ผู้เขียน หัวข้อ: พอฝนไม่ตก อากาศก็ร้อน หลอกสาวๆมาแก้ผ้าอาบน้ำดีกว่า  (อ่าน 3587 ครั้ง)

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
      เกือบจะอิจฉาแล้วนะครับ พอดีคิดได้ว่าการบ้านพี่ TAWAN ขึ้นต้นเป็นลำไม่ไผ่....ทู้กกกก ที
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Monin_II

• Full Member
  • People Like This 115
หลอกสำเร็จแล้ว
ขอรูปประกอบการแช่น้ำอีกทีค่ะ

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย

อยากได้รูปแบบที่ผมถ่ายไว้ให้นิลตอนนั้นใช่ไหมครับ......
แบบนี้นะ.....

ปล. โชคดีนะตอนนั้นเราป้องกันไว้อย่างดีไม่ให้ใครจำได้ว่าเป็นรูปหนูนิล  **04**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

tawans

• อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
เออออ....หนูนิลเอ้ยยยย....ถ้าไม่ใช่รูปแบบนี้เปลี่ยนใหม่ได้นะ
หนูกับผมเราถ่ายกันไว้หลายรูป....เปลี่ยนได้...ผมเอาใจหนูสุดๆ

ปล. ผมจะได้ขอน้องๆเขาถ่ายได้ถูกแบบไง  **03**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

Monin_II

• Full Member
  • People Like This 115

อยากได้รูปแบบที่ผมถ่ายไว้ให้นิลตอนนั้นใช่ไหมครับ......

ปล. โชคดีนะตอนนั้นเราป้องกันไว้อย่างดีไม่ให้ใครจำได้ว่าเป็นรูปหนูนิล  **04**

เดี๋ยวค่ะเดี๋ยวเนียนเชียวนะ
ตัดต่ออ่ะเนียนเชียวนะ
ในรูปก็บอกอยู่ไม่ใช่monin

tawans

เดี๋ยวค่ะเดี๋ยวเนียนเชียวนะ
ตัดต่ออ่ะเนียนเชียวนะ
ในรูปก็บอกอยู่ไม่ใช่monin
ไม่ใช่  monin  ครับ....
ไม่ใช่ moninล้าน%
ไม่ใช่แน่ๆ....อย่างไรก็ไม่ใช่  moninครับ
ไม่คล้ายmonin  ด้วยครับ....ผมเอารูปคนอื่นที่ไม่ใช่moninมามั่วครับ....
ไม่ใช่moninชัวร์ๆ....
ปล.  เรากิ๊กกันต้องช่วยกันแก้ตัวเนอะ....