ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านครั้งแรกแล้วก็คงสุดท้ายค่า :-)  (อ่าน 1740 ครั้ง)

viviennnn

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
ถ้าพี่เข้ามาอ่านขอให้รู้ไว้ว่าหนูยังอยากเจอพี่อีกนะคะ ^-^

ตอนแรกคิดว่าพี่จะเบี้ยวนัดซะแล้ว  ทักมาคุยบอกว่าอีก3วันเจอกันแล้วก็หายเลย  หนูเริ่มใจแป้วละ
จน11โมงเช้าวันนั้นเสียงคอลไลน์ดังมาปลุกหนู  พอหนูรับก็กลายเป็นพี่นัด  แต่หนูยังอืดอยู่บนเตียง
พี่คะยั้นคะยอมาก ว่ายังไงก็ต้องเจอให้ได้(เอาเงินมาล่อคนบ้าชอปปิ้งแบบเราอีก)
คำที่คุยวันนั้นที่จำได้คือ “หน้าน้องเหมือนเเฟนเก่าพี่”
หนูรู้สึกว่าพี่เป็นคนที่คุยแล้วเข้าใจหนูที่สุดตั้งแต่เล่น wlg มาเลยแหละ
หลังจากครั้งแรก หนูก็ได้เจอพี่เขาอีกที่สอง ก็เหมือนครั้งแรกเลย พี่คุยสนุกมาก เอาใจเก่ง ยอมหนูตลอด
แต่ครั้งสุดท้าย พี่เขานัดแล้วเขาก็หายไป หนูจะทำไงได้นอกจากทำใจใช่มั้ยหละคะ 55555

พี่เป็นคนที่ใช้บุหรี่ไฟฟ้ากลิ่นมะม่วง คือหนูก็ไม่เคยได้กลิ่นนี้เลยอะ มีคนแบบนี้ด้วย
รอบสุดท้าย  อุตส่าห์ซื้อข้าวเหนียวมะม่วงไปฝาก พี่ก็ดันไม่มาเจอเราอีก น่าน้อยใจจัง :(

ยังไงก็ขอบคุณพี่มากๆเลยนะ ที่ซัพพอร์ตเด็กบ้าซื้อของคนนี้เยอะมาก(มากจริงๆ) คนแปลกหน้ากันพี่ยังใจดีขนาดนี้
เหตุผลที่พี่ให้ก็เพราะว่า  เขาไม่อยากให้เรามาเจอตะกวดในเว็บแล้ว  อือหือ555 สุดยอดจริงๆ
หลังจากนี้ก็คงไม่ได้มาเล่นเว็บสีเทาอีกนานเลยแหละ เพราะใกล้เปิดเทอมแล้ว
ถ้าเหงาก็ทักมาหาหนูได้นะ พี่ข้าวเหนียวมะม่วง ^^

Parisintherain

• VERIFY USER
  • Newbie
  • *
  • People Like This 7
Re: ส่งการบ้านครั้งแรกแล้วก็คงสุดท้ายค่า :-)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2018, 12:44:29 AM »
เป็นการบ้านที่น่ารักมากๆค่ะ  **36**
จขกท.เป็นคนมองโลกในแง่+ มาก

ขอให้จขกท.เจอคนดีๆนะคะ ^^

viviennnn

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
Re: ส่งการบ้านครั้งแรกแล้วก็คงสุดท้ายค่า :-)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2018, 12:54:02 AM »
เช่นกันค่าาาา  **36**

Monin_II

• Full Member
  • People Like This 115
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2018, 01:05:22 AM »
ส่งมาทางนี้ได้นะคะ
อยากกินข้าวเหนียวมะม่วงพอดี

นี้สินะ พี่ดีดีนิสัยน่ารัก ต่อให้จากกันน้องก็ยังคิดถึง