ผู้เขียน หัวข้อ: พี่คะ พี่ที่ชอบโชว์ ชอบแอดไปหาสาวๆทุกคนในเวปน่ะคะ  (อ่าน 2701 ครั้ง)

Mumo

• Hero Member
  • People Like This 208
  • nukate.c
To. พี่ที่ชอบโชว์ ชอบแอดไปหาสาวๆทุกคนในเวปน่ะคะ

ถือว่าเป็นตัวแทนของน้องๆ ของสาวๆในเวปล่ะกันนะคะ ก็ไม่ทราบว่าพี่มีปมอะไรในจิตใจพี่ถึงชอบโชว์จัง ทั้งเล็ก ทั้งดำ มันภูมิใจตรงไหน หรือพี่คิดว่ามันใหญ่โตมโหราฬ ชวนสร้างความอึ้ง ทึ่ง เ-ียว... พี่คะ พี่คิดผิด... อาจจะถูกบางส่วนมากกว่านะ ที่อาจจะทำให้น้องๆอึ้ง ...ว่าช่างกล้าจริงๆ มีแค่นี้ยังกล้าโชว์ พี่รู้ไม๊คะ น้องๆแบ่งปันความมีน้ำใจของพี่แล้วที่อยากให้สาวๆรู้ว่าสิ่งอุบาทว์ในโลกนี้ยังมีอยู่จริง ....หวังว่าคงพิจารณาตัวเองด้วยนะคะ...

PS. ขอบคุณความมีน้ำใจ ของพี่จริงๆค่ะ น้องๆหลายคนคงทราบแล้วล่ะ ...ว่า "ชื้นส่วน" นี้มีพี่เป็นเจ้าของ

ถ้าพี่ไม่ใช่บุคคลที่กล่าวถึง...ก็อย่าร้อนตัวค่ะ...ของแบบนี้มันเป็นของ "ส่วนบุคคล" จริงๆนะคะ

PS.(อีกรอบ) สำหรับบางคนที่แอดทักสาวไป เค้าไม่ตอบ แสดงว่า "เค้าไม่อยากคุยด้วย" แปล Thai เป็น "ไทย" ได้ตามนี้นะคะ
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

kaptan

• People Like This 1734
   พี่ๆ พวกนี้ ( คงเป็นญาติของพี่วินที่เพิ่งโดนจับแถวๆ หลานหลวง ) คือพวกวิตถารทางเพศ
มีปม ครับ ใครเจอ อย่าทำตกใจ อย่าให้ความสำคัญ เพราะเคาพอใจมากที่มีคนเห็นแล้วมีท่าที
อะไรแบบกลัว หรือรังเกียจก็ตาม

ถ้าเค้ามีอะไรดีพอ เค้าจะไม่ต้องทำอะไรผิดปกติมนุษย์แบบนี้หรอกครับ ส่วนเราจะสงสาร
สมเพช หรือขยะแขยง ก็แล้วแต่ความรู้สึกที่เรามีก็แล้วกัน แต่อย่าไปให้ความสำคัญทั้งทางบวก
หรือลบกับเค้าครับ

ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Pink candy

• Full Member
  • People Like This 22
  • รอยยิ้มของหนู สดใสเสมอ
ใหญ่ยาวจะไม่ว่าเลย ห้าาาาาาาาาาา
 **34**
ขอดาวบนฟ้า ส่งความรักข้ามเวลามาได้ไหม

U_smile_I_smile

• People Like This 28
  • Alone again and again and again
Oops!!! 
คนที่คุณก็รู้ว่าใคร
ทั้งเล็ก ทั้งดำ กล้าเอามาโชว์หรอคะ เก็บๆไปค่ะพี่ขาาา
 **30** **30**
~~บางครั้งสิ่งดีดีหรือเรื่องราวดีดี ก็อาจมาจากที่ที่คุณไม่คาดคิด~~
>>Everybody is somebodys daydream.<<

alone.111

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 19
สาวๆก็ใจดี๊ดี พี่ส่งมาก็ส่งต่อให้สาวๆช่วยกันดูอี๊กกก
(ปล.ไม่ต้องเซ็นเซอร์ได้ไหมถ้ามีหน้าด้วยจะดี) **30**
เรียกใช้ได้ ไม่ว่าจะใกล้หรือไกลขอแค่มีค่ารถให้ไปได้หมด
ปลอดภัย แน่นอน
สัญญาจะพยายามไม่หื่นใส่  ขอบคุณล่วงหน้าคะ

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
ทำไมเราไม่ได้ดู  **30**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

thisisabook

• People Like This 129

เพิ่งรู้ว่าแนนชอบแนวนี้
  **30** **30** **30**

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!

กรี๊ดดดด ลุงหนังสือ ไม่เจอนานเลยค่ะ คิดถึง  **39**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก

ยินดีต้อนรับกลับมาครับ หลายปีที่ผ่านมา ท่านคงมีความสุขพอสมควร ยังจำวันที่ลุงหนังสือคอยช่วยสอดส่องดูแลความปลอดภัยให้กับน้องๆ ในนี้ครับ

Please mind the gap

• People Like This 59
ผู้ชมที่มีอายุต่ำกว่า 18 ปี ควรได้รับการแนะนำ **34**

I'll stop being a bitch once you stop being an asshole.