ผู้เขียน หัวข้อ: จ้างเที่ยว 5 ชั่วโมงเท่ากัน ระหว่างใช้เวลาในกทม กับ เที่ยวตจว น้อง ผญ ชอบแบบไหน?  (อ่าน 3884 ครั้ง)

doomdoom7

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 18
ชอบในกรุงเทพมากกว่าค่ะ ถึงถูกปล่อยทิ้งยังหาทางกลับได้
ถ้าพาไปตจว.โดนปล่อยกลางทางขึ้นมา ลำบากอะค่ะ
ไว้แบบสนิทใจกัน จ้างกันหลายครั้ง ค่อยไปตจว.

เคยอ่านเจอเคสพี่พาเที่ยวตจว. แต่พอขึ้นรถก็บังคับขอมีอะไรด้วย
น้องผญ.ไม่ยอมเลยถูกพาไปปล่อยห้องน้ำปั๊มแถวนั้น  ดีที่เขากลับมาได้ แต่อ่านละกลัวค่ะ

แสดงว่าไม่พร้อมความใกล้ชิดใช่มั้ยครับ ?

Mumo

• Hero Member
  • People Like This 208
  • nukate.c
อยู่ที่ตกลงกัน หรือความสนิทไว้ใจในการไปเที่ยวด้วยกันมากกว่า คนเจอกันครั้งแรกก็ไม่แปลกที่จะแค่เที่ยวในห้าง หากว่าเจอกันหลายครั้งเข้าก็คงไปเที่ยว ตจว. ชานเมืองที่ไกลขึ้น  อย่าลืมว่าขับรถ ไป-กลับ ตจว. ก็เป็นวันละ คนที่จะไปก้ต้องมีเวลาพอสมควร

**04** **04** **04**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

Please mind the gap

• Full Member
  • People Like This 59
ขอ 2 ชม.พอ เดินพารากอน
จะแวะตั้งแต่ Prada , LV , Balenciaga , Jaspal
รับรองจบค่ะ พี่มีหน้าที่จ่ายตังพอ
สนใจชวนไปเดินเที่ยวได้นะคะ ไม่ต้องจ้าง แค่จ่ายตังให้ ^^

I'll stop being a bitch once you stop being an asshole.

doomdoom7

• **
5555 มีแบบนั้นคงดีสำหรับน้อง ผญ
แต่คงต้องเป็นน้อง Profile ดีจริง ยินดีสนับสนุนครับ

จะแวะตั้งแต่ Prada , LV , Balenciaga , Jaspal
รับรองจบค่ะ พี่มีหน้าที่จ่ายตังพอ
สนใจชวนไปเดินเที่ยวได้นะคะ ไม่ต้องจ้าง แค่จ่ายตังให้ ^^

ชอบกระทู้นี้ ตบมือรัวๆๆๆ

นี่ถ้าเวลาเหลือ จะไป Chanel , Dior , Valentino ต่อด้วยนะ ไปถึงไม่ต้องคิดเยอะ หยิบเลย 5555

I'll stop being a bitch once you stop being an asshole.

5555 มีแบบนั้นคงดีสำหรับน้อง ผญ
แต่คงต้องเป็นน้อง Profile ดีจริง ยินดีสนับสนุนครับ

ดีนี่ต้องดีขนาดไหน ต่อให้โปรไฟล์ดี แต่เจอพี่ไม่จ่ายจริงก็ไม่มีประโยชน์
เบื่อพวกขี้ฝอย ขี้ฟัน มโนไปเรื่อย
พวกไม่จ้าง อ้างไปทั่ว น่ามคานนน !!!~

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย

นี่ถ้าเวลาเหลือ จะไป Chanel , Dior , Valentino ต่อด้วยนะ ไปถึงไม่ต้องคิดเยอะ หยิบเลย 5555
น้องหยิบปุ๋บ.....พี่ชิ่งไปเข้าห้องน้ำปั๋บ
พอน้องจ่ายเงินเสร็จ.....พี่กลับมาเจอ.....
 **24**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

น้องหยิบปุ๋บ.....พี่ชิ่งไปเข้าห้องน้ำปั๋บ
พอน้องจ่ายเงินเสร็จ.....พี่กลับมาเจอ.....
 **24**

พี่ tawans อย่าไปแนะนำพี่เค้าแบบนี้สิคะ พี่เค้าคนดี
โถ่ววว! น้องอุตส่าหลอกล่อพี่เค้าอยู่ ให้พี่เค้า "จ่าย"  **30**

doomdoom7

• **
 **34** **34** **34**
ส่วนมาก ผช คงเลือกจ่ายบ้าง ไม่จ่ายบ้าง เนาะ
ตามความเหมาะสมและความน่ารักของน้อง

เงินมี แต่จะจ่ายไม่จ่าย ขอคิดก่อนมั้ง

doomdoom7

• **
 **21**
อยู่ที่ตกลงกัน หรือความสนิทไว้ใจในการไปเที่ยวด้วยกันมากกว่า คนเจอกันครั้งแรกก็ไม่แปลกที่จะแค่เที่ยวในห้าง หากว่าเจอกันหลายครั้งเข้าก็คงไปเที่ยว ตจว. ชานเมืองที่ไกลขึ้น  อย่าลืมว่าขับรถ ไป-กลับ ตจว. ก็เป็นวันละ คนที่จะไปก้ต้องมีเวลาพอสมควร

**04** **04** **04**

ขอบคุณครับ