ผู้เขียน หัวข้อ: Meeting Birthday~ขอบคุณมิตรภาพแสนดีในเวปแห่งนี้ค่ะ  (อ่าน 5925 ครั้ง)

Mumo

• Hero Member
  • People Like This 208
  • nukate.c
Re: Meeting Birthday~ขอบคุณมิตรภาพแสนดีในเวปแห่งนี้ค่ะ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 01:44:11 PM »
เจอกันอีกทริปหน้าน๊าาา พี่ไปไหนหนูไปด้วย

>>> ไปด้วยไม่ดื้ออออ  <<<  **34**

มาๆทริปหน้า เจอกันอีก ...ช่วงนี้เจอเริ่มถี่แฮะ  **30** **30**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

สีเทา

• Sr. Member
  • People Like This 88
Re: Meeting Birthday~ขอบคุณมิตรภาพแสนดีในเวปแห่งนี้ค่ะ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 03:07:33 PM »
สุขสันต์วันเกิดอย่างเป็นทางการนะครับ มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง คิดหวังสิ่งใดขอให้สมปรารถนา สวยวันสวยคืนแบบนี้ไปนานๆนะครับ
ปล. มีโอกาสคงได้ทานข้าวด้วยกันอีกนะครับ  **39**

fredom

• หัวหน้าห้อง
  • *
  • People Like This 355
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 03:31:54 PM »
โอ้ววววว เสียดายยยยย อดไปงานวันเกิดคุณครูอ่ะ ไม่รู้เรื่องกะเค้าเล๊ย T..T
หนึ่งคนเหงา หนึ่งคนเข้าใจ อีกหลาย ๆ คนเฝ้าดู...

Mumo

• nukate.c
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 04:35:22 PM »
โอ้ววววว เสียดายยยยย อดไปงานวันเกิดคุณครูอ่ะ ไม่รู้เรื่องกะเค้าเล๊ย T..T

น่ะ เงียบหายไป นึกว่าไม่ค่อยได้เข้ามาส่องในนี้ซะแล้ว ...น้องคิดถึง...
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

Mumo

• nukate.c
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 04:36:30 PM »
สุขสันต์วันเกิดอย่างเป็นทางการนะครับ มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง คิดหวังสิ่งใดขอให้สมปรารถนา สวยวันสวยคืนแบบนี้ไปนานๆนะครับ
ปล. มีโอกาสคงได้ทานข้าวด้วยกันอีกนะครับ  **39**

มาคราวหน้า นู๋จะถล่มไอติมพี่อีกนะคะ ขอบคุณสำหรับคำอวยพรค่ะ

**34** **34**

Please mind the gap

• Full Member
  • People Like This 59
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 11:27:57 PM »
หม่ามี๊~ น้องขอไปด้วยน๊าาา ทุกที่เลย

สัญญาว่า "ไปด้วยไม่ดื้อ"

ปล.พวงมาลัยนำมาให้ด้วยความเคารพนะค๊าาาา 555
I'll stop being a bitch once you stop being an asshole.

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2018, 12:19:00 AM »
HBD ครับ...

ได้ยินมาว่ามีตติ้งครั้งนี้สนุก มีคนไปร่วมเยอะ
นี่คงเป็นส่วนนึงที่ทำให้เวปยังคงอยู่ได้

Mumo

• nukate.c
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2018, 11:15:46 AM »
หม่ามี๊~ น้องขอไปด้วยน๊าาา ทุกที่เลย

สัญญาว่า "ไปด้วยไม่ดื้อ"

ปล.พวงมาลัยนำมาให้ด้วยความเคารพนะค๊าาาา 555

ไปด้วยไม่ดื้ออ่ะ หนีเที่ยวทุ๊กที...ตี๊ด ตี๊ด ตื๊ด...
Ps.ดีนะที่ยังเป็น "พวงมาลัย"  **25** **25** **25**

Mumo

• nukate.c
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2018, 11:17:16 AM »
HBD ครับ...

ได้ยินมาว่ามีตติ้งครั้งนี้สนุก มีคนไปร่วมเยอะ
นี่คงเป็นส่วนนึงที่ทำให้เวปยังคงอยู่ได้

แล้วเมื่อไหร่จะมาร่วมงานได้สักทีละคะ หลายๆคนอยากเจออยู่นะ ผู้สนับสนุนเบื้องหลังตลอดดด...ขอบคุณนะคะ ที่ยังนึกถึง meeting ที่จัดเสมอมา

IBA

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 15
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2018, 01:32:48 PM »
สุขสันต์วันเกิดอีกครั้งนะครับ ยินดี่ที่ได้ไปร่วมงาน ถึงแม้ว่าจะไปช้าและกลับก่อน  **02**
รอบนี้แรกของพี่และน้องเงียบกริบ เลยอาจจะยังเขิลๆอยู่ จะเดินไปคุยด้วยก็ติดว่าสถานที่มันไม่มีจุดยืน **25**
ไว้มีโอกาศเจอกันอีกคงได้คุยกันมากกว่านี้ครับ  **38**