ผู้เขียน หัวข้อ: ระวังน้อง Xoxocute หน่อยก็ดีนะ  (อ่าน 2629 ครั้ง)

ทำถูกกฎไม่ต้องแบนนะ

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
ระวังน้อง Xoxocute หน่อยก็ดีนะ
« เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2018, 04:29:56 PM »
เมื่อวานทักไป น้องส่งรุปมา อย่างน่ารัก
แต่น้องบอกว่า ให้ช่วยก่อน 4000
พอบอกว่า ให้รับงานก่อนก็ได้ ไม่เอา
คือคงจะให้โอน 4000 หลังจากนั้น ไม่อ่าน ไม่ตอบ
ใครอยากเสี่ยง ลองดู

ขออภัย หากน้องไม่ได้เป็นตะกวด มาหาหลอกฟรี
แต่ให้ช่วยก่อน มันก้ำกึ่ง เลยออกมาเตือน

http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=311703.0

• Newbie
  • *
Re: ระวังน้อง Xoxocute หน่อยก็ดีนะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2018, 04:35:49 PM »
ล่าสุด น้องเขาบอกและ
แม่เขาโอนมาให้พอดี เลยไม่ได้ตอบ
555 ไรว้า บลอคผมไปแล้วด้วย
ยังไม่ได้ทันได้หลอกผมเลย

doomdoom7

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 18
Re: ระวังน้อง Xoxocute หน่อยก็ดีนะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2018, 05:09:07 PM »
ง่ายมากครับ
คติประจำใจสำหรับการเล่นเว็บนี้

ไม่โอนก่อนทุกกรณี แม้จะเพียง 1 บาทก็ตาม  **04**

ย้ำว่า ทุกกรณี ครับ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2018, 05:11:03 PM »
ล่าสุดน้องเขาเปลี่ยนยูสแล้วนะ เป็น
Boreduse

MBK

• Hero Member
  • People Like This 27
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2018, 06:26:37 PM »
คนนี้เปลี่ยนชื่อเยอะมากครับ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2018, 07:25:53 PM »

ใครโพสเตือน เด่วก็เปลี่ยนชื่อไปเรื่อย ๆ
แต่ไอดีมันไม่เปลี่ยน

fredom

• หัวหน้าห้อง
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 355
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2018, 07:57:26 PM »

ใครโพสเตือน เด่วก็เปลี่ยนชื่อไปเรื่อย ๆ

ล่าสุด ผมแบน user ให้แล้วครับ
ตามรายละเอียดที่คุณให้ไว้ในกระทู้น้อง อ่านแล้ว ให้เครดิตทางคุณ

พบเจอปัญหาเข้าข่าย หลอกลวงก็ช่วยกันแจ้งช่วยกันดูแลครับ

ขอบคุณ
หนึ่งคนเหงา หนึ่งคนเข้าใจ อีกหลาย ๆ คนเฝ้าดู...

making1

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 34
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2018, 07:33:22 PM »

ถ้ามีส่งPMหาน้องคนไหนไว้ เก็บข้อความไว้ก็ดีครับ น้องเปลี่ยนยูสเซอร์ เราก็รู้ครับ ชื่อยูสในPMก็เปลี่ยนตามไปด้วย
ปล. ของผมมีส่งไปหาน้องคนหนึ่งเมื่อปีก่อน แล้วช่วงหลายเดือนนี้น้องเปลี่ยนยูสเรื่อยๆ ผมก็รู้ครับ แต่ได้แค่สงสัยน้องเปลี่ยนยูสบ่อย แถมเปลี่ยนไลน์ไอดีบ่อยด้วยครับ