ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง ผญ ในนี้ คิดอย่างไรกับ "พี่ ผช ที่มาหาเพื่อนเที่ยวในนี้เฉยๆ ไม่จ้าง" เช่น  (อ่าน 5544 ครั้ง)

aonann

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
ไม่ได้โลกสวยหรืออะไรนะคะ พอดีหนูเพิ่งหัดเล่นด้วย แล้วมีแฟนอยู่แล้ว แต่แฟนจะติดเพื่อน ไม่ค่อยสนใจ หนูก็อยากเจอพี่ๆที่ดูแลแบบนี้นะคะ พาไปเที่ยวนู้นนี้ แบบมีเวลาตรงกัน เป็นคนที่เหงาเหมือนกัน แล้วก็ไม่ได้หวัง SEX  **02**

หนูชอบนะ แต่มันก็แล้วแต่ความคิดของแต่ละคนด้วยนะคะ   **34**  อย่าว่าหนูนะ หนูแค่คิดแบบนี้เฉยๆ555