ผู้เขียน หัวข้อ: ความรู้สึกดีที่ไม่มีวันเป็นจริง..  (อ่าน 1229 ครั้ง)

JIMMYJANNY

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
ความรู้สึกดีที่ไม่มีวันเป็นจริง..
« เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2018, 05:37:27 PM »
กำลังลังเลว่าจะโพสดีไหมแต่ก็โพสดีกว่า55คือหนูคุยกะพี่คนนึงค่ะจากเว็บคุยแค่ไม่กี่วันเองแล้วรุ้สึกดีกะพี่เค้าตอนแรกเราคุยไปในทางว่าพี่เค้าอยากดูแลหนูแต่ไม่รู้สิค่ะหนูอาจจะคิดไปเองหนูก็รับงานแรงพี่เค้ามาค่ะพี่เค้าก็ดีนะตรงดีแต่พอหลังจากมีไรกันครั้งนั้นครั้งเดียวเราก็คุยกันน้อยลงหนูมีความรู้สึกว่าอ่าวแล้วทำไมถึงไม่คุยกันอ่ะค่ะทำไมถึงไม่บอกกันตรงๆว่าโอเครึป่าวหรือไม่ชอบอะไรหนูรอพี่ทักมาทุกวันเลยนะค่ะแต่มีแต่หนุที่เป็นฝ่ายทักไปฝ่ายเดียวถ้าพี่เห็นโพสหนูหนูอยากให้พี่รู้ไว้ว่าหนูรู้สึกดีกับพี่มากนะหนูอยากให้เราคุยกันเหมือนเดิมไลน์พี่เค้าชื่อJOBค่ะยังไงหนูก็รอพี่นะ