Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

ฟังเพลงเศร้าก่อนนอนกันค่ะ TT

(1/2) > >>

Parisintherain:
ไม่เคยมีดวงกับความรักซะเลย
รักใครที่ไร เขาก็ทำเฉยเฉย ~

https://youtu.be/9zSKIDtyv4E

ไม่มีดวงอะไรสักอย่างเลยยยย TT

kaptan:
    ดวง หรือ โชค
คือความพร้อม + โอกาสนะครับ
คนที่อยากมีความรัก ก็ต้องเตรียมความพร้อมของตัวเราไว้
ถ้าเป็นผู้หญิง ก็ต้องีทั้งใบหน้า รุปร่างหน้าตา ดูแลตัวเองดีๆ ผู้ชายชอบผู้หญิงในเบิ้องต้น
ที่รูปร่างหน้า ผิวพรรณ และกลิ่นกายที่เมื่ออยู่ใกล้แล้วสดชื่น จากนั้นจึงจะดูที่นิสัยใจคอ
ว่าเป็นคนอ่อนโยน สุภาพ เข้าใจคนอื่น ไม่ใช่อินดี้ หรือติสเกินไปจนพี่ๆ เค้าเข้าถึงยาก หรือท้อที่จะพยายาม

เมื่อเรามีความพร้อมแล้ว รอโอกาสครับ ซึ่งคนที่มีความพร้อมมากกว่า ก็จะได้โอกาสเร็วและบ่อยกว่า
ได้มีโอกาสเลือกได้มากกว่า

อย่ามัวบ่นหรือรู้สึกท้อแท้ครับ ทำตัวเองให้ดีที่สุด แล้วสิ่งดีๆ จะมีเข้ามาเอง

ตอนนี้ก็คงต้องรอโอกาสค่ะ ตอนนี้จริงๆก็แอบปลื้มๆพี่คนนึงในเว็บอยู่ แต่ดันมีเจ้าของซะแว้ว เลยทำได้แค่คอยอ่านการบ้านพี่เค้าย้อนหลังค่ะ  **25**

k p i2 z:
ได้ยินเพลงเศร้าทีไร นึกถึงร้านเหล้าทู๊กกกที

**30**

--- อ้างจาก: k p i2 z ที่ พฤษภาคม 11, 2018, 12:00:48 AM ---ได้ยินเพลงเศร้าทีไร นึกถึงร้านเหล้าทู๊กกกที

**30**

--- End quote ---

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ เศร้าทุกครั้งที่ฟังเพลง  **07**

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version