Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

ตะกวดหลอกนัดแล้วหาย มาอีก 1 ตัวแล้วจร้าาา

(1/1)

ปราย:
คนพวกนี้โรคจิตรึป่าวคะ? เค้าทำเพื่ออะไรอ่ะ? ได้เงินจากการหลอกนัดน้องออกมาเหรอ? หรือสนองปมอะไรของเขารึ?  รอบแรกมาหลอกนัดเราเดือนที่แล้ว แต่ส่อแววคุยลักษณะแปลกๆ เรายังไม่เชื่อเลยไม่รับนัด แต่ลืมบล้อคไลน์มันออกไป จู่ๆวันนี้มันทักมาอีก จะขอนัดอีกครั้ง เราก็ยังไม่เชื่อ แต่จุดนัดใกล้บ้านเราเลยรับนัดมันไป จนเลยเวลามันยังติดต่อไม่ได้ สงสัยมันเคยหลอกน้องคนอื่นแบบนี้ประจำ เลยคิดว่าจะหลอกเราได้ สเต็ปตะกวดพวกนี้คือ ถึงเวลานัดแล้วติดต่อไม่ได้

แล้วมันต้องหน้าแหก เพราะหนูรู้เกมมันทันเลยยังไม่ออกบ้าน มันคงหัวเสียที่พยายามสองรอบแล้วยังหลอกเราออกมาไม่ได้ มันเลยกลับมาตอบแชทเราอีกเพื่อจะหลอกเราออกมาให้ได้ ตลกเน๊อะ โรคจิตของแท้!!! รอบนี้เราสตาร์ทรถออกจากบ้าน แต่ยังไม่ถึงที่นัดหมาย ลองโทรเช็คอีกทีมันก็ติดต่อไม่ได้ บล้อคไลน์หนีตามสเต็ปค่ะ สาวๆระวังกันไว้ด้วยนะคะ ใครอยากเห็นรูปมันpmมาได้ค่ะ

ไลน์มันชื่อ Arty ค่ะ มันอยู่ชลบุรี ชื่ออาร์ท
เบอร์โทร 7182738

**15** **15** **15**

ผิง ผิง:
ไอ้นี่โรคจิตนะ ชื่อจริงมันยุทธภูมิ ID Line :runawayman

Email : yutthapoom2223(แอท)gmail.com

ตะกวดชุกชุมจริงๆ สาวๆระวังๆกันเยอะๆ

วันใหม่:
เป็นตะกวดที่หน้าด้านจริงๆ!!!!
ขนาดน้องเขาจับได้แล้วยังพยายามหลอกต่อจนวินาทีสุดท้าย มันน่าจะโรคจิต

**05**

A WayBackIntoLove:
เอาใจช่วยครับ พี่จ้างเที่ยวดี ๆ ยังมีอีกเยอะ
ขอให้น้องเจอแต่พี่ดี ๆ นะครับ

**24**

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version