ผู้เขียน หัวข้อ: มีคนฝากถามครับว่า พี่ดด. ที่เข้ามาตั้งกระทู้ถามทุกวันๆๆๆๆ คืออะไร?  (อ่าน 7472 ครั้ง)

KK5050

• Sr. Member
  • People Like This 248
ผมชอบความแฟร์ทั้งสองเพศครับ

ไม่ชอบการแสดงความแมนโดยการยอมไปหมด
อ้อ ขอโทษครับ ที่เขียนข้างบน ตอบกระทู้นี้แหละครับ

นกน้อยในกรงทอง

• Newbie
  • *
  • People Like This 47

ไม่ชอบการแสดงความแมนโดยการยอมไปหมด

แนะนำให้คุณดด7 เอากระโปรงไปใส่ค่ะ จะได้เข้าใจและเลิกตั้งคำถาม อุ้มท้องเหมือนผญ.ด้วยไหม จะได้แฟร์??? ถ้าคุณตั้งกระทู้ว่าเจอน้องหลอกโอนตังค์ เจอน้องใช้รูปคนอื่นมาหลอก เจอน้องหลอกนัดแล้วหาย จะไม่มีใครออกมาค้านคุณเล้ยยยย..

แต่นี่พยายามตั้งกระทู้สร้างกระแสหาแนวร่วมเหยียดเพศ ทั้งที่ทุกกระทู้ที่คุณตั้งก็มีคนออกมาตอบได้หมดทุกคำถาม แต่คุณเอง..ที่ยังไม่ยอมรับความจริง!!!

แนะนำวิธีให้อีกวิธีนึงนะคะคุณดด7 ถ้าความมั่งมีของพี่ๆกลุ่มหนึ่ง จะสร้างมาตรฐานให้น้องๆได้รับการเยียวยาบ้างสักหน่อย แล้วมันไปกระทบทำให้พี่กระจอกๆเดือดร้อนต้องออกมาโอดครวญ เพราะจ่ายไม่ได้เหมือนเขา คุณก็ไปจัดการให้ผช.ทุกคนกระจอกเหมือนคุณหมดดีไหม? แล้วโลกจะเปลี่ยนเป็อย่างที่คุณต้องการค่ะ แต่จงระวังถ้าวันนึงคุณมีลูกสาวนะ55555

**11** **11** **11**

doomdoom7

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 18

แนะนำให้คุณดด7 เอากระโปรงไปใส่ค่ะ จะได้เข้าใจและเลิกตั้งคำถาม อุ้มท้องเหมือนผญ.ด้วยไหม จะได้แฟร์??? ถ้าคุณตั้งกระทู้ว่าเจอน้องหลอกโอนตังค์ เจอน้องใช้รูปคนอื่นมาหลอก เจอน้องหลอกนัดแล้วหาย จะไม่มีใครออกมาค้านคุณเล้ยยยย..

แต่นี่พยายามตั้งกระทู้สร้างกระแสหาแนวร่วมเหยียดเพศ ทั้งที่ทุกกระทู้ที่คุณตั้งก็มีคนออกมาตอบได้หมดทุกคำถาม แต่คุณเอง..ที่ยังไม่ยอมรับความจริง!!!

แนะนำวิธีให้อีกวิธีนึงนะคะคุณดด7 ถ้าความมั่งมีของพี่ๆกลุ่มหนึ่ง จะสร้างมาตรฐานให้น้องๆได้รับการเยียวยาบ้างสักหน่อย แล้วมันไปกระทบทำให้พี่กระจอกๆเดือดร้อนต้องออกมาโอดครวญ เพราะจ่ายไม่ได้เหมือนเขา คุณก็ไปจัดการให้ผช.ทุกคนกระจอกเหมือนคุณหมดดีไหม? แล้วโลกจะเปลี่ยนเป็อย่างที่คุณต้องการค่ะ แต่จงระวังถ้าวันนึงคุณมีลูกสาวนะ55555

สรุปความคือ
อยู่ตรงนี้ ก็ยอมๆ น้อง ผญ บ้างเถอะ
ใช่มั้ยครับ?

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734

เข้าใจว่าที่บ้านพี่เค้าปฏิบัติกันแบบนี้ต่อเพศแม่มังครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

นกน้อยในกรงทอง

• Newbie
  • *
  • People Like This 47

สรุปความคือ
อยู่ตรงนี้ ก็ยอมๆ น้อง ผญ บ้างเถอะ

คุณเอาอวัยวะส่วนไหนตั้งคำถามนี้คะ??? มีใครคุยกับผช.คนนี้รู้เรื่องป่ะถามหน่อย55555 ทุกวันนี้น้องๆยังเจอตะกวดกันมากไม่พออีกเหรอ??? คุณถึงยังกล้าคิดว่าสิ่งที่น้องๆต้องเจอนั้นไม่แฟร์กับคุณ!!! เปิดไปอ่านหน้าการบ้านสิคะ ดูสิว่ามีน้องๆถูกหลอกมากกว่าปัญหาที่คุณพล่ามอยู่นี่กี่เท่า???

**15** **15** **15**

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
เจอกระทู้พี่ "จิต " ไม่ต้องตอบครับ เอาไว้ด่าระบายอารมณ์พอครับ
โกรธใคร โมโหใคร มาาด่าพี่เค้าได้ครับ เค้ามีความสุขกับการโดนด่าครับ
เกิดมาคงโดนด่าตั้งแต่จำความได้ พี่แกเลยชินครับ มาที่นี่รู้ว่าถูกด่ายังมาทุกวัน
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

KK5050

• People Like This 248

สรุปความคือ
ผมว่าคุณ Doomdoom7 คงไม่ได้อ่านที่ผมเขียน เพราะผมเขียนยาว อธิบายยาวๆ คุณถึงไม่เข้าใจ
ในนั้น ไม่ได้มีข้อความตรงไหนบอกว่าให้คุณยอมๆ น้องๆ แต่บอกว่า คุณต้องคุยกับเขา รับได้ก็รับ รับไม่ได้ก็ไม่ต้อง แยกย้าย คุณรับไม่ได้ คุณเสียตังไหม ถ้านัดน้องเขาออกมา ก็ต้องจ่ายให้เขาบ้างหรือตามสมควร แต่ถ้ายังไม่ได้ได้นัด ยังแค่คุย แต่ตกลงไม่ได้ ก็ไม่ต้องจ่าย
ถ้าคุณพอใจจะคุยจะนัดใคร ก็ทัก ถ้าเขาพอใจจะคุยจะรับนัดคุณ เขาก็ตอบ แล้วก็คุยรับนัดคุณ มันก็แค่นั้น คุณอยากได้อะไรนักหนา
ผมว่าคุณพอซะทีเถอะ จะทำไรก็ทำ แต่อย่าเอาอะไรแบบนี้มานั่งถามคนในนี้อีกเลย เสียพื้นที่ น้องที่เดือดร้อน ตั้งกระทู้ ถูกการตอบกระทู้ของคุณดันกระทู้ของน้องเขาออกไป แล้วก็ทำให้เขาต้องมาตั้งใหม่ แล้วคุณก็ออกมาถาม "
มีคนฝากถามครับว่า น้อง ผญ ที่เข้ามาตั้งกระทู้ว่าเดือดร้อนทุกวันๆๆๆๆ คืออะไร?"  เข้าใจหรือยัง ชัดไหม อยากให้ชัดกว่านี้ไหม

sago

• People Like This 35
1.ส่วนตัวมองว่าทุกท่านที่เป็นสมาชิกอยู่ในสถานะเดียวกันไม่ใช่เจ้าของเว็บดังนั้นหากใครจะโพสหรือจะตอบคำถามใดๆก็เป็นสิทธิ์ของแต่ละท่านที่จะพึงกระทำตราบใดที่ยังไม่ทำผิดกฎเว็บเป็นเหตุให้โดนแบน
2. โพสไหนที่จขกท.นั้นๆได้โพสแล้วมีผู้สนใจก็จะเข้าไปแสดงความคิดเห็นซึ่งแน่นอนย่อมมีทั้งเห็นด้วยไม่เห็นด้วยซึ่งเป็นมุมมองของแต่ละคนไม่เหมือนกัน สิ่งที่สมาชิกพึงกระทำคือรับฟังความเห็นที่แตกต่างจากตัวเองให้ได้ หรือหากโพสไหนที่จขกท.ได้โพสแล้วไม่มีผู้สนใจก็จะเลือนหายไปตามกาลเวลาไม่มีผู้สนใจ ไม่ควรจะเป็นเหตุให้สมาชิกท่านหนึ่งท่านใดขับไล่สมาชิกท่านใดให้ออกจากเว็บหรือแสดงความเห็นหรือไม่แสดงความคิดเห็นได้ตามสิทธิขั้นพื้นฐานของรัฐธรรมนูญแห่งราชอานาจักรไทย
3. จากหลายกระทู้ของคุณดด7 เท่าที่ดูคงจะมีเจตนาล่อเป้าให้เหล่าSuperman&Supergirlที่ทำหน้าที่พิทักษ์เว็บออกมาทำลายล้างเหล่าอริราชศัตรู อย่าลืมว่าทุกคนอยู่ในฐานะเท่าเที่ยมกันคือสมาชิกและไม่มีใครเป็นเจ้าของสมาชิกทุกราย
4. ถ้าคิดเยอะก็เยี่ยวเหนียวเปล่าๆ ถ้าไม่คิดเยอะก็ปล่อยผ่านหลายท่านเข้ามาก็มาหาอะไรคลายเครียดไม่เห็นมีเหตุผลใดๆจะต้องเครียดจากการคลายเครียดเลย
หรือว่าเข้าใจอะไรผิดจากนี้หรือไม่นะ?!?!

ความทรงจำ

• Newbie
  • *
  • People Like This 23
  • โลกสดใส ด้วยรอยยิ้มของเธอ
ผมคนนึงที่ไม่รู้จะหาความ "แฟร์" จากไหนในเวปนี้ครับ
บ่อยครั้งที่ผมรู้สึกว่าได้เกินความคุ้มค่า
น้องหลายคนน่ารักจริงๆ นั่งคุยกัน ดูรอยยิ้ม ก็มีความสุขมากแล้วครับ
บางครั้งพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็น ก็ทำให้มองเห็นมุมมองที่แปลกไป ต่อยอดธุรกิจได้อีก

แต่ถ้าจะหาว่าใครหลอก ไม่หลอก อันนี้ก็ต้องดูเอาเองครับ
ผมก็เคยโดนมาพอสมควร ทั้งหลอกโอนเงิน ทั้งนัดแล้วไม่มา นั่งรออยู่ 2 ชม.แล้วบอกว่าติดธุระ
มันแปลกอะไรครับ ก็เหมือนกับเวลาที่คุณซื้อของ online ไม่ได้เห็นสินค้าก่อน ก็มีความเสี่ยงเป็นเรื่องปกติครับ

ถ้าอยากจะรู้จริงๆ ก็นัดน้องมาเจอสิครับ ถึงถามไปก็ไม่ได้คำตอบที่ใช้ได้กับทุกคน
น้องก็เป็นคน มีความคิดแตกต่างกัน รู้สึกต่างกัน ไม่มีบรรทัดฐานหรอกครับ
ความสุขอยู่รอบๆตัวเรา...
อยู่ที่เราจะคว้ามันไว้มั้ย...

doomdoom7

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 18
1.ส่วนตัวมองว่าทุกท่านที่เป็นสมาชิกอยู่ในสถานะเดียวกันไม่ใช่เจ้าของเว็บดังนั้นหากใครจะโพสหรือจะตอบคำถามใดๆก็เป็นสิทธิ์ของแต่ละท่านที่จะพึงกระทำตราบใดที่ยังไม่ทำผิดกฎเว็บเป็นเหตุให้โดนแบน
2. โพสไหนที่จขกท.นั้นๆได้โพสแล้วมีผู้สนใจก็จะเข้าไปแสดงความคิดเห็นซึ่งแน่นอนย่อมมีทั้งเห็นด้วยไม่เห็นด้วยซึ่งเป็นมุมมองของแต่ละคนไม่เหมือนกัน สิ่งที่สมาชิกพึงกระทำคือรับฟังความเห็นที่แตกต่างจากตัวเองให้ได้ หรือหากโพสไหนที่จขกท.ได้โพสแล้วไม่มีผู้สนใจก็จะเลือนหายไปตามกาลเวลาไม่มีผู้สนใจ ไม่ควรจะเป็นเหตุให้สมาชิกท่านหนึ่งท่านใดขับไล่สมาชิกท่านใดให้ออกจากเว็บหรือแสดงความเห็นหรือไม่แสดงความคิดเห็นได้ตามสิทธิขั้นพื้นฐานของรัฐธรรมนูญแห่งราชอานาจักรไทย
3. จากหลายกระทู้ของคุณดด7 เท่าที่ดูคงจะมีเจตนาล่อเป้าให้เหล่าSuperman&Supergirlที่ทำหน้าที่พิทักษ์เว็บออกมาทำลายล้างเหล่าอริราชศัตรู อย่าลืมว่าทุกคนอยู่ในฐานะเท่าเที่ยมกันคือสมาชิกและไม่มีใครเป็นเจ้าของสมาชิกทุกราย
4. ถ้าคิดเยอะก็เยี่ยวเหนียวเปล่าๆ ถ้าไม่คิดเยอะก็ปล่อยผ่านหลายท่านเข้ามาก็มาหาอะไรคลายเครียดไม่เห็นมีเหตุผลใดๆจะต้องเครียดจากการคลายเครียดเลย
หรือว่าเข้าใจอะไรผิดจากนี้หรือไม่นะ?!?!

อ่านขาด