ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าจ้างเที่ยวแล้วพี่ไม่ชอบน้อง ผญ ตอนที่นัดพบเจอตัวจริง ทำอย่างไรจึงไม่ดูใจดำ ?  (อ่าน 3803 ครั้ง)

doomdoom7

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 18
ถ้าจ้างเที่ยวแล้วพี่ไม่ชอบน้อง ผญ ตอนที่นัดพบเจอตัวจริง ทำอย่างไรจึงไม่ดูใจดำ ?   (จะปฏิเสธอย่างไรเพื่อไม่ดูใจดำ)

ขอ คห น้อง ผญ นะครับ

ChillMachines

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
เค้ามาอีกแล้วว 55555 แต่ละคำถาม จะออกเชิงเสียดสี เปรียบเสมือนจิกๆกัดๆเพศหญิงทางอ้อม 

Pink candy

• Full Member
  • People Like This 22
  • รอยยิ้มของหนู สดใสเสมอ
ให้ค่ารถกลับบ้านค่ะ ซัก500-1000 บาท น้องจะได้คิดว่าเอ้ออย่างน้อยมาเจอคนเสียสติซักแพ้บนึงก็ยังได้ค่ารถ หุหุหุ
ขอดาวบนฟ้า ส่งความรักข้ามเวลามาได้ไหม

KK5050

• Sr. Member
  • People Like This 248
ให้ค่ารถกลับบ้านค่ะ ซัก500-1000 บาท น้องจะได้คิดว่าเอ้ออย่างน้อยมาเจอคนเสียสติซักแพ้บนึงก็ยังได้ค่ารถ หุหุหุ
เคยเจอครับ ครั้งแรกเจอคนที่เคยเจอแล้ว นางใช้ยูสใหม่ ใช้ไลน์ใหม่ พอเจอจำได้ เลยให้รอ แล้วให้เงินไป 2000 ส่งกลับ
อีกหลายครั้ง เจอน้อง นัดมา ไม่ถูกใจ ก็ให้ 2000 แล้วส่งกลับ
ส่วนครั้งหลังสุดนัดมา นางกลับบอกว่านางไม่พร้อม เปลี่ยนใจ ไม่สบาย บลาๆ ต้องควักตังให้นางไป 2000 แถมต้องเลี้ยงข้าว เลี้ยงเบียร์นาง ก่อนที่นางจะยอมกลับ
เลยถือโอกาสฝากน้องๆ นะครับ บางครั้ง ก็แฟร์ๆ กับพี่ที่นัดหน่อย ถ้าไม่ตั้งใจรับจริงๆ ก็อย่ารับเลย เสียเวลาทั้งสองฝ่าย เสียเงินบางทียังไม่เท่าเสียความรู้สึกครับ

doomdoom7

• **
เค้ามาอีกแล้วว 55555 แต่ละคำถาม จะออกเชิงเสียดสี เปรียบเสมือนจิกๆกัดๆเพศหญิงทางอ้อม

เปล่าเลยครับ
ถามจริงๆ
แค่อยากรู้ คห จากของจริงๆ น่ะครับ

ไม่ได้ถามเชิงลบครับ

doomdoom7

• **
เคยเจอครับ ครั้งแรกเจอคนที่เคยเจอแล้ว นางใช้ยูสใหม่ ใช้ไลน์ใหม่ พอเจอจำได้ เลยให้รอ แล้วให้เงินไป 2000 ส่งกลับ
อีกหลายครั้ง เจอน้อง นัดมา ไม่ถูกใจ ก็ให้ 2000 แล้วส่งกลับ
ส่วนครั้งหลังสุดนัดมา นางกลับบอกว่านางไม่พร้อม เปลี่ยนใจ ไม่สบาย บลาๆ ต้องควักตังให้นางไป 2000 แถมต้องเลี้ยงข้าว เลี้ยงเบียร์นาง ก่อนที่นางจะยอมกลับ
เลยถือโอกาสฝากน้องๆ นะครับ บางครั้ง ก็แฟร์ๆ กับพี่ที่นัดหน่อย ถ้าไม่ตั้งใจรับจริงๆ ก็อย่ารับเลย เสียเวลาทั้งสองฝ่าย เสียเงินบางทียังไม่เท่าเสียความรู้สึกครับ

อ่านดูแล้ว โอเคครับ
แต่เหมือน Trend ในนี้คือ ผญ ทำอะไรไม่ผิด
น่ากลัวตรงนี้แหละครับ 
คำว่าแฟร์ เกิดยาก

KK5050

• Sr. Member
  • People Like This 248

อ่านดูแล้ว โอเคครับ
แต่เหมือน Trend ในนี้คือ ผญ ทำอะไรไม่ผิด
น่ากลัวตรงนี้แหละครับ 
คำว่าแฟร์ เกิดยาก
เข้าใจผิดแล้วครับ มันเป็นแค่เรื่องสินน้ำใจ และเรื่องสถานที่นัด กรณีหลังสุด ถ้านัดข้างนอก น้องไม่สบายแล้วยังมา แล้วมายกเลิก ผมอาจจะไม่ให้เลยก้ได้ เพราะเหมือนน้องตั้งใจหลอกให้ผมเสียเวลา แล้วผมก็ว่า คนมรเวป คงไม่มีใครกล้าว่าผมด้วยซ้ำ

rt100

• **
  • People Like This 26
ผมว่าคำถามของ จขกท ก็ถามตรงๆเหมือนขอเป็นความรู้นะครับ ซึ่งเค้าอาจจะเจอเหตุการณ์นี้มาแล้ว เลยอยากรู้ว่า ผญ ต้องการแบบไหนถึงจะพอใจ ปกติเวลาที่จ้างน้องเที่ยว มาเจอน้องที่สนใจโทรศัพท์ คุยน้อย แบบผมมาเดินเล่นเองก็ได้ หรือหน้าตาไม่ถูกสเป็ค ก็จะใช้เวลาตามที่ตกลงกันครับ เดินดูนั่นดูนี่ คุยบ้าง แล้วก็จ่ายค่าจ้างไปครับตามตกลง

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

doomdoom7

• **
ผมว่าคำถามของ จขกท ก็ถามตรงๆเหมือนขอเป็นความรู้นะครับ ซึ่งเค้าอาจจะเจอเหตุการณ์นี้มาแล้ว เลยอยากรู้ว่า ผญ ต้องการแบบไหนถึงจะพอใจ ปกติเวลาที่จ้างน้องเที่ยว มาเจอน้องที่สนใจโทรศัพท์ คุยน้อย แบบผมมาเดินเล่นเองก็ได้ หรือหน้าตาไม่ถูกสเป็ค ก็จะใช้เวลาตามที่ตกลงกันครับ เดินดูนั่นดูนี่ คุยบ้าง แล้วก็จ่ายค่าจ้างไปครับตามตกลง

พูดยากครับ
หลายคนอคติบังตา

ผมก็ถามสิ่งที่อยากรู้ ตรงไปตรงมา
ไม่ได้เน้นพูดเอาใจใครให้สวยหรู