ผู้เขียน หัวข้อ: N_N:) doomdoom8 vs thailan grandsale ! ท่านคิดว่าใครเหยียดเพศได้เนียนกว่ากัน?  (อ่าน 2475 ครั้ง)

Ophelia

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 65
ถ้าไม่ใช่คนเดียวกัน ถ้าไม่มัวประดิษฐ์คำมาเสียดสีล่ะก็ อยากให้คุณdoomdoom อ่านวีรกรรมของทลกซ.อะค่ะ
แล้วก็เรียนรู้ว่า ทำไมคนนั้นเขาถึงโดนแอนตี้จนโดนไล่ออกไปจากเว็บ แล้วก็ปรับปรุงตัว
เห็นแต่เอาแต่ถามนัานถามนี่ไปเรื่อย ใครเคยโดนนัดบ้างไม่รู้
หนูอยู่ที่นี่ อยากนัดก็ลงหา ไม่มาถามอะค่ะ เสียเวลา ไม่รู้เอาข้อมูลไปทำอะไร
มีแต่จะสร้างความแตกแยกเปล่าๆ
นอกจากจะคิดคำมาตอบแบบปัญญาชนแล้ว ก็พิจารณานะคะ ว่าทำไมถึงมีคนไม่ชอบพฤติกรรมคุณมากขนาดนี้
พิจารณาด้วยว่าสิทธิในการสอดรู้สอดเห็นของคุณไปละเมิดใครเขารึเปล่า
ไม่ใช่ถามไปเรื่อย พอโดนถามกลับประชดประชันตอบไม่ได้

แล้วไม่ต้องมาถามแล้วนะคะ ว่าพี่แบบไหนน้องจะเลือกมากกว่ากัน เพราะที่แน่ๆเค้าไม่เลือกคุณค่ะ

doomdoom7

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 18
คู่นี้เค้าสูสีกันมาก
จนคิดว่าพี่เค้าอยู่บ้านเดียวกัน **11**

5555 อยู่ดีๆ ก็มีคนร่วมบ้าน