให้แม่80,000กว่าบาทได้เพราะพี่ๆในเว็ปนี้ค่ะ ^^
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2018, 01:17:06 AM »
แล้วมาบอกว่าไม่เคยมีไรกับผู้ชายมาก่อน เคยแต่ผ่านนิ้วทอม สุดท้ายก็หลอกเหมือนกันไปหมด