ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมน้องรับจ้างเที่ยวบางคนจึงบอกว่า เรทจ้างเที่ยวนี้ยังไม่รวมค่ารถนะคะ  (อ่าน 6562 ครั้ง)

Ophelia

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 65
ตามนั้น  **30** **30**

ใครอะ5555

ว้ายหลุด ไม่ขบเก่งละเหรอคะ

doomdoom7

• **
  • People Like This 18
ตามนี้นะครับ

1. ผมอยากรู้อะไรก็ถาม สิทธิเท่าคนอื่น ผิดตรงไหน

2. ผมไม่รู้จักและไม่ใช่คนที่ใครๆกล่าวอ้างเลย

Ophelia

• **
  • People Like This 65
ตามนี้นะครับ

1. ผมอยากรู้อะไรก็ถาม สิทธิเท่าคนอื่น ผิดตรงไหน

2. ผมไม่รู้จักและไม่ใช่คนที่ใครๆกล่าวอ้างเลย

1. มันไม่ผิดที่คุณจะมีสิทธิ์ถาม แต่ทัศนคติที่คุณมีต่อผญ.ในเว็บนี้มันมีแต่ด้านลบ เลยพยายามหาคำถามไร้สาระมาเพื่อเรียกร้องความเป็นพี่จ้างเที่ยว แล้วสรุปคุณจ้างเที่ยวใครไปบ้างรึยังคะ หรือไม่จ้างเลยสักครั้ง

นอกจากคำถามของคุณแล้ว รีปายที่คุณตอบชาวบ้าน คุณก็ดีแต่แขวะผญ.ในเว็บว่าโดนสปอยจนเคยตัว ดูถูกน้องรับจ้างสารพัด โอดครวญว่าพี่จ้างต้องผิดตลอด โดนกระทำตลอด ทั้งที่ในความเป็นจริงแล้ว พี่จ้างต่างหากที่เป็นฝ่ายเลือก และไม่ใช่แค่พี่จ้างเที่ยวที่ต้องเสี่ยง น้องก็เสี่ยงเหมือนกัน กี่ครั้งแล้วคุณปล่อยทัศนคติแย่ๆออกมาพร้อมกับคำพูดพล่อยๆ ในเมื่อคุณยึดสิทธิที่จะถามนั่นถามนี้ แขวะ แซะ ขบ กัด ผู้หญิงในเว็บหรือหรือพี่ผู้ชายที่ไม่เห็นด้วย ก็ต้องยอมรับด้วยว่าคนอื่นเขาก็มีมือมีเท้าที่จะโต้ตอบเหมือนกัน จะมาพ่นอะไรก็ได้แล้วจากไปโดยที่ไม่มีใครตอบโต้แบบในละครมันเป็นไปไม่ได้ ตื่นค่ะ!!

2. ไม่รู้ก็ไม่รู้ค่ะ แค่บอกว่าทำให้นึกถึงเฉยๆ ยังไม่ได้พูดสักคำว่าเป็นคนเดียวกันแน่เลย ก็เหมือนคุณ หนูมีสิทธิ์จะถาม และมีสิทธิ์ที่จะรู้สึกสุดจะทนกับคนแบบคุณมากๆค่ะ

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
ว้าว .... เริ่มเป็นหนังชีวิตแล้ว

**25**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

doomdoom7

• **
  • People Like This 18