ผู้เขียน หัวข้อ: ระวังแอค the_menz นะคะ ถึงจะเป็นสมาชิกมานาน แต่ก็ไว้ใจไม่ได้ค่า >.<  (อ่าน 2014 ครั้ง)

Ophelia

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 65
น้องจ้างเที่ยว รับงาน แอค the_menz ชอบมาทิ้งไลน์ไว้ ไลน์ sayam.s

แอดไปแล้วขอรูปโป๊ ขอให้เปิดหน้าอก อ้างจะดูหุ่นชัดๆ (แต่คุณก็หื่นชัดๆ)
รีเควสขอรูปใส่ยกทรง แถมยังต่อเรท จะเอางานแรง 1500/2
หูยคุณพี่ เรทนี้ไปหาตามเสาไฟฟ้าน่าจะเจอง่ายกว่านะคะ
ปฏิเสธก็ร่ำไร ตามตื๊อ สุดท้ายพอทางนี้ปฏิเสธหนักเข้า ไม่นัดจ้า
เนี่ยคนเราหากินบนความเดือดร้อนของน้องๆ

สาวๆจำยูสกับไลน์ไว้นะคะ ยูส the_menz ไลน์ sayam.s
บางยูสที่อยู่มานาน ก็อาจจะเป็นตัวตะกวดมานานเหมือนกันค่า

ถ้ามาอ่านเจอไม่เป็นไรนะคะ รูปใส่บราของหนูใบเดียว ไม่เสียดาย ไม่เสียหายค่ะ
หนูก็ผิดส่วนนึงที่เชื่อใจยูสแหล่ะ ว่าอยู่มานาน จริงๆคือตะกวดมานาน
คุณไม่จริงใจกับหนูก่อน ก็ช่วยไม่ได้นะคะ ~

*แชทหลักฐานเปิดคอมเดี๋ยวมาเพิ่มนะคะ อัพเลยไม่ได้ไฟล์ใหญ่เกิน - -)

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
    ชัดเจนครับ ต่อไปน้องๆ ก็คงต้องระวังกับบางคนที่ไม่น่ารักแบบนี้ ขอบคุณที่มาบอกกันครับ
แต่หากผู้ที่ถูกกล่าวถึงคิดว่าไม่ได้เป็นอะไรตามนี้ ออกมาชี้แจงก็จะดีนะครับ ไม่งั้น เราคงต้องคิดว่าท่านเป็น
ตามที่โดนกล่าวไว้ครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Amarone

• VERIFY USER
  • Full Member
  • *
  • People Like This 165
มารอดูแชทหลักฐานที่น้องจขกท.จะโชว์  **32**

Ophelia

• **
ขอโทษที่มาช้านะคะ ติดงานกับเรียน ไม่ค่อยสบายด้วย = =

เวลาข้ามๆนะคะ เพราะส่งแต่สติ๊กเกอร์กับคุยไร้สาระ
ก็ฝากพิจารณาค่า ชอบทักpmไปทั่ว เหมือนจำไม่ได้ว่าทักไปจกไลน์กี่คน ขนาดคุยไลน์อยู่ยังหลงฝากไลน์ให้ในpmเลยค่ะ

Ophelia

• **
ชื่อไฟล์รูปไม่น่ารักขอโทษด้วยนะคะ เพราะตอนแคปว่าตั้งได้ตั้งไปก่อน เลยตั้งด้วยความหัวร้อนค่ะ ><

Ophelia

• **
    ชัดเจนครับ ต่อไปน้องๆ ก็คงต้องระวังกับบางคนที่ไม่น่ารักแบบนี้ ขอบคุณที่มาบอกกันครับ
แต่หากผู้ที่ถูกกล่าวถึงคิดว่าไม่ได้เป็นอะไรตามนี้ ออกมาชี้แจงก็จะดีนะครับ ไม่งั้น เราคงต้องคิดว่าท่านเป็น
ตามที่โดนกล่าวไว้ครับ

ขนาดหนูมาเลทไปสองวันยังเงียบเลยค่ะ แฮ่

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
ก็เห็นยังโพส ให้ ไอดี น้อง ๆ อยู่หน้าเวป
คงยังไม่ได้เข้ามาอ่านมั๊งครับ
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า