ผู้เขียน หัวข้อ: เจอตะกวด1ตัวเเล้วจ้าาาา !!! เยอะจริงๆ  (อ่าน 1686 ครั้ง)

เเพร.

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
เจอตะกวด1ตัวเเล้วจ้าาาา !!! เยอะจริงๆ
« เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2018, 02:44:38 AM »
อย่ากลัวเเค่ผู้หญิงจะหลอกคุณ ผู้หญิงก็กลัวคุณหลอกเหมือนกัน คนทำงานหาเงิน ใจเค้าใจเราเนอะ แต่พูดไปตะกวด คงไม่เข้าใจ ทำแบบนี้มา ไม่เคยเจอ เพิ่งเคยเจอ ไม่ใช่1 ตัวสิ 2ตัวเลย มาหลอกขอเปิดวิดีโอ ให้ถอดหมด เเล้วบอกจะโอนเเต่หายไปในกลีบเมฆ ตัดสายไปแบบดื้อๆ ทำไมสันดารเเบบนี้เน้อ เลิกทำดีกว่า คงคิดว่าไม่คุ้มเสี่ยง เราอุสสา ใจไป กลับได้แบบนี้ต่อ ถ้าเห็นพลอยตั้งกะทู้อีก นั้นคือ หมดทาง หาเงินล่ะ เลยต้องพึ่งเว็ป ก็ไม่รู้จะเจอแบบนี้อีกมั้ย

fredom

• หัวหน้าห้อง
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 355
Re: เจอตะกวด1ตัวเเล้วจ้าาาา !!! เยอะจริงๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2018, 05:54:52 PM »
ผมเคยเตือนคุณแล้ว ตั้งแต่กระทู้ทวงถามครั้งที่แล้ว
จริง ๆ ผมต้องแบนคุณออก เพราะคุณไม่เชื่อฟังในการอยู่ร่วมกันของเว็บ
เพราะตั้งกระทู้ให้เกิดความเสี่ยงทั้งที่เกิดกับตัวคุณ หรือเกิดกับคนอื่น ในกระทู้ทำนองเดียวกัน
แต่ก็ยังรู้สึกอยากให้โอกาส ในเมื่อคุณเจอเหตุการณ์แบบนี้แล้ว มันคงจะได้เป็นอุทาหรณ์ให้กับ
ตัวคุณเอง และ คนอื่น ๆ เป็นบทเรียน

กระทู้ที่ตั้งแบบคุณ สุ่มเสี่ยงทั้งเป็นตะกวดและเจอตะกวด
พวกโรคจิตเท่านั้นที่เค้าเป็นกัน คนธรรมดาไม่มีหรอกครับ

หวังว่าผมคงไม่เจอกระทู้แบบเดิม ๆ ที่คุณจะตั้งขึ้นมาอีกนะครับ
ผมขี้เกียจมานั่งลบ กระทุ้ดราม่าว่าถูกหลอกในลักษณะนี้อีก
หนึ่งคนเหงา หนึ่งคนเข้าใจ อีกหลาย ๆ คนเฝ้าดู...