Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

เราดูแลเค้าไม่ดี ... เค้าจึงต้องไป

<< < (2/6) > >>

CitizenDick:

--- อ้างจาก: jason84 ที่ พฤษภาคม 04, 2018, 08:50:08 PM ---อ่านแล้วยังงงๆ น้องบอกรักคุณคนเดียว แต่คุณบอกมีเสี่ยเลี้ยงอยู่แล้ว แล้วที่ไปอยู่กับคนอื่นเพราะผลประโยชน์ ตรงนี้เลยไม่แน่ใจว่าคุณเป็น 1 ในคนที่น้องเขามาหาประโยชน์ด้วยรึเปล่านะครับแบบนีั

--- End quote ---

มองกันกลาง ๆ คือ...ผมคงเป็นทั้งคนรัก และดูแลเขาได้ในระดับนึงครับ

kaptan:
   ท่านคงต้องถามตัวท่านเองครับ ว่ามีน้องอยู่กับไม่มีน้องอีกแบบไหนชีวิตท่านดีกว่ากัน
แบบไหนตัวท่านสุขมากว่า หรือทุกข์น้อยกว่า ไม่ต้องไปคิดหรอกครับว่าถ้าน้องไม่มีท่าน
น้องจะอยู่ไม่ได้ คนเคยหาเสี่ยเลี้ยงได้ มีกิ๊ก เค้าเอาตัวรอดครับ การมาขออยู่ต่อกับท่าน
ก็เป็น 1 ในวิธีเอาตัวรอดของน้องเค้า ซึ่งผมก็ไม่ได้หมายความว่าใครดี ใครไม่ดี ใครผิดหรือถูก
นะครับ แค่คิดว่าแต่ละคนก็มีวิธีการ ความต้องการของตัวเอง และกรณีนี้น้องนิยามคำว่ารัก อย่างไร
ท่านน่าจะทราบดีกว่าพวกเราคนอ่านทุกคนครับ

ที่ผมบอกในประโยคแรกว่า ท่านคงต้องถามตัวท่านเองเพราะว่า มันเป็นเรื่องของความรู้สึก
ไม่น่าจะใช่เรื่องเหตุผล เหมาะสม ดังนั้นเรื่องความรู้สึก ท่านคือคำตอบสุดท้ายในเรื่องนี้ครับ

fredom:
เท่าที่อ่านดู ผู้หญิง ก็ไม่ได้ดี / ผู้ชาย ก็ไม่ได้ดี สรุป พอ ๆ กัน
อย่าไปคิดไรมากครับ ประสบการณ์แบบนี้ เอามาเล่าก็เข้าเนื้อทั้งคู่ครับ

350C:

--- อ้างจาก: fredom ที่ พฤษภาคม 05, 2018, 02:21:48 PM ---เท่าที่อ่านดู ผู้หญิง ก็ไม่ได้ดี / ผู้ชาย ก็ไม่ได้ดี สรุป พอ ๆ กัน
อย่าไปคิดไรมากครับ ประสบการณ์แบบนี้ เอามาเล่าก็เข้าเนื้อทั้งคู่ครับ

--- End quote ---

รู้สึกว่า.. พอๆกัน.. เหมือนพี่ฟรีด้อมพูดเลยค่ะ **25**

เจ้าเหมียว:
มีแบบนี้ด้วยหรอคะ ขอโทษที่โลกสวยนะคะ อ่านแล้วตะลึง

คำแนะนำนะคะ เราว่าคุณรู้คำตอบอยู่แล้ว ว่าคุณควรทำยังไงนะคะ
สู้ๆแล้วผ่านมันไปให้ได้นะคะ ทุกๆความสัมพันธ์ เมื่อผูกพันกันแล้ว ย่อมตัดยากเป็นธรรมดาค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version