ผู้เขียน หัวข้อ: Meeting Birthday~ขอบคุณมิตรภาพแสนดีในเวปแห่งนี้ค่ะ  (อ่าน 5985 ครั้ง)

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
Re: Meeting Birthday~ขอบคุณมิตรภาพแสนดีในเวปแห่งนี้ค่ะ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2018, 02:59:25 PM »
สุขสันต์วันเกิดนะค่ะ น้องเกด ขอให้มีความสุขมาก ๆ
นึกคิดประการใด ขอให้สมหวังดั่งใจทุกประการ

ยินดีมากที่มีโอกาสได้ไปร่วมงาน  ได้เจอน้องเกดคนสวย
และน้อง ๆ ที่น่ารัก ๆ อีกหลาย ๆ คน

หวังว่าของขวัญ คงจะเป็นที่ถูกใจของน้องเกดนะค่ะ

**06**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

Mumo

• People Like This 208
  • nukate.c
Re: Meeting Birthday~ขอบคุณมิตรภาพแสนดีในเวปแห่งนี้ค่ะ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2018, 03:32:20 PM »
สุขสันต์วันเกิดนะค่ะ น้องเกด ขอให้มีความสุขมาก ๆ
นึกคิดประการใด ขอให้สมหวังดั่งใจทุกประการ

ยินดีมากที่มีโอกาสได้ไปร่วมงาน  ได้เจอน้องเกดคนสวย
และน้อง ๆ ที่น่ารัก ๆ อีกหลาย ๆ คน

หวังว่าของขวัญ คงจะเป็นที่ถูกใจของน้องเกดนะค่ะ

**06**

ขอบคุณค่า ว่างๆเคลียร์คิวให้น้องคนนี้บ้างน้าาาา ของขวัญถูกใจน้องมากค่ะ ^^
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2018, 05:38:02 PM »
รูปเธอ (แบบเบลอๆ) ชั้นไม่ได้อยากดู

รูปของขวัญ (แบบชัดๆ) ชั้นก็ไม่อยากดู

รู้ใช่มั้ย อยากดูรูปอะไร แล้วทำไมไม่มี

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2018, 08:42:04 PM »
รูปเธอ (แบบเบลอๆ) ชั้นไม่ได้อยากดู

รูปของขวัญ (แบบชัดๆ) ชั้นก็ไม่อยากดู

รู้ใช่มั้ย อยากดูรูปอะไร แล้วทำไมไม่มี
ก็น้องเขารู้นิสัยท่านเข้ดี....
ขืนให้ท่านดู  ท่านไม่ลุ้นแล้ว ท่านก็เทน้องเขา....

ปล.  ถ้าท่านอยากดูจริงๆเดี๋ยวผมดูให้..แล้วจะเล่าให้ฟัง...ดีปะ....
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Mumo

• nukate.c
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2018, 09:35:27 AM »

ก็ไม่มาเองช่วยม่ะได้....อด.... แจ่มๆทั้งน้านนนนนน หุหุหุ..."พลาด" เอง....
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

garybigg15

• Full Member
  • People Like This 75
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2018, 09:47:09 PM »
ไม่ได้เข้าเวปเลยครับ  ช่วงนี้วุ่นวายจริงๆ  ยังจัดตารางให้ตัวเองอยู่เลยครับ

ได้เห็นภาพบรรยากาศ ที่แสนอบอุ่น แล้วได้แต่อมยิ้มและดีใจ  ที่น้องสาวคนนี้เป็นที่รักของเพื่อนๆ พี่ๆน้องๆ หลายๆคน  ทำให้งานออกมาด้วยความอบอุ่น และ สนุกสนาน
  พี่ก็เป็นคนหนึ่งที่เชื่อว่า มิตรภาพในโลกสีเทามีจริง  ขอเพียงให้เราเปิดใจ และจริงใจต่อกัน  มิตรภาพที่ดีก็จะเกิดขึ้น  แบบที่ น้องmumo ได้เจอะ ได้เจอ  ถึงแม้ เราจะไม่ค่อยได้คุยกันเท่าไรนัก แต่ก็ยังระลึกถึงน้องสาวคนสวยคนนี้เสมอ  ก็ขออวยพรเป็นทางการอีกครั้งเนอะ   (มาช้า  ยังดีกว่าไม่มา)  ขอให้น้องสาวคนนี้ มีแต่ความสุข สมหวังในทุกเรื่องนะครับ

เจอกันอีกใน meeting คราวหน้าค้าบบบบบบ

^__________________^

Mumo

• nukate.c
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2018, 09:23:01 AM »
ไม่ได้เข้าเวปเลยครับ  ช่วงนี้วุ่นวายจริงๆ  ยังจัดตารางให้ตัวเองอยู่เลยครับ

ได้เห็นภาพบรรยากาศ ที่แสนอบอุ่น แล้วได้แต่อมยิ้มและดีใจ  ที่น้องสาวคนนี้เป็นที่รักของเพื่อนๆ พี่ๆน้องๆ หลายๆคน  ทำให้งานออกมาด้วยความอบอุ่น และ สนุกสนาน
  พี่ก็เป็นคนหนึ่งที่เชื่อว่า มิตรภาพในโลกสีเทามีจริง  ขอเพียงให้เราเปิดใจ และจริงใจต่อกัน  มิตรภาพที่ดีก็จะเกิดขึ้น  แบบที่ น้องmumo ได้เจอะ ได้เจอ  ถึงแม้ เราจะไม่ค่อยได้คุยกันเท่าไรนัก แต่ก็ยังระลึกถึงน้องสาวคนสวยคนนี้เสมอ  ก็ขออวยพรเป็นทางการอีกครั้งเนอะ   (มาช้า  ยังดีกว่าไม่มา)  ขอให้น้องสาวคนนี้ มีแต่ความสุข สมหวังในทุกเรื่องนะครับ

เจอกันอีกใน meeting คราวหน้าค้าบบบบบบ

^__________________^

ขอบคุณค่า....ไว้เดี๋ยวชวนสมาชิกเพิ่มเติมเข้ามาอีก งานคราวหน้าจะได้คึกครื้นยิ่งกว่านี้...แน่นห้องกันเข้าไป...

**34** **34** **34** **34** **34**