ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณนะครับน้องชานม  (อ่าน 2190 ครั้ง)

Am.Nott

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
ขอบคุณนะครับน้องชานม
« เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2018, 12:15:09 PM »
สวัสดีครับต้องขอออกตัวก่อนว่าผมค่อนข้างเป็นมือใหม่ในเว็บ ปกตืไม่เคยโพสอะไรเป็นเสือซุ้มสะมากกว่าอาศัยตามแอดน้องที่ผมสนใจจากการโพส แต่เมื่อวันสองวันผมได้นัดน้องจ้างเที่ยวคนนึงผมเรียกแทนน้องว่า น้องชานมล่ะกัน เรานัดดูหนังกันที่ห้างแถวบ้านน้องชานม น้องไปรอผมที่ร้านกาแฟครึ่งชั่วโมงได้ ด้วยผมติดประชุม แต่น้องกลับยิ้มแย้มไม่มีหน้าบึ้งให้เห็นเลย น้องแต่งตัวดีเลยครับจนผมคิดว่ามาคุยงานกัน
น้องหน้าตาน่ารักครับ สะดุดกับหน้าตาการแต่งตัวแล้ว
ยังได้ฟังเรื่องหน้าที่การงานน้องเรายิ่งคุยกันเพลินเพราะสายงานเดียวกัน ยังแอบชมน้องในใจว่าทำงานแบบนี้ได้ทั้งที่เป็นผู้หญิงเก่งครับ
แต่สิ่งที่ผมประทับใจที่สุดคือ น้องยื่นถุงยาให้ผมครับในนั้นมียาแก้ไอ ยาอม เพราะก่อนหน้านัดผมบอกเธอว่าถ้าวันนี้ดูหนังแล้วพี่ไอทำให้รำคาญต้องขอโทษล่วงหน้า ผมประทับใจเรื่องนี้มากจนต้องเอามาส่งการบ้าน น้องดูใส่ใตดีครับ ไม่รู้ว่าเป็นงานน้องเค้า หรือน้องกลัวรำคาญตอนดูหนังนะครับ55
ไม่ว่าจะด้วยเหตุผลใดก็ตามยังไงก็ขออนุญาติน้องมาเขียนชื่นชมตรงนี้นะครับ พี่ขอบคุณมาก น้องทำให้ผมติดใจการจ้างเที่ยวเลย

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: ขอบคุณนะครับน้องชานม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2018, 09:29:57 AM »
ยินดีด้วยครับที่ท่านเจอน้องที่น่ารัก แถมยังมีความเอาใจใส่ท่านแบบนี้
ขอให้ได้เจอกันบ่อยๆ และได้เจอน้องๆ คนอื่นๆ ที่น่ารักๆ แบบนี้นะครับ
น้องชานมก็เช่นกัน ขอให้รักษาความน่ารักแบบนี้ไว้ตลอดไป เขอพี่ๆ ที่ดีๆ เยอะๆ นะครัย
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Pink candy

• Full Member
  • People Like This 22
  • รอยยิ้มของหนู สดใสเสมอ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2018, 11:40:50 AM »
ตั้งชื่อน้องได้น่ารักจังเลยค่ะ ^.^

"ชานม" น้องคงน่ารักมากๆแน่ๆเลย
ขอดาวบนฟ้า ส่งความรักข้ามเวลามาได้ไหม

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2018, 11:47:56 AM »
ผมชอบกิน ชานม กับ ขนมหวานครับ..... **39** **39** **39**

ปล.  โดนกระตุ้นโดยสาวน่ารัก.....ต่อมเผือกทำงานครับ....
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2018, 05:29:51 PM »
ขนมนมเนย อืมมมมม

Pink candy

• People Like This 22
  • รอยยิ้มของหนู สดใสเสมอ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2018, 05:50:20 PM »
ขนมนมเนย อืมมมมม

อิอิ ^^
ขอดาวบนฟ้า ส่งความรักข้ามเวลามาได้ไหม

Am.Nott

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2018, 10:25:19 PM »
ขอบคุณทุกความเห็นครับ
ชื่อชานมสาเหตุมาจากชื่อยูสน้องเขาครับ
ผมเลยเรียกสั้นๆตามชื่อ
ก็อยากจะฝากใครได้จ้างน้องเที่ยวก็ช่วยสุภาพกับน้องเค้าด้วยนะครับ  ผมเชื่อว่าน้องน่ารักกลับแน่นอนครับ

Monin_II

• People Like This 115
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2018, 09:08:49 AM »
ได้น้องใส่ใจขนาดนี้
จะติดใจการจ้างเที่ยวก็ไม่แปลกล่ะค่ะ
ยินดีด้วยนะคะ ได้เจอน้องน่ารักๆ

MilkTea

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2018, 09:47:08 AM »
 **39** **39**