ข่าว

• ❗️❗️❗️ ประกาศ เรื่องลับๆ คุยกันในที่ลับๆนะจ๊ะ ❗️❗️❗️
    ☑ ห้ามโพสต์ซื้อขายบริการทางเพศอย่างเด็ดขาด   
    ☑ ลงเบอร์ ลงไลน์ = ลบกระทู้ กรุณาใช้ระบบ PM แทนนะครับ
    ☑ งดลบกระทู้ทุกกรณี กรุณาคิดก่อนโพสต์ 
    ☑ ก่อนให้ข้อมูลกับใคร ระวังด้วย มิจฉาชีพ โรคจิต เยอะมาก
    ☑ นัดเจอ ขึ้นรถ คนแปลกหน้า  เสี่ยงมาก!! อาจเสียเงิน เสียตัว
    ☑ โอนเงินให้คนไม่รู้จัก โอกาสถูกหลอก 99.99%

ผู้เขียน หัวข้อ: เเวะมาอ่านมารู้จักมารับงานกันดีกว่าน้าาาาาค่าขนม2000+ครับ  (อ่าน 85 ครั้ง)

kokoneko

• Full Member
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 9
  • People Like This 16
สวัสดีครับ
หาน้องสุภาพสตรี​ พูดคุยทำความรู้จักให้มีสตอรี่ก่อน​เเล้วค่อยนัดเจอกันครับ​ จะได้สบายใจ
งานสวีทฟิลเเฟนตามใจน้องครับ
​ มีค่าขนมให้2, 000+ครับ
สนใจเเอดได้ที่ไอดี  keammaek   ครับ

ถ้ายังลังเล​ หรือไม่รู้จะคุยอะไร​ ลองอ่านข้อมูลผมด็นะครับ
เจ้าของโพสเป็นชายโสด​ อายุ35-สูง172หนัก76
ชอบดูคอนเสริต มีชีวิตส่วนมากกับหมากับเเมว
เป็นคนจริงจังเเต่เเสดงออกมาเเบบบ้าบอจำขัน​ อันได้เเก้มุขเเป้กๆ
สนใจกันรึยัง555​ ช่วยเเอดมาที่ไอดี
keammaek.ครับผม