Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

อยู่ดีดีก็หาย…ไลน์ไม่ตอบ…^^" Part 1

(1/1)

ZzRisa:
ขอประทานอภัยสำหรับ 2 กระทู้บน
ยาวไปข้อความเลยไม่ขึ้น ขอตัดเป็น 2 part นะคะ

เนื่องจากตั้งโพสหาพี่ดูแล แบบไม่รีบร้อน ค่อยๆคุย จนกว่าจะโอเค แล้วค่อยนัดเจอ

คุยกันก็มีล็อคคิว ดูหนังไทย วันที่ 10 นี้นะคะ คุยกันเกือบเดือนแหนะ

ประมานวันที่ 1 พี่ก็ หาย ไลน์ไม่ตอบ ^^ ปกติก็จะไม่ค่อยทักพี่เค้าไปก่อนกลัวพี่ไม่สะดวก

แต่ก็จะมีช่วงเวลาที่เคยคุยประจำก็จะทักไป ซึ่งตอนนี้ก็ยังทักอยู่นะคะ

แต่พี่เค้าคงบล๊อกไปแล้ว และเห็นพี่ๆในนี้บอกว่าถ้าหายไปแสดงว่าเค้าไม่โอเคกับเรา
ให้หาใหม่อย่าไปเสียเวลาอะไรประมานนี้ ค่ะ

ก็แค่อยากจะบอกพี่เฉยๆค่ะ ถ้าไม่โอเค หรือ ได้น้องใหม่โอเคกว่า
ก็น่าจะบอกกันสักนิ้ดดดด แค่นั้นเองค่ะ  ปล.พี่เค้าโอเคนะคะ รู้สึกดีค่ะ

ปอลิง. Single mom วัยทำงาน ค่ะ

ขอบพระคุณสำหรับการติดตาม เจ้าค่ะ

marron cream:
เป็นปรกติของพี่ๆในเวปไปแล้วมั้งฮะ
ตอนใช่ก็คุยเอาเป็นเอาตาย
บทจะหาย ก็อันตธานไปเลย

มีคนบ่นให้ฟังมาเยอะมากฮะ
แอบสงสัยอยู่เหมือนกันว่า..
ที่ไม่บอกกล่าวนี่กลัวน้องๆ
ดึงดราม่า ไม่อยากเลิกเหรอฮะ?

ไม่ต้องหรอกลัวฮะ ... เป็นเรื่อง
ที่เข้าใจกันได้ ก็เวปกิ๊กนี่นะ

ถูกใจก็ดูแล เบื่อไปก็เท หาเด็กใหม่
ชินและปลงกันหมดแล้ว **25**

เป็นกำลังใจให้นะฮะ  **24**

Findoyaka:
แหมมาเป็นเพลงเลยหัวข้อ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version