ผู้เขียน หัวข้อ: ยี่ห้อรถของพี่ ผช มีผลต่อความมั่นใจในการเลี้ยงดูแลรายเดือนสำหรับ ผญ หรือไม่?  (อ่าน 7304 ครั้ง)

Monin_II

• Full Member
  • People Like This 115
โอนรถดีดีสักคันมือ1เป็นชื่อหนู
หนูก็มั่นใจล่ะค่ะ
รถพี่ไม่ใช่รถหนู ยังไงก็ยังไม่มั่นใจ
 **11** **10**

doomdoom7

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 18
เห็นคุณพี่ช่างสงสัยในการตั้งกระทู้มาหลายกระทู้แล้ว
ไม่ทราบว่าคุณพี่จะทำวิจัยเกี่ยวกับจ้างเที่ยวหรือค้ะ??
ถ้าอยากหายสงสัยคุณพี่ต้องหาคำตอบโดยการจ้างน้องแล้วไปวิเคราะห์เองท่าจะได้ความจริงมากกว่ามาตั้งกระทู้นะคะ ส่วนตัวคิดว่าการออกไปเจอสถานการณ์จริงน่าจะได้คำตอบมากกว่า ดีกว่ามาตั้งกระทู้ถามแบบนี้นะคะ

1. เจอมาหลายคนแล้วครับ ทั้งจ้างเที่ยว ดูแลรายเดือน งาน VIP
2. จริงๆ กระทู้นี้ เจตนาอยากได้ คห จาก น้อง ผญ มากกว่าน่ะครับ (ว่ารถมีผลต่อความน่าเชื่อถือในสายตาของน้อง ผญ หรือไม่)

ถามมาก็ตอบไป ถึงจะอยากได้คำตอบจากน้อง ผญ มากก่า

อยากจะตอบว่าแทบจะไม่มีผลครับ จากประสบการณ์ส่วนตัวนะครับ
น้อง ๆ เค้าไม่ได้มองที่ผมขับรถอะไร เพราะเราไม่ได้ซื้อรถให้เค้า
แต่เค้าแคร์ว่า  เราเอาใจใส่ และ ดูแลเค้าดีหรือไม่ ตะหาก

นี่ก็ผญ.ตอบไง ผญ.สวยด้วย มีปัญหาไรป่าว ตั้งกระทู้มาก็อยากตอบอยากถาม ไม่อยากให้ใครตอบก็ไม่ต้องตั้งกระทู้ อีบ้าาาาา !!

งง
ตอบผิดคนป่าวครับ?

Pink candy

• People Like This 22
  • รอยยิ้มของหนู สดใสเสมอ
ตอบเจ้าของกระทู้แหละ doomdoom7 ไม่ผิดค่ะ
ขอดาวบนฟ้า ส่งความรักข้ามเวลามาได้ไหม

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
   กระทู้นายโรคจิตได้ผลแล้วครับ มีคนมาตอบกันคับคั่ง และต่อไปก็จะเป็นความขัดแย้ง
แอดมินก็จะเข้ามาแบน แกก็จะหายไปหาที่อื่นระบายความจิตของแก ซักพักนึง ก็จะหายูสใหม่มาป่วนเล่นอีก
จะว่าไปก็ดีเหมือนกัน เวปที่มีสีสันหลากหลายก็สนุกดีครับ

มีน้องคนไหนเคยได้รับการจ้างจากจขกท. ลองมาเล่าให้ฟังหน่อยนะครับ
ว่าพี่เค้าน่ารัก นิสัยดี จ่ายเยอะหรือว่า...ดีแต่โม้
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Pink candy

• People Like This 22
  • รอยยิ้มของหนู สดใสเสมอ
   กระทู้นายโรคจิตได้ผลแล้วครับ มีคนมาตอบกันคับคั่ง และต่อไปก็จะเป็นความขัดแย้ง
แอดมินก็จะเข้ามาแบน แกก็จะหายไปหาที่อื่นระบายความจิตของแก ซักพักนึง ก็จะหายูสใหม่มาป่วนเล่นอีก
จะว่าไปก็ดีเหมือนกัน เวปที่มีสีสันหลากหลายก็สนุกดีครับ

มีน้องคนไหนเคยได้รับการจ้างจากจขกท. ลองมาเล่าให้ฟังหน่อยนะครับ
ว่าพี่เค้าน่ารัก นิสัยดี จ่ายเยอะหรือว่า...ดีแต่โม้

เห็นด้วยค่ะ ใครเคยรับจ้างมาเล่าให้ฟังหน่อย อยากรุ้ว่าจะโม้อ่ะป่าววววว
ขอดาวบนฟ้า ส่งความรักข้ามเวลามาได้ไหม

doomdoom7

• **
1. ทำไมจึงคิดว่า การถาม = โรคจิต
2. ทำไมจึงคิดว่า การจ้างเที่ยว+ดูแลน้องรายเดือน จึงต้องเกิดจากการได้น้อง ผญ จากเว็บนี้ละครับ ถ้าของจริงจะรู้ว่าในสังคมชีวิตจริงๆ หาน้องจ้างเที่ยว+ดูแลน้องรายเดือนไม่ยากเลย

KK5050

• Sr. Member
  • People Like This 248
ขออนุญาตเผือกอีกหน่อย
ประเด็นแรก ถูกต้องครับ น้องที่ดูแล บางคนไม่รู้จักเวปแบบนี้ด้วยซ้ำ
ประเด็นที่สอง น้องที่ดูแล บางคนไม่ได้มาจากเวปนี้ แต่มาจากเวปอื่น คล้ายๆ กันครับ

เพราะงั้น การยืนยัน จะยาก นอกเสียจากน้องที่อยู่ในเวป และอ่านกระทู้ประจำครับ
แล้วคนที่ต้องการคำยืนยัน หากไม่มีน้องในเวปนี้มายืนยัน ก็คงไม่เชื่อถือ แม้จะมี ถ้ายืนยันตัวตนไม่ได้ ก็ยังไม่เชื่อถืออยู่ดี จริงไหม แล้วจะมาพิสูจน์กันเพื่อให้ได้อะไร จะจับผิดอะไร ถ้า จขกท หลอกคนจริง มีคนยืนยันจริง แบนไปเลยครับ ตามแบนให้ตลอดครับ แต่ถ้าเขาไม่เคยหลอกใคร เขาจะจ้าง หรือไม่จ้างใคร เป้นเรื่องของเขาครับ เพราะคนที่เขาจ้าง เขาอาจจะพอใจจ้างคนนอกเวป ไม่อยากจ้างคนในเวปก็เป็นได้ครับ
ใครจะตั้งคำถามเพื่อป่วนเวปหรือไม่ มันไม่ใช่ประเด็นแต่แรกครับ ประเด็นคืออะไร ไปลองคิดดูให้ดีๆ
เรื่องรถ มีคนมาตอบให้แล้ว มีทั้งเห็นด้วย และไม่เห็นด้วย แต่ไหนๆ จะพุดแล้ว บอกเลยที่บ้านผมมีรถสามคัน ผมใช้คนเดียว มีรถที่ใช้ประจำ เพราะชอบในรูปแบบรถ มีรถที่ใช้ขับไปจ่ายตลาด และมีรถที่ไม่ค่อยได้ใช้ปีนึงวิ่งจริงๆ ครั้งเดียว แล้วปกติ ผมนัดน้องที่ห้องผม จะมีน้องรู้ไหม ถ้าผมไม่บอก ว่าผมมีรถสามคัน อ้อ เป็นรถดาวสามแฉกหนึ่งคันครับ บอกเสียเลย มีน้องหลายคนเคยนั่งครับ

doomdoom7

• **
ขออนุญาตเผือกอีกหน่อย
ประเด็นแรก ถูกต้องครับ น้องที่ดูแล บางคนไม่รู้จักเวปแบบนี้ด้วยซ้ำ
ประเด็นที่สอง น้องที่ดูแล บางคนไม่ได้มาจากเวปนี้ แต่มาจากเวปอื่น คล้ายๆ กันครับ

เพราะงั้น การยืนยัน จะยาก นอกเสียจากน้องที่อยู่ในเวป และอ่านกระทู้ประจำครับ
แล้วคนที่ต้องการคำยืนยัน หากไม่มีน้องในเวปนี้มายืนยัน ก็คงไม่เชื่อถือ แม้จะมี ถ้ายืนยันตัวตนไม่ได้ ก็ยังไม่เชื่อถืออยู่ดี จริงไหม แล้วจะมาพิสูจน์กันเพื่อให้ได้อะไร จะจับผิดอะไร ถ้า จขกท หลอกคนจริง มีคนยืนยันจริง แบนไปเลยครับ ตามแบนให้ตลอดครับ แต่ถ้าเขาไม่เคยหลอกใคร เขาจะจ้าง หรือไม่จ้างใคร เป้นเรื่องของเขาครับ เพราะคนที่เขาจ้าง เขาอาจจะพอใจจ้างคนนอกเวป ไม่อยากจ้างคนในเวปก็เป็นได้ครับ
ใครจะตั้งคำถามเพื่อป่วนเวปหรือไม่ มันไม่ใช่ประเด็นแต่แรกครับ ประเด็นคืออะไร ไปลองคิดดูให้ดีๆ
เรื่องรถ มีคนมาตอบให้แล้ว มีทั้งเห็นด้วย และไม่เห็นด้วย แต่ไหนๆ จะพุดแล้ว บอกเลยที่บ้านผมมีรถสามคัน ผมใช้คนเดียว มีรถที่ใช้ประจำ เพราะชอบในรูปแบบรถ มีรถที่ใช้ขับไปจ่ายตลาด และมีรถที่ไม่ค่อยได้ใช้ปีนึงวิ่งจริงๆ ครั้งเดียว แล้วปกติ ผมนัดน้องที่ห้องผม จะมีน้องรู้ไหม ถ้าผมไม่บอก ว่าผมมีรถสามคัน อ้อ เป็นรถดาวสามแฉกหนึ่งคันครับ บอกเสียเลย มีน้องหลายคนเคยนั่งครับ

1. ที่คุณพูดมาก เนื้อความส่วนใหญ่ ถูกต้องเลยครับ
2. การตั้งคำถามในนี้ มักถูกต่อต้าน เพราะคำถาม/คำตอบมันจี้จุดแทงใจดำกันเกินไป

doomdoom7

• **
โอนรถดีดีสักคันมือ1เป็นชื่อหนู
หนูก็มั่นใจล่ะค่ะ
รถพี่ไม่ใช่รถหนู ยังไงก็ยังไม่มั่นใจ
 **11** **10**

**34** **34** **34** **34** **34**

นกน้อยในกรงทอง

• Newbie
  • *
  • People Like This 47
ให้รางวัลในความStrongของพี่เค้าเลย ไม่สะทกสะท้าน? สะเทือน? ไม่สำเหนียก? อะไรซักอย่าง5555555

**11** **11** **11**