ข่าว

• ❗️❗️❗️ ประกาศ เรื่องลับๆ คุยกันในที่ลับๆนะจ๊ะ ❗️❗️❗️
    ☑ ห้ามโพสต์ซื้อขายบริการทางเพศอย่างเด็ดขาด   
    ☑ ลงเบอร์ ลงไลน์ = ลบกระทู้ กรุณาใช้ระบบ PM แทนนะครับ
    ☑ งดลบกระทู้ทุกกรณี กรุณาคิดก่อนโพสต์ 
    ☑ ก่อนให้ข้อมูลกับใคร ระวังด้วย มิจฉาชีพ โรคจิต เยอะมาก
    ☑ นัดเจอ ขึ้นรถ คนแปลกหน้า  เสี่ยงมาก!! อาจเสียเงิน เสียตัว
    ☑ โอนเงินให้คนไม่รู้จัก โอกาสถูกหลอก 99.99%

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการใช่เงิน ประมูลขายทอดตลาดน้อง"คา-นม"ด่วน  (อ่าน 1767 ครั้ง)

U_smile_I_smile

• Full Member
  • Thank You
  • -Given: 34
  • -Receive: 17
  • People Like This 20
  • Alone again and again and again
Re: ต้องการใช่เงิน ประมูลขายทอดตลาดน้อง"คา-นม"ด่วน
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2018, 05:40:26 PM »
มาตอนตลาดวายแล้ว แอบออกไปเงียบๆดีฝ่าาา  **25**
~~บางครั้งสิ่งดีดีหรือเรื่องราวดีดี ก็อาจมาจากที่ที่คุณไม่คาดคิด~~

The nun

• Thank You
  • -Given: 11
  • -Receive: 5
  • People Like This 6
  • spicy ^_^
Re: ต้องการใช่เงิน ประมูลขายทอดตลาดน้อง"คา-นม"ด่วน
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2018, 10:36:51 PM »
Angels_devil.  เอ้ยยยยย....กิจกรรมวิตถารที่เราจะไปทำกันนะ...
ขอปรับค่าตัวหนูเป็น 275.00บาทนะ .....
ผมขายคา_นม ได้น้อยกว่าที่ตั้งใจ  คนซื้อทั้งเขี้ยวทั้งขี้ตืด....

ปล.  ไม่ต้องน้อยใจนะผมให้มากกว่าน้องคา_นมตั้ง100เท่า.... **03**

ประมูลไปถึงไหนแล้วค้ะ อิอิปิดประมูลยังเอ๋ย
เจ้าหญิงที่กลัวฝนขอใครสักคนที่มากางร่ม

tawans

• Hero Member
  • Thank You
  • -Given: 1
  • -Receive: 1078
  • People Like This 1368
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2018, 08:41:24 AM »
ท่านกัปตันครับ...รีบโอนเงินที่ท่านประมูลน้องคา-นมมาด่วนๆ

น้องหมวยอยากไปทำกิจกรรมวิตถารกับผมแล้วครับ....
น้องอยากมากๆ....ทวงถามยิกๆเลยคราบบบบบ......

ประมูลไปถึงไหนแล้วค้ะ อิอิปิดประมูลยังเอ๋ย
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Pink candy

• Thank You
  • -Receive: 16
  • People Like This 17
  • รอยยิ้มของหนู สดใสเสมอ
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2018, 08:59:39 AM »
ท่านกัปตันครับ...รีบโอนเงินที่ท่านประมูลน้องคา-นมมาด่วนๆ

น้องหมวยอยากไปทำกิจกรรมวิตถารกับผมแล้วครับ....
น้องอยากมากๆ....ทวงถามยิกๆเลยคราบบบบบ......

ตัวสีแดงสื่อมากๆๆๆ คิดไปไกลเลยอ้ะพี่ตะวัน 55555555
ขอดาวบนฟ้า ส่งความรักข้ามเวลามาได้ไหม

The nun

• Thank You
  • spicy ^_^
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2018, 09:01:40 AM »

หมวยเป็นลมแป้บแป้บๆๆๆๆๆถามนิสสสสสเดียวพี่ตะวันพาไปไกลมาฮ่าๆๆๆๆยอมกราบแทบเท้าเบญจางคประดิษฐ์งามๆค่ะฮี่ๆๆ
เจ้าหญิงที่กลัวฝนขอใครสักคนที่มากางร่ม

tawans

• Hero Member
  • Thank You
  • -Receive: 1078
  • People Like This 1368
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2018, 10:04:45 AM »

หมวยเป็นลมแป้บแป้บๆๆๆๆๆถามนิสสสสสเดียวพี่ตะวันพาไปไกลมาฮ่าๆๆๆๆยอมกราบแทบเท้าเบญจางคประดิษฐ์งามๆค่ะฮี่ๆๆ
ท่านกัปตัน....โอนเงินมาด่วนๆๆๆๆๆๆๆ... .
น้องหมวย"อยาก"มากๆแล้ว......
น้องลงทุน"กราบ"ออกสื่อจะเร่งมี"ไรๆ"กับผมไวๆ.....

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

The nun

• Thank You
  • spicy ^_^
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2018, 07:09:26 PM »

ท่านกัปตัน....โอนเงินมาด่วนๆๆๆๆๆๆๆ... .
น้องหมวย"อยาก"มากๆแล้ว......
น้องลงทุน"กราบ"ออกสื่อจะเร่งมี"ไรๆ"กับผมไวๆ.....

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ **19** **19**พี่ตาวันแกล้งหนมไม่พอแกล้งน้องด้วยฮ่าๆๆ