ผู้เขียน หัวข้อ: มีคนฝากถามครับว่า พี่ดด. ที่เข้ามาตั้งกระทู้ถามทุกวันๆๆๆๆ คืออะไร?  (อ่าน 7464 ครั้ง)

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
     จากที่เราอ่านๆ กันมา นายโรคจิต ติดจากทางบ้านคนนี้ ไม่ได้ต้องการคำตอบอะไรตามที่ตั้งกระทู้ไว้หรอกครับ
ไม่งั้นจะตั้งคำถามปัญญาอ่อนอันเป็นคุณสมบัติที่ตกทอดมาทั้งตระลได้อย่างไรขนาดนี้

ความตั้งใจของนายโรคจิตคนนี้คือ อยากมาป่วนสังคมที่นี่เท่านั้น เหมือนที่เคยใช้ยูส สบายดีครับ ไทยแลนด์แกรนด์เซล
มีเดียม...ทำความปั่นป่วน วุ่นวาย หลอกคนไปทิ้งกลางทาง ส่งคลิปวิปริต คนคนนี้ไร้วุฒิภาวะครับ อย่าไปหวังถึง EQ อะไรเลย

ผมยังขอบคุณแอดมินที่ยังไม่แบนยูสนายโรคจิตนี้ และให้เค้าตั้งกระทู้มาแสดงตัวตนให้พี่ๆ น้องๆ ได้รับรู้
หรือบางคนอาจจะต้องระวังตัว ไม่ไปพลาดพลั้งเจอความวิตถารอะไรจากคนที่ใช้ยูส กอล์ฟนิวไลฟ คนนี้อีก
เอาไว้ให้คนในเวปรู้จักมากพอ ผมเชื่อว่าตอนนั้นแอดมินคงพิจารณาตามความเหมาะสมเอง

ถ้านายโรคจิตมาตั้งกระทู้อะไรอีก ไม่ต้องตอบตามหัวข้อกระทู้ครับ ด่า หรือเสียดสีตามที่แต่ละท่านเห็นสมควรน่าจะดีกว่า
ให้เค้ามีความสุขจากการโดนสังคมที่นี่ประนาม หรือเผื่อว่าจะโชคดีมีสำนึกขึ้นได้ ขะได้ลดขยะสังคมเน่าๆ ไปสักชิ้นนึง
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

doomdoom7

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 18
ผมลองประมวลดูคำถามต่าง ๆ ที่ท่านได้ถามเอาไว้ มาให้อ่านกันเล่น ๆ1 จ้างเที่ยว 5 ชั่วโมงเท่ากัน ระหว่างใช้เวลาในกทม กับ เที่ยวตจว น้อง ผญ ชอบแบบไหน?2 นัดดูตัวน้องรายเดือน ครั้งแรกที่พบถ้าใช้เวลาอยู่ด้วยกันนานๆ น้องรู้สึกเสียเปรียบ3 ยี่ห้อรถของพี่ ผช มีผลต่อความมั่นใจในการเลี้ยงดูแลรายเดือนสำหรับ ผญ หรือไม่?4 น้อง ผญ ในนี้ คิดอย่างไรกับ "พี่ ผช ที่มาหาเพื่อนเที่ยวในนี้เฉยๆ ไม่จ้าง" เช่น5 ถ้าจ้างเที่ยวแล้วพี่ไม่ชอบน้อง ผญ ตอนที่นัดพบเจอตัวจริง ทำอย่างไรจึงไม่ดูใจดำ ?6 จะจัดการอย่างไรกับน้องผู้หญิงสวยไม่ตรงปกอย่างรุนแรง มานัดเจอเพื่อหลอกเอาเงิน7 ทำไมน้องรับจ้างเที่ยวบางคนจึงบอกว่า เรทจ้างเที่ยวนี้ยังไม่รวมค่ารถนะคะ8 มีคนฝากถามครับว่า น้อง ผญ ที่เข้ามาตั้งกระทู้ว่าเดือดร้อนทุกวันๆๆๆๆ คืออะไร?อ่านแล้วก็ไม่รู้ว่าจะหัวเราะ หรือ ร้องไห้ ดี?และที่ไม่เข้าใจคือ การที่ท่านจะยอม หรือ ไม่ยอม มีใครไปบังคับท่านได้ด้วยหรือ?ขอโทษครับ คห ด้านบน ตัวหนังสือมันไม่เท่ากัน เลยโพสใหม่
 **30**

ร้องไห้หรือหัวเราะดี?
ตอบยากครับ
หัวเราะ เด่วถูกหาว่าเหยียดเพศ
ร้องไห้ เด่วถูกหาว่าเล่นพวก
สรุปว่าแบบนี้ดีกว่า **22**

รู้นะคิดอะไรอยู่ 55555

หัวเราะ เด่วถูกหาว่าเหยียดเพศ
ร้องไห้ เด่วถูกหาว่าเล่นพวก

Aunny.aun

• People Like This 277
ตอบแบบกลางๆ กระทู้บางอย่างพอ มีประโยชน์
แต่บางอย่างก็ส่อ เจตนารมณ์
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

doomdoom7

• **
ตอบแบบกลางๆ กระทู้บางอย่างพอ มีประโยชน์

จริงๆครับ ถ้าตัดอคติออก
จะเข้าใจ จะเห็นว่าคืออะไร

สำคัญคือ อคติเนี่ยแหละ  **11**

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก

สำคัญคือ อคติเนี่ยแหละ  **11**

คำถามของท่านบางคำถาม ก็ไม่ได้เลวร้าย
สำคัญคือ ตัดอคติออก บ้าง ก็จะดีงามเช่นกัน

**30**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย

คำถามของท่านบางคำถาม ก็ไม่ได้เลวร้าย
สำคัญคือ ตัดอคติออก บ้าง ก็จะดีงามเช่นกัน

**30**
อ้อ....ตัดอคติออก...แล้วจะดี....
แต่ถ้าไม่มี common sense  แล้วจะตัดออกถูกไหมนี่...
ตัดแล้ว.....อันไหนเก็บไว้อันไหนทิ้งไป....เฮ้อออออ......ยากกกกกเนอะ... **25**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

doomdoom7

• **

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก

**30**
อ้อ....ตัดอคติออก...แล้วจะดี....
แต่ถ้าไม่มี common sense  แล้วจะตัดออกถูกไหมนี่...
ตัดแล้ว.....อันไหนเก็บไว้อันไหนทิ้งไป....เฮ้อออออ......ยากกกกกเนอะ... **25**

ตัดแล้วโยนให้เป็ด

**30**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า