ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการใช่เงิน ประมูลขายทอดตลาดน้อง"คา-นม"ด่วน  (อ่าน 6185 ครั้ง)

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: ต้องการใช่เงิน ประมูลขายทอดตลาดน้อง"คา-นม"ด่วน
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2018, 10:04:45 AM »
ท่านกัปตันครับ...รีบโอนเงินที่ท่านประมูลน้องคา-นมมาด่วนๆ

น้องหมวยอยากไปทำกิจกรรมวิตถารกับผมแล้วครับ....
น้องอยากมากๆ....ทวงถามยิกๆเลยคราบบบบบ......

ประมูลไปถึงไหนแล้วค้ะ อิอิปิดประมูลยังเอ๋ย

หมวยเป็นลมแป้บแป้บๆๆๆๆๆถามนิสสสสสเดียวพี่ตะวันพาไปไกลมาฮ่าๆๆๆๆยอมกราบแทบเท้าเบญจางคประดิษฐ์งามๆค่ะฮี่ๆๆ
ท่านกัปตัน....โอนเงินมาด่วนๆๆๆๆๆๆๆ... .
น้องหมวย"อยาก"มากๆแล้ว......
น้องลงทุน"กราบ"ออกสื่อจะเร่งมี"ไรๆ"กับผมไวๆ.....

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ