Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

ต้องการใช่เงิน ประมูลขายทอดตลาดน้อง"คา-นม"ด่วน

(1/7) > >>

tawans:
ประกาศขายด่วน!!![/size][/color]
เนื่องจากผม ตังค์หมดแล้ว แต่ ความหืนยังเต็ม
มีความต้องการจะล่อลวงน้อง Angels_devil ไปแก้ผ้าอาบน้ำ แต่ขาดเงินทุน
จำใจต้องขายmbh'น้อง คา-นม เพื่่อเงินครับ

วิธีการขาย เปิดประมูล ราคาเริ่มต้น 2,750.00 บาท เคาะเพิ่มครั่งละ 100 บาท
สภาพสินค้า ใหม่เอี่ยม 100% น้องยังไม่ผ่านการลวนลาม หรือ ปู้ยี่ปู้ยำ ใดๆจากผมทั้งสิ้น
รับประกันความน่ารักล้าน%

ปล. ยืนยันว่าผมมี"สิทธิครอบครอง"น้องคา-นม อย่างถูกต้อง
      ผมประมูลได้น้องมาแบบเปิดเผยและจ่ายตังค์ครบตามหลักฐานในรูปด้านล่างคราบบบบ.....

Pink candy:
ค้ากำไรเกินควร ฟ้อง สบค.

magiggunna:
 **08** **08**

kaptan:
    ผมขอ เคาะลงครับ ให้ 500 บาทถ้วน

Pink candy:

--- อ้างจาก: kaptan ที่ มิถุนายน 13, 2018, 09:18:45 AM ---    ผมขอ เคาะลงครับ ให้ 500 บาทถ้วน

--- End quote ---

โอยยยยยยยยย ทั้งคู่เลย ทั้ง พกต และ พตว (พี่กัปตัน) (พี่ตะวัน)
ฮื่ออออออ  **01** 

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version