Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

พาน้องไปขุนให้อ้วน ณ เชียงใหม่ Anniversary 1 year

<< < (2/3) > >>

jaguar:
เที่ยวสไตล์เดียวกันเลย บุกตะลุย
เก็บทุกเม็ด

Monin_II:
ยินดีกับ anniversary1year ด้วยค่ะ
สรุปนี้พี่หรือน้องน้ำหนักจะขึ้นมากกว่ากันค่ะ55
เชียงใหม่เป็นจังหวัดที่ร้านอาหารเยอะมาก
ที่เยอะไม่แพ้กันก็คาเฟ่ร้านขนมร้านกาแฟต่างๆ
ไม่แปลกใจว่าทำไมพาไปขุนที่เชียงใหม่ค่ะ
รอติดตามทริปต่อไปค่ะ

crocodile:
วันเวลาผ่านไปรวดเร็วจัง ความสุขมันทำให้เวลาเดินเร็วขึ้น

น่าอิจฉาพี่แมน ที่สามารถพาน้องไปเที่ยวได้หลายแห่งมากๆ มีอิสระกล้าใส่เสื้อลายเดียวกัน

ไว้มาส่งการบ้านอีกนะครับ

A WayBackIntoLove:
คู่จิ้นแห่งปี ขอให้คบกันนาน ๆ นะครับพี่แมน

**36**

Nanniie:
อิจแรงงงง อยากมีคนพาไปกินบ้าง **19**

Happy Anniversary นะคะเฮีย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version