ข่าว

• ❗️❗️❗️ ประกาศ เรื่องลับๆ คุยกันในที่ลับๆนะจ๊ะ ❗️❗️❗️
    ☑ ห้ามโพสต์ซื้อขายบริการทางเพศอย่างเด็ดขาด   
    ☑ ลงเบอร์ ลงไลน์ = ลบกระทู้ กรุณาใช้ระบบ PM แทนนะครับ
    ☑ งดลบกระทู้ทุกกรณี กรุณาคิดก่อนโพสต์ 
    ☑ ก่อนให้ข้อมูลกับใคร ระวังด้วย มิจฉาชีพ โรคจิต เยอะมาก
    ☑ นัดเจอ ขึ้นรถ คนแปลกหน้า  เสี่ยงมาก!! อาจเสียเงิน เสียตัว
    ☑ โอนเงินให้คนไม่รู้จัก โอกาสถูกหลอก 99.99%

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอระบายกับการหาพี่ดูแลหน่อยค่ะ TT  (อ่าน 1667 ครั้ง)

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • Thank You
  • -Given: 158
  • -Receive: 173
  • People Like This 186
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
Re: ขอระบายกับการหาพี่ดูแลหน่อยค่ะ TT
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2018, 07:12:47 PM »
หาพี่ดูแล ส่งเรียนโท ก็ยากพอสมควร
และด้วยเงื่อนไข อายุไม่เกิน 40 ก็ยิ่งหายากขึ้นไปใหญ่

ยังงัยก็ขอเอาใจช่วย
คนฝั่งธนด้วยกัน

**25**

ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กลับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

garybigg15

• Full Member
  • Thank You
  • -Given: 5
  • -Receive: 45
  • People Like This 61
Re: ขอระบายกับการหาพี่ดูแลหน่อยค่ะ TT
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2018, 09:57:16 PM »
คงเห็นด้วยกับหลายๆความเห็นที่กล่าวมาครับ โดยเฉพาะท่าน TheWaybackinto Love
ที่น้องจำกัดอายุพี่ๆแค่ 40 ทำให้ scope ของพี่ที่สนใจก็จะน้อยลงไปอีก

อย่างไรก็ขอให้เจอพี่ที่ต้องการนะครับ

ปล  ความเห็นพี่ๆ ผญ หลายๆ คน ค่อนข้างมีประโยชน์กับ จขกท นะครับ

janechm

• Newbie
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2018, 11:02:20 PM »
จะบอกเลยค่ะว่าหายาก 40+ ดูแลดีก็มีเยอะค่ะเราก็เคยเจอวัย 40+พี่เค้าดูแลดีมาก แต่เราหาคนดูแลแค่ระยะสั้นๆนะค่ะ  ยังไงก็ขอให้เจอไวๆค่ะ

AirBlue

• Newbie
  • *
  • Thank You
  • -Receive: 7
  • People Like This 11
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2018, 12:39:49 AM »
ไม่โลกสวยด้วยคนครับ
ในฐานะที่จบมาหลายใบคิดว่าถ้าไม่พร้อมจะเรียนไปทำไมครับ ป.โท
อันดับแรกต้องเอาตัวเองให้รอดก่อน ถ้ายังจุนเจือตัวเองไม่ได้อย่าเพิ่งคิดเรียนเลยครับ
อีกอย่างถ้าอยากเรียนจริง ๆ ควรจะหาทุนเรียนทางอื่นมากกว่าครับ

Tmrw.g

• Newbie
  • *
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กันยายน 17, 2018, 08:02:28 PM »
พี่ยังโชคดีนะค่ะ ที่เรียนอยู่ในระดับสูงเเล้ว หนูยังพึ่งเข้ามหาลัยปีเเรก ค่าใช้จ่ายจุกจิกมากค่ะ เริ่มท้อเเล้วค่าใช้จ่ายเยอะพอสมควรสำหรับครอบครัวหนู มีเครียดเรื่องงาน เรื่องเพื่อนบ้าง หนูท้อไปหมดเเล้วค่ะ  หนูขอมาระบายหน่อย หนูก็อยากมีคนที่ใจกว้างใจดีมาช่วยเหลือหนูบ้าง หนูก็หาแบบนี้มานานพอสมควรเเต่ก็ยังไม่เจอเลยค่ะ
ยังไงหนูก็ขอให้พี่โชคดีเจอคนที่ดีๆนะค่ะสู้ๆค่ะ :)