ผู้เขียน หัวข้อ: ตะกวดที่น่ากลัวที่สุดในเว็บนี้ค่ะ *รบกวนผู้หญิงในนี้อ่านทุกๆคนนะคะ  (อ่าน 3169 ครั้ง)

Thingg

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
สวัสดีค่ะ
สืบเนื่องจากกระทู้น้องคนนี้นะคะ http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=311630.0

ส่วนตัวเราเคยเจอเหตุการณ์แย่ๆ กับตะกวดคนนี้1ครั้งค่ะ
ตะกวดตัวนี้อาศัยอยู่แถวๆ แจ้งวัฒนะบ้าง ราชพฤษกบ้าง บางบัวทองบ้าง นนทบุรีบ้าง รามอินทราบ้าง
ยานพาหนะ จักรยานยนต์ ค่ะ !!
อาชีพ ราชการบ้าง ธุรกิจที่บ้านบ้าง

ลักษณะการคุยไลน์นะคะ
พร้อมนัด พร้อมเจอ พร้อมออก ( น้องออกมาเลย พี่พร้อมจ่าย)

เมื่อพบเจอ ตะกวดตัวนี้จะมาแบบรีบๆค่ะ ( ดูซิพี่รีบมาเจอน้องขนาดไหน เริ่มเล่นแง่ แบบเร่งรีบ)

ตะกวดตัวนี้ไม่จ่ายเงินก่อนนะคะ แต่ทำตัวเสี่ยมาก

*เข้าห้องน้ำนาน ขอข้อความนี้อ้างอิงจากกระทู้น้องที่เคยลงด้วยนะคะ
สาเหตุที่เข้าห้องน้ำนาน เพราะ เล่นยาด้วยค่ะ
ถ้าไม่ระวังตัว น้องอาจจะตกเป็นเหยื่อใน........... นี้ด้วยค่ะ

ไม่ว่าเราจะพิมพ์ในสิ่งที่เราเจอมาละเอียดแค่ไหน แต่ก็นั่นแหละค่ะสุดท้าย ตะกวด ก็คือ ตะกวด

อยากจะออกมาโพสต์ตั้งแต่แรกๆที่เจอ แต่ด้วยอารมณ์ ความโกรธที่มีให้ตัวเองที่โง่ไปเจอ เลยไม่มีรูปตะกวดตัวนี้
และยิ่งได้อ่านที่มีคนอื่นๆ มาโพสต์ ก็ยิ่งรู้สึกว่าต้องกระชาก ตะกวดตัวนี้ออกมาให้คนอื่นได้ระวัง
และวันนี้ก็มาถึง วันที่รอมานาน ว่าตะกวดตัวนี้จะต้องทักมาแน่ๆ ถ้าตั้งกระทู้แบบนี้ และก็ทักมาจริงๆค่ะ

ส่วนตัวไม่ได้รับบ่อย หรือไปเจอใครบ่อยนะคะ
แต่การได้คุยกับคนที่ทักๆมาหลายๆคน ก็รู้ได้เลยว่าพี่คนไหนที่จริง พี่คนไหนที่เล่น และคนไหนที่ชอบเล่นแง่
ขอต่อ ขอสด ขอหลอกดูรูป มีข้อมูลเยอะมากค่ะ

**พี่บางคนขยันตั้งกระทู้คำถามเป็นพี่ขายที่ดูแสนดี **บางคนนะคะ
แต่ในตัวจริง และสิ่งที่กระทำ ไม่ได้แสนดีแบบที่ตั้งในกระทู้เลยค่ะ

ขอบคุณทุกคนที่อ่านนะคะ
อะไรที่พิมพ์ตกหล่นไปก็ต้องขออภัยด้วยค่ะ

jr2230

• Full Member
  • People Like This 103
แจ้งเบาะแสให้เจ้าพนักงานเบย(ถ้าเรื่องจริง)
 **13**

Guster13

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 129
ขอบคุณเจ้าของกระทู้ที่ออกมากระชาก พวกเ้ยส่วนตัวคนอาจะมองเราเขียนชัดเยอะเพราะมีคนแบบนี้ละค่ะ ต้องบอกไม่ไช่สายขายเลือกรับเพราะแค่รับงานเดือดร้อน มันจะมีแบบขอแต่งตัวแนวนี้นั้นทำนั้นนี้ให้ที เราเขียนเลยแบบนั้นหาคนอื่น คัดละคัดอีกเชฟแล้วเชฟอีกบล็อกเป้นพัน ก็ยังได้ระวังจากการโพสเตือน พวกเร่งให้ออก จะจ่ายตอนงานเสร้จ เก็บเงินจ่ายตอนเจอเลยค่ะถ้าเค้ามาละถูกใจเรา หลอกนัด ขอดูรูปดูวีดีโอโป๊ เราส่งแค่รูปธรรมดาพอจะไม่คุยเยอะด้วยพอพวกหลอกคุยยาวเยอะ เพราะถ้ามาจริงนัดจริงคุยไม่กี่คำก็มาประสบการณ์จริงจะดูออกไปเอง แต่ทีแฝงๆมาทั้งที่คัดละก็เยอะ  เราเคยเจอมาแกล้งคุยขอข้อมูลเยอะเอาไปก้อปหลอกคน ด้วยแต่เราเขียนทับเลยมีไอดีเดียว ไม่รับโอน เจอละไม่จ่ายเลย ตุกติก ลูกเล่นเยอะก็เยอะ จะเอานั้นเอานี้แต่เงินจ่าย 1000 เยอะเราเคยเจอหนักแบบทำสลิปปลอมมาหลอกส่งให้เพื่อให้เราไปเปิดรร ก่อน ก็มีหลายรูปแบบมากมายต้องหาทางป้องกันด้วยตัวเองจริง ผชในคราบโจรเยอะจริง ส่วนผญในคราบโจรหลอกคนก็เยอะ กวนประสาทปั่นเราก็เยอะ  หวังว่า พออ่านที่แอดมินแจ้งเตือนจะเตือนสติไม่ให้เราวิ่งใส่โจรได้ ขอเตือนผญด้วยกันช่วงนี้มีโจรแนวใหม่จะขอรูปโป๊เราอ้างดูสัดส่วนขอโป๊หน่อยละจะก็อปรูปเราไปลงตามเวบสมัครvipชวนคนเข้ากลุ่ม. ก้ขอเตือนอย่าส่งส่งพอเหมาะพอ เจอจริงไม่ตรงก็ให้เค้ากลับ ระวังภัยด้วย ผชเ้ยๆมาหลอกมุขใหม่ก็ยังคงเยอะอยู่จริงๆ ผญเห็นแก่ตัวหลอกไปทั่วก็มี เพราะเจอพี่ที่มาบอกไปละต้องให้ค่ารถหรือผชบางคนดีมากให้เตมจำนวนให้ละกลับไปเลยก็มี ขอให้เชฟละกันค่ะ อย่าสนับสนุกคนเห้ๆเลย
Don’t worry, my love, we’re learning to love

Guster13

• **
  • People Like This 129
เขียนตกเรื่องพี่ที่มาเล่าว่าแบบผญมาหลอกนัดละไม่ตรงอย่างหนักมากหลอกกินเงินค่าเสียเวลาโดยการด่าผชเย่างหนักบอกเสียเวลาน่าจะทำแบบนี้เยอะหลายคนคงได้วันนึงเยอะขากหลายคนบางคนให้500-1000 ส่วนการหลอกโอนตัวใครตัวมันอันนี้เขียนเพราะคนมาละเล่าบ่อย
Don’t worry, my love, we’re learning to love

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
ดีครับ ช่วยกันสอดส่องดูแลกัน จะได้ไม่ต้องตกเป็นเหยื่อ

**24**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

Deejaimark

• **
คนในรูป ใช่นาย วิชาการ ป่ะที่โดนจับเมื่ออาทิตที่แล้ว

Thingg

• Newbie
  • *
คนในรูป ใช่นาย วิชาการ ป่ะที่โดนจับเมื่ออาทิตที่แล้ว

เขาทักเรามาวันเดียวกับที่ลงกระทู้เลยค่ะ
ส่วนเรื่องจับนั้น ขอข้อมูลเพิ่มจะดีมากเลยค่ะ :)

TiVA

• People Like This 68

Pistula

• People Like This 29
  • รู้จักเราเท่าที้เราอยากให้เรารู้จักพอ:(