ผู้เขียน หัวข้อ: นัดดูตัวน้องรายเดือน ครั้งแรกที่พบถ้าใช้เวลาอยู่ด้วยกันนานๆ น้องรู้สึกเสียเปรียบ  (อ่าน 3542 ครั้ง)

doomdoom7

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 18
นัดดูตัวน้องรายเดือน ครั้งแรกที่พบถ้าใช้เวลาอยู่ด้วยกันนานๆ น้องรู้สึกเสียเปรียบมั้ยครับ?

แค่ทานข้าวคุยกันนั่นแหละ ไม่ได้แนวจ้างเที่ยวแต่อย่างใด

Pink candy

• Full Member
  • People Like This 22
  • รอยยิ้มของหนู สดใสเสมอ
 ถ้าไม่ได้นั่งทั้งวันก็ไม่เสียเปรียบหรอกค่ะ แต่ก็ควรให้ค่ารถน้องบ้างเล็กน้อย เพราะน้องต้องใช้เป็นค่าเดินทาง แต่ถ้าไปนั่งเฉยๆนานๆหลายๆชั่วโมง ค่ารถไม่ได้ แล้วกลับมาก็ไม่รุ้ว่าพี่จะดูแลหรือป่าวก็ไม่คุ้มค่ะ
ส่วนตัวขนมถ้าจะนัดใครจะให้จ้างเที่ยวไปเลย จะได้รุ้จักหน้าตากันก่อนพอใจกันนั้นหรือไม่ก็ตกลงกัน แต่อย่างน้อยจะได้ไม่เสียเวลาค่ะ
ขอดาวบนฟ้า ส่งความรักข้ามเวลามาได้ไหม

doomdoom7

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 18
ขอบคุณครับ พอเข้าใจ ผญ ครับ

ผมเจอมาเยอะเหมืือนกัน
นัดแรกแล้วเน้นกอบโกย จะได้ไม่เสียเปรียบ  **25**

BadBoyZReturn

• Newbie
  • *
  • People Like This 20
ควรจะมีน้ำใจให้น้องบ้างเล็กๆน้อยๆครับ จ้างเที่ยวเลยก็ได้สบายใจดี  **04**
Play hard and work harder..

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: นัดดูตัวน้องรายเดือน ครั้งแรกที่พบถ้
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2018, 08:43:30 AM »
    ก่อนจะตอบกระทู้ใคร พี่ๆ น้องๆ ลองพิจารณานิดนึงนะครับว่า
มันสร้างสรรค์มั้ย มันเจริญสติปัญญามั้ย หรือมันแค่กระทู้ไร้สาระ
หาเรื่องมาทำให้กระทู้ดีๆ ตกหน้าไปเร็วขึ้นเปล่าๆ

บางคนมันไร้ค่าเหมือนไม่มีสมอง กับวุฒิภาวะติดตัวมาจากบ้านเลยจริงๆ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

slow

• People Like This 2111

นัดแรกแล้วเน้นกอบโกย จะได้ไม่เสียเปรียบ  **25**

ไม่ว่าพี่จะตั้งคำถามแบบไหน จะเปลี่ยนยูสมากี่ยูส
ลักษณะวิธีตั้งคำถาม ตอบคำถาม สรุปความคิดตัวเองหรือผู้อื่น

ช่างเป็นคนที่มีความคิดด้านลบต่อผู้หญิงที่เค้าเข้ามาเพื่อหาเงินด้วยความจำเป็น....

เพลีย

**09**

BadBoyZReturn

• Newbie
  • *
  • People Like This 20
ห้าาา เอาจริงๆนะก่อนพี่ kaptan กับพี่ slow จะเข้ามา ผมเห๋นกระทู้พี่คนนี้แต่ละอัน...
ดูเป็นห่วงเรื่องเงินจังเลยครับ ผมว่าถ้าห่วงเรื่องเงินมากไป มันน่าปวดหัวนะ  **25**
Play hard and work harder..

Monin_II

• People Like This 115
ชอบในความไม่สนใจของพี่เค้าจริงๆ
ต่อให้ใครจะว่าอะไร พี่แกก็ยังเดินหน้าตั้งกระทู้ต่อ
เป็นคนมีเป้าหมายที่ชัดเจนดีค่ะ ชอบๆๆ5555

kaptan

• People Like This 1734
Re: นัดดูตัวน้องรายเดือน ครั้งแรกที่พบถ้าใช้เวลาอ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2018, 10:16:20 AM »
ชอบในความไม่สนใจของพี่เค้าจริงๆ
ต่อให้ใครจะว่าอะไร พี่แกก็ยังเดินหน้าตั้งกระทู้ต่อ
เป็นคนมีเป้าหมายที่ชัดเจนดีค่ะ ชอบๆๆ5555

ถ้าชอบต้องเข้าไปกดไลค์ด้วสิครับ
ว่าแต่หัวแม่เท้าน้องว่างมั้ย....
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Please mind the gap

• People Like This 59

ใช่ค่ะ ต้องลองกอบโกยดูก่อน จะได้รู้ว่าพี่มีตังจ่ายจริงมั้ย
มี ปญ รึเปล่า อะไรแบบนี้ค่ะ

I'll stop being a bitch once you stop being an asshole.