ผู้เขียน หัวข้อ: นัดดูตัวน้องรายเดือน ครั้งแรกที่พบถ้าใช้เวลาอยู่ด้วยกันนานๆ น้องรู้สึกเสียเปรียบ  (อ่าน 3541 ครั้ง)

doomdoom7

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 18
ขอบคุณครับ
ถามถึงภาพรวมครับ ไม่ได้เจาะจงบุคคลใดๆ ครับ  **34**

ถามความคิดเห็นครับ เผื่อจะเป็นประโยชน์กับคนอื่น

ส่วนใครแซะ ก็คงทำได้แค่มองผ่านไป  41

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
บางคนเปลี่ยนมาหลายยูสแล้ว กระทู้ส่อ แนวเดิมๆ
แม้แต่สิน น้ำใจ ยังคิดหนักที่จะให้
กระทู้นี้ดีค่ะ เป็นประโยชน์ ต่อคนที่ไม่เน้นจ้างหรือจ่าย
พบกันแบบมิตรภาพ  คงจะคิดว่าจ่ายค่าข้าวแล้วยังจะเอาเงินอะไรอีก ไม่ได้พบกันแบบฟรีๆ ก็จ่ายค่าข้าวแล้วไง555
ขอให้พบ เป้าหมาย เร็วๆนะคะ
จะได้ไม่ต้องเปลี่ยน ยูสบ่อยๆ เหนื่อยแทน เอ้ยยยย!
 เปลี่ยนคำถามบ่อยๆ

Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

doomdoom7

• **
บางคนเปลี่ยนมาหลายยูสแล้ว กระทู้ส่อ แนวเดิมๆ
แม้แต่สิน น้ำใจ ยังคิดหนักที่จะให้
กระทู้นี้ดีค่ะ เป็นประโยชน์ ต่อคนที่ไม่เน้นจ้างหรือจ่าย
พบกันแบบมิตรภาพ  คงจะคิดว่าจ่ายค่าข้าวแล้วยังจะเอาเงินอะไรอีก ไม่ได้พบกันแบบฟรีๆ ก็จ่ายค่าข้าวแล้วไง555
ขอให้พบ เป้าหมาย เร็วๆนะคะ
จะได้ไม่ต้องเปลี่ยน ยูสบ่อยๆ เหนื่อยแทน เอ้ยยยย!
 เปลี่ยนคำถามบ่อยๆ

**04**

doomdoom7

• **
ขอบคุณครับ พอเข้าใจ ผญ ครับ

ผมเจอมาเยอะเหมืือนกัน
นัดแรกแล้วเน้นกอบโกย จะได้ไม่เสียเปรียบ  **25**

ใช่ค่ะ ต้องลองกอบโกยดูก่อน จะได้รู้ว่าพี่มีตังจ่ายจริงมั้ย
มี ปญ รึเปล่า อะไรแบบนี้ค่ะ

5555 ตามนั้นชัดเจนครับ

brequet

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
สงสัยคนตั้งกระทู้จะชวนคนไปบางแสนแบบฟรีไม่จ้างอีก 555 **38**

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: นัดดูตัวน้องรายเดือน ครั้งแรกที่พบถ้าใช้เวลา
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2018, 11:26:56 AM »
สงสัยคนตั้งกระทู้จะชวนคนไปบางแสนแบบฟรีไม่จ้างอีก 555 **38**

อย่าเพิ่งรู้ทันพี่เค้ามากไปครับ กำลังมีคนรอจับตัวให้ได้อยู่ตอนนี้
อ้าว กลายเป็นผมมาตีหญ้าให้งุตื่นซะแล้ว
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

doomdoom7

• **
ชอบในความไม่สนใจของพี่เค้าจริงๆ
ต่อให้ใครจะว่าอะไร พี่แกก็ยังเดินหน้าตั้งกระทู้ต่อ
เป็นคนมีเป้าหมายที่ชัดเจนดีค่ะ ชอบๆๆ5555

**32** **32**