ผู้เขียน หัวข้อ: Meeting Birthday~ขอบคุณมิตรภาพแสนดีในเวปแห่งนี้ค่ะ  (อ่าน 5988 ครั้ง)

Mumo

• Hero Member
  • People Like This 208
  • nukate.c
Meeting Birthday~ขอบคุณมิตรภาพแสนดีในเวปแห่งนี้ค่ะ

เป็นการบ้านฉบับแรกนับตั้งแต่อยู่ในเวปนี้มา กับการ meeting ที่เคยไปร่วมงานหลายๆครั้ง ได้เจอหลายๆคน ได้เป็นเพื่อน เป็นพี่น้องกัน
meeting ครั้งนี้คือความประทับที่อยากจะถ่ายทอดให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆในเวปรู้ว่า "มิตรภาพในเวปสีเทาแห่งนี้ยังมีอยู่จริง" >> ออกตัวเลยว่าเขียนการบ้านไม่เก่ง (ถึงว่าไม่เคยลงการบ้านเลยตั้งแต่เล่นเวปนี้มา _*_" ) แต่ครั้งนี้อยากเขียนค่ะ

กับการมี Group กลุ่มไลน์ได้คุย ได้เม้าท์ กันตลอดทำให้มิตรภาพดีๆได้เพิ่มมากขึ้น ถึงจะมีความไม่เข้าใจกัน / เข้าใจผิดกัน เราก็ยังถือว่าเป็นพี่น้องกันอยู่... หลายๆครั้งที่อยากจะนัดเจอกันแบบ meeting แต่เนื่องจากเวลาของแต่ละคนไม่เอื้ออำนวยก็อดกันไป เลื่อนกันไป ...จนครั้งนี้ได้ฤกษ์ซะที 21/05/18 ... โดยมีความชัดเจนว่า "ขอเชิญสมาชิกใน group ที่สะดวกสามารถมาร่วมงานได้" ... ถ้าว่างก็มานะ (เป็นการเลี้ยงวันเกิดไปในตัว..)

หลายๆคนมาจากสถานที่ไกลๆ คนละฝั่งเขต ก็ยังมา (ซึ้งใจมาก + ดีใจที่มาร่วมงานกันได้) อยากให้หลายๆคนมาร่วมงานกัน นานๆได้เจอกันสักที แต่ก็อย่างว่า "ใครที่สะดวกก็มา ถ้าไม่สะดวกก็ไม่เป็นไร" ถ้ามีโอกาสเราคงได้เจอกันแหละ

ต้องขอขอบคุณพี่ชายใจดี (เคยคิดจะเขียนการบ้านถึงเมื่อ 4-5 ปีที่แล้วมั้ง ทริปตอนนั้นไปตลาดน้ำอัมพวา ได้หมวกจากพี่แกมาใส่ ได้ความประทับใจขนาดจะมาส่งการบ้าน...แต่ก็นะ.. ไม่ได้เขียนตามเคย) ณ.ปัจจุบันเราก็ยังสนิทกันอยู่ ยังคุยกันเล่นๆไม่ต้องจัดงานหรอกพี่ แค่วันเกิดนัดกันทานข้าวทีหลังก็ได้เอาที่สะดวกดีกว่า แต่ก็ไม่รู้อารมณ์ไหน คุณพี่เกิดอยากจะจัด meeting งานวันเกิด + meeting group กันไปในตัว งานนี้ถึงเกิดขึ้นมาได้ ถึงแม้ว่าคุยกันแรกๆอาจจะเงียบกริบ..._*_ จริงๆก็ต้องขอบคุณพี่อีกท่านด้วย (เจ้าของของขวัญสำหรับผู้หญิ๊ง ผู้หญิง อย่างเรา....มาเป็นตลับครบsetแบบนี้นู๋ช๊อบ ชอบ ^^) ที่ช่วยสนับสนุนให้มีงานขึ้นมาได้.. ด้วยแรงบิ้ว แรงเชียร์ให้จัดงานอีกคน... ด้วยความที่คุยๆชวนๆลากๆ สมาชิกภายในห้องที่จะมาร่วมงานได้หลายคนอยู่... สรุปสะดวกมากันได้ ~ 25คน สถานที่ร้านอาหารแถวเลียบด่วน ช่วงเวลาหลังเลิกงาน 18:00น. (อาจจะไกลสำหรับบางคนนะ แต่ตั้งใจมา ประทับใจจัง)

ขอบคุณหลายๆคนที่มาร่วมงานครั้งนี้นะคะ ของขวัญวันเกิดที่ได้มาชอบทุกชิ้นค่ะ แค่มีความตั้งใจมาเจอกันในวันคล้ายวันเกิดก็ดีใจมากๆแล้ว ต่อให้ไม่มีของขวัญมาให้ก็เถอะ
:- ขอบคุณสายตรงจากภาคใต้ พี่ชายสีเทาๆ ที่ยังนึกถึงน้องคนนี้เสมอ ขอบคุณสำหรับคำอวยพรที่มอบให้ค่ะ
:- ขอบคุณเงินสนับสนุนงาน meeting จากพี่ชายใจดี ที่ถึงแม้พี่จะมาร่วมงานไม่ได้สักครั้งก็ยังฝากเงินช่วยงานมาให้ ขอบคุณจากใจจริงค่ะที่ยังคงนึกถึงงาน meeting ที่จัดเสมอมา

:- คู่จิ้นพระรามสาม (ฝ่ายชายอยู่แถวนั้น ขอเรียกแบบนี้ก่อนละกัน เพื่อความเข้าใจง่ายๆ) ขอบคุณสำหรับยาหยอดให้น้องหนู (แกสบี้) ของเค้านะ (รับรองเค้าไม่เอามาใช้เองแน่ๆ สำหรับของขวัญชิ้นนี้) >> คนรักสัตว์เค้าเข้าใจกัน... ^^
:- น้องสาวเซ้นสิทีฟ ขอบคุณสำหรับเครื่องกระจกชิ้นน้อยที่ใช้ส่องความสวย ลายน่ารักมาก (ตอนแรกแอบคิดว่าเครื่องสำอางค์แฮะ) ที่น้องคิดถึงที่จะมาร่วมงานวันเกิดพี่คนนี้นะคะ (น้องน่ารักมาก อยากจะมาร่วมงานแน่ๆชัวร์ๆ)
:- ที่รักของเค้า (ในเวป) เธอคนนี้มักจะเรียกเราว่า "ที่รัก" เสมอๆนับตั้งแต่รู่จักกันมา ขอบคุณนะที่มางานวันเกิดเค้า
:- สองสาว (น้องKa-Nom + น้องฝรั่งหน้าหมวยๆ หรือน้องหมวยๆหน้าฝรั่ง >> น้องเป็นลูกครึ่งแหละ) กะเค้กก้อนน้อยๆน่ารักๆที่ใส่กล่องมาให้ >> ขออภัยหากไม่ได้ถ่ายรูป มันอาจจะเลอะกล่องไปบ้าง (เค้ายังไม่ทันถ่ายรูป show เลยอ่ะ _*_" กับการเจอกันครั้งแรกของเรา น้องน่ารักมาก่อนเวลานัดอีกต่างหาก)
:- คุณพี่ฝอยทอง พี่ชายใจดี เจ้าของของขวัญ~กระเป๋าแบรนด์โปรดเค้าเอง ผู้ริเริ่มความคิดจัดงานวันเกิดเป็น meeting ในตัวไปเลย (ป๋าเปิดจริงๆ เปิดประเด็น 555+)
:- น้องมะพร้าว เข้าใจความหมายว่าสูงแบบมะพร้าว... (หุ่นสูงยาวเป็นนางแบบได้เลยนะนั่น) แต่จริงๆแล้ว Profile ด้านหลังรูปเป็นต้นมะพร้าวต่างหาก >> แหม๋ ใครนะช่างเรียก ตกใจหมด
:- ผู้นำจ้างเที่ยว + 1 สาวที่ชื่อเหมือนเรา >> ขอบคุณสำหรับการแวะมาเจอกัน + ของขวัญวันเกิดที่พี่ตั้งใจเอามาให้นะคะ
:- เจ้าชายสตาร์บัค ขอบคุณสำหรับแก้วมัค (เรียกอย่างงี้น่าจะถูกนะ) ลายสวยถูกใจจริงๆค่าาาา
:- พี่ชายทัวร์จีน (หมายถึงท่องเที่ยวประเทศจีนนะ) เรียกแบบนี้เพราะคุณพี่แกชอบเที่ยวต่างประเทศ zone Asia (เท่าที่เห็นนะ) Hongkong - Macau เที่ยวบ๊อย บ่อยจนน้องอยากจะไปมั่งละ คุณพี่น่ารักมากกกเป็นป๋าดันอีกคนนึงที่ดันให้มีงานครั้งนี้ขึ้น ขอบคุณจากใจจริงค่ะ สำหรับการมาตั้งไกลเพื่องานนี้โดยเฉพาะ ...เจ้าของของขวัญ ตลับครบ set
:- สองสาวอารมณ์ติส ประมาณว่าอารมณ์ดี๊ดี พี่ไปไหนนู๋ไปด้วย ขอบคุณสำหรับของขวัญแนวครีเอท ที่น้องคิด + เอามาให้.. ครีเอทสุดๆ (ไม่ต้องบอกคงรู้ว่าคืออะไร *0*") ของขวัญที่น้องให้แบบเป็นจริงเป็นจัง พี่ชอบนะ ...ทั้งสวย ทั้งหอมดี..
:- พี่ดาวเคราะห์ (เคยเรียกยังงั้นตอนแรกๆที่เข้ามาเล่นเวปนี้เลย + แอบปลื้มอีกต่างหาก) ขอบคุณที่ตามมางานนะคะ ถึงแม้จะทำให้พี่หลง (ทาง) ไปบ้างก็เถอะ ดีใจนะที่มีมางานด้วยได้ (ภารกิจคุณพี่เพียบบบ)
:- สาวน้อยเรียกชื่อยาก (ในความรู้สึกพี่ _*_) ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆที่น้องตั้งใจวาดให้พี่นะ ประทับใจสุดๆจริงๆกะผลงาน handmade แบบนี้ ชิ้นเดียวในโลก.. + พี่ชายหิมะ ที่มาร่วมงานพร้อมกับน้อง (ถ้าจำไม่ผิดพี่แกเคยขึ้นรูปที่ถ่ายกลางหิมะ ...ความจำดีไม่ดีไม่รู้ รู้แต่ทักชื่อถูก 555+)
:- พี่ชายบ้านใกล้ (ขนาดอยู่ไม่ไกลกันยังไม่มีโอกาสได้เจอเลย) ขอบคุณสำหรับน้ำหอมนะคะ ที่ตอนแรกอาจจะงงๆคืออะไรหว่า...-.- + น้องสาวเงียบกริบ .... น้องอาจจะขี้อาย + คุยไม่เก่ง แต่พี่ก็ดีใจนะที่น้องอยากมางานพี่ ขอบคุณที่มางานจริงๆค่ะ
:- ตี้เกิร์ล (น้องสาวหลัวดี) ขอบคุณสำหรับการมางานครั้งนี้นะ ถึงแม้ว่าจะต้องบังคับ บีบคอเพื่อนร่วมงานเพื่อมางานนี้ก็ตาม ดีใจอ่ะ นางคือสีสรรครองไมค์ของงานจริงๆ เอนเตอร์เทนสุดๆ ถึงแม้ว่าจะเพลงละ 20 ก็เถอะ
:- พี่สาวที่แสนดี + น้องสาวที่แสนสวย (ไปหมด) 555+ ล้อเล่น น้องน่ารักเสมอสำหรับพี่ (ขนาดป่วยๆยังมาร่วมงาน ซึ้งอ่ะ) ขอบคุณสำหรับเค้กเลิศรสที่ตั้งใจเอามาให้ในงานนะคะ

~~~ ขอบคุณมิตรภาพดีๆจากเวปนี้ที่ทำให้เราได้รู้จักกันค่ะ ~~~

เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
Re: Meeting Birthday~ขอบคุณมิตรภาพแสนดีในเวปแห่งนี้ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 10:49:18 AM »
ที่รักกกกกกก ไว้เจอกันอีก  **30**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: Meeting Birthday~ขอบคุณมิตรภาพแสนดีในเวปแห่งนี้ค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 10:50:10 AM »
เสียดายจัง....ไม่ได้ไป **21**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

U_smile_I_smile

• Full Member
  • People Like This 28
  • Alone again and again and again
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 01:16:26 PM »
เจอกันอีกทริปหน้าน๊าาา พี่ไปไหนหนูไปด้วย

>>> ไปด้วยไม่ดื้ออออ  <<<  **34**
~~บางครั้งสิ่งดีดีหรือเรื่องราวดีดี ก็อาจมาจากที่ที่คุณไม่คาดคิด~~
>>Everybody is somebodys daydream.<<

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 01:23:15 PM »
       วันเกิดคนสำคัญที่น่ารักทั้งที พี่ๆ น้องๆ เลยมากันอย่างคับคั่ง
สุขสันต์วันเกิดนะครับ ขอให้มีความสุขมากๆ สวยวันสวยคืน
เงินทองมากมี คนรักรอบกายนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Mumo

• nukate.c
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 01:25:42 PM »
       วันเกิดคนสำคัญที่น่ารักทั้งที พี่ๆ น้องๆ เลยมากันอย่างคับคั่ง
สุขสันต์วันเกิดนะครับ ขอให้มีความสุขมากๆ สวยวันสวยคืน
เงินทองมากมี คนรักรอบกายนะครับ

ขอบคุณมากๆค่ะ คราวหน้าต้องอยู่ร่วมงานนานๆกว่านี้หน่อยนะคะ

**04** **04** **04** **04**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

Pink candy

• People Like This 22
  • รอยยิ้มของหนู สดใสเสมอ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 01:33:21 PM »
เจอกันอีกทริปหน้าน๊าาา พี่ไปไหนหนูไปด้วย

>>> ไปด้วยไม่ดื้ออออ  <<<  **34**

น้องยังคงตามหาฝอยทองอยู่น๊าาาาาา ฝอยทองไปหนายยยยยย
ขอดาวบนฟ้า ส่งความรักข้ามเวลามาได้ไหม

smile.coffee

• People Like This 49
  • แค่เธอดูแลด้วยรักและปลาทู
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 01:35:28 PM »
น้องวาดไม่เก่งนะ แต่ที่เห็นสวยๆนั่นก็เพราะได้นางแบบสวยอ่ะค่ะ **34** นี่ยังแอบปลื้มนางแบบของตัวเองเลย
ปอ.ลิง. เรียก วด.มันยากนัก เรียกที่รักแทนก็ได้นะฮ้าาาาา  **06**
ไม่สวยพอให้คุณหลงใหล มีแต่ความสดใสให้คุณหลงรัก

Mumo

• nukate.c
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 01:38:31 PM »

น้องยังคงตามหาฝอยทองอยู่น๊าาาาาา ฝอยทองไปหนายยยยยย

เป็นฝอยๆอยู่ในพุงพี่ละ....ตามหาฝอยออกสื่อขนาดนี้...ให้พี่สั่งให้ใหม่เถอะ

**25** **25** **25**

Mumo

• nukate.c
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 01:41:27 PM »
น้องวาดไม่เก่งนะ แต่ที่เห็นสวยๆนั่นก็เพราะได้นางแบบสวยอ่ะค่ะ **34** นี่ยังแอบปลื้มนางแบบของตัวเองเลย
ปอ.ลิง. เรียก วด.มันยากนัก เรียกที่รักแทนก็ได้นะฮ้าาาาา  **06**

มีที่รักในเวปแล้วไง 1 คน (มางานด้วยนะ...ลืมอ่ะป่าว) มาเป็นที่รักอีกคนก็ได้ค่าาาา ยินดีเสมอ  **34**

Mumo

• nukate.c
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 01:44:11 PM »

มาๆทริปหน้า เจอกันอีก ...ช่วงนี้เจอเริ่มถี่แฮะ  **30** **30**

สีเทา

• Sr. Member
  • People Like This 88
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 03:07:33 PM »
สุขสันต์วันเกิดอย่างเป็นทางการนะครับ มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง คิดหวังสิ่งใดขอให้สมปรารถนา สวยวันสวยคืนแบบนี้ไปนานๆนะครับ
ปล. มีโอกาสคงได้ทานข้าวด้วยกันอีกนะครับ  **39**

fredom

• หัวหน้าห้อง
  • *
  • People Like This 355
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 03:31:54 PM »
โอ้ววววว เสียดายยยยย อดไปงานวันเกิดคุณครูอ่ะ ไม่รู้เรื่องกะเค้าเล๊ย T..T
หนึ่งคนเหงา หนึ่งคนเข้าใจ อีกหลาย ๆ คนเฝ้าดู...

Mumo

• nukate.c
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 04:35:22 PM »
โอ้ววววว เสียดายยยยย อดไปงานวันเกิดคุณครูอ่ะ ไม่รู้เรื่องกะเค้าเล๊ย T..T

น่ะ เงียบหายไป นึกว่าไม่ค่อยได้เข้ามาส่องในนี้ซะแล้ว ...น้องคิดถึง...

Mumo

• nukate.c
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 04:36:30 PM »
สุขสันต์วันเกิดอย่างเป็นทางการนะครับ มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง คิดหวังสิ่งใดขอให้สมปรารถนา สวยวันสวยคืนแบบนี้ไปนานๆนะครับ
ปล. มีโอกาสคงได้ทานข้าวด้วยกันอีกนะครับ  **39**

มาคราวหน้า นู๋จะถล่มไอติมพี่อีกนะคะ ขอบคุณสำหรับคำอวยพรค่ะ

**34** **34**

Please mind the gap

• People Like This 59
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 11:27:57 PM »
หม่ามี๊~ น้องขอไปด้วยน๊าาา ทุกที่เลย

สัญญาว่า "ไปด้วยไม่ดื้อ"

ปล.พวงมาลัยนำมาให้ด้วยความเคารพนะค๊าาาา 555
I'll stop being a bitch once you stop being an asshole.

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2018, 12:19:00 AM »
HBD ครับ...

ได้ยินมาว่ามีตติ้งครั้งนี้สนุก มีคนไปร่วมเยอะ
นี่คงเป็นส่วนนึงที่ทำให้เวปยังคงอยู่ได้

Mumo

• nukate.c
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2018, 11:15:46 AM »
หม่ามี๊~ น้องขอไปด้วยน๊าาา ทุกที่เลย

สัญญาว่า "ไปด้วยไม่ดื้อ"

ปล.พวงมาลัยนำมาให้ด้วยความเคารพนะค๊าาาา 555

ไปด้วยไม่ดื้ออ่ะ หนีเที่ยวทุ๊กที...ตี๊ด ตี๊ด ตื๊ด...
Ps.ดีนะที่ยังเป็น "พวงมาลัย"  **25** **25** **25**

Mumo

• nukate.c
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2018, 11:17:16 AM »
HBD ครับ...

ได้ยินมาว่ามีตติ้งครั้งนี้สนุก มีคนไปร่วมเยอะ
นี่คงเป็นส่วนนึงที่ทำให้เวปยังคงอยู่ได้

แล้วเมื่อไหร่จะมาร่วมงานได้สักทีละคะ หลายๆคนอยากเจออยู่นะ ผู้สนับสนุนเบื้องหลังตลอดดด...ขอบคุณนะคะ ที่ยังนึกถึง meeting ที่จัดเสมอมา

IBA

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 15
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2018, 01:32:48 PM »
สุขสันต์วันเกิดอีกครั้งนะครับ ยินดี่ที่ได้ไปร่วมงาน ถึงแม้ว่าจะไปช้าและกลับก่อน  **02**
รอบนี้แรกของพี่และน้องเงียบกริบ เลยอาจจะยังเขิลๆอยู่ จะเดินไปคุยด้วยก็ติดว่าสถานที่มันไม่มีจุดยืน **25**
ไว้มีโอกาศเจอกันอีกคงได้คุยกันมากกว่านี้ครับ  **38**

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2018, 02:59:25 PM »
สุขสันต์วันเกิดนะค่ะ น้องเกด ขอให้มีความสุขมาก ๆ
นึกคิดประการใด ขอให้สมหวังดั่งใจทุกประการ

ยินดีมากที่มีโอกาสได้ไปร่วมงาน  ได้เจอน้องเกดคนสวย
และน้อง ๆ ที่น่ารัก ๆ อีกหลาย ๆ คน

หวังว่าของขวัญ คงจะเป็นที่ถูกใจของน้องเกดนะค่ะ

**06**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

Mumo

• nukate.c
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2018, 03:32:20 PM »
สุขสันต์วันเกิดนะค่ะ น้องเกด ขอให้มีความสุขมาก ๆ
นึกคิดประการใด ขอให้สมหวังดั่งใจทุกประการ

ยินดีมากที่มีโอกาสได้ไปร่วมงาน  ได้เจอน้องเกดคนสวย
และน้อง ๆ ที่น่ารัก ๆ อีกหลาย ๆ คน

หวังว่าของขวัญ คงจะเป็นที่ถูกใจของน้องเกดนะค่ะ

**06**

ขอบคุณค่า ว่างๆเคลียร์คิวให้น้องคนนี้บ้างน้าาาา ของขวัญถูกใจน้องมากค่ะ ^^

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2018, 05:38:02 PM »
รูปเธอ (แบบเบลอๆ) ชั้นไม่ได้อยากดู

รูปของขวัญ (แบบชัดๆ) ชั้นก็ไม่อยากดู

รู้ใช่มั้ย อยากดูรูปอะไร แล้วทำไมไม่มี

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2018, 08:42:04 PM »
รูปเธอ (แบบเบลอๆ) ชั้นไม่ได้อยากดู

รูปของขวัญ (แบบชัดๆ) ชั้นก็ไม่อยากดู

รู้ใช่มั้ย อยากดูรูปอะไร แล้วทำไมไม่มี
ก็น้องเขารู้นิสัยท่านเข้ดี....
ขืนให้ท่านดู  ท่านไม่ลุ้นแล้ว ท่านก็เทน้องเขา....

ปล.  ถ้าท่านอยากดูจริงๆเดี๋ยวผมดูให้..แล้วจะเล่าให้ฟัง...ดีปะ....
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Mumo

• nukate.c
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2018, 09:35:27 AM »

ก็ไม่มาเองช่วยม่ะได้....อด.... แจ่มๆทั้งน้านนนนนน หุหุหุ..."พลาด" เอง....

garybigg15

• People Like This 75
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2018, 09:47:09 PM »
ไม่ได้เข้าเวปเลยครับ  ช่วงนี้วุ่นวายจริงๆ  ยังจัดตารางให้ตัวเองอยู่เลยครับ

ได้เห็นภาพบรรยากาศ ที่แสนอบอุ่น แล้วได้แต่อมยิ้มและดีใจ  ที่น้องสาวคนนี้เป็นที่รักของเพื่อนๆ พี่ๆน้องๆ หลายๆคน  ทำให้งานออกมาด้วยความอบอุ่น และ สนุกสนาน
  พี่ก็เป็นคนหนึ่งที่เชื่อว่า มิตรภาพในโลกสีเทามีจริง  ขอเพียงให้เราเปิดใจ และจริงใจต่อกัน  มิตรภาพที่ดีก็จะเกิดขึ้น  แบบที่ น้องmumo ได้เจอะ ได้เจอ  ถึงแม้ เราจะไม่ค่อยได้คุยกันเท่าไรนัก แต่ก็ยังระลึกถึงน้องสาวคนสวยคนนี้เสมอ  ก็ขออวยพรเป็นทางการอีกครั้งเนอะ   (มาช้า  ยังดีกว่าไม่มา)  ขอให้น้องสาวคนนี้ มีแต่ความสุข สมหวังในทุกเรื่องนะครับ

เจอกันอีกใน meeting คราวหน้าค้าบบบบบบ

^__________________^

Mumo

• nukate.c
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2018, 09:23:01 AM »
ไม่ได้เข้าเวปเลยครับ  ช่วงนี้วุ่นวายจริงๆ  ยังจัดตารางให้ตัวเองอยู่เลยครับ

ได้เห็นภาพบรรยากาศ ที่แสนอบอุ่น แล้วได้แต่อมยิ้มและดีใจ  ที่น้องสาวคนนี้เป็นที่รักของเพื่อนๆ พี่ๆน้องๆ หลายๆคน  ทำให้งานออกมาด้วยความอบอุ่น และ สนุกสนาน
  พี่ก็เป็นคนหนึ่งที่เชื่อว่า มิตรภาพในโลกสีเทามีจริง  ขอเพียงให้เราเปิดใจ และจริงใจต่อกัน  มิตรภาพที่ดีก็จะเกิดขึ้น  แบบที่ น้องmumo ได้เจอะ ได้เจอ  ถึงแม้ เราจะไม่ค่อยได้คุยกันเท่าไรนัก แต่ก็ยังระลึกถึงน้องสาวคนสวยคนนี้เสมอ  ก็ขออวยพรเป็นทางการอีกครั้งเนอะ   (มาช้า  ยังดีกว่าไม่มา)  ขอให้น้องสาวคนนี้ มีแต่ความสุข สมหวังในทุกเรื่องนะครับ

เจอกันอีกใน meeting คราวหน้าค้าบบบบบบ

^__________________^

ขอบคุณค่า....ไว้เดี๋ยวชวนสมาชิกเพิ่มเติมเข้ามาอีก งานคราวหน้าจะได้คึกครื้นยิ่งกว่านี้...แน่นห้องกันเข้าไป...

**34** **34** **34** **34** **34**