ผู้เขียน หัวข้อ: มีคนฝากถามครับว่า พี่ดด. ที่เข้ามาตั้งกระทู้ถามทุกวันๆๆๆๆ คืออะไร?  (อ่าน 7725 ครั้ง)

jr2230

• Full Member
  • People Like This 103
มีคนฝากถามครับว่า พี่ดด7 ที่เข้ามาตั้งกระทู้ถาม ทุกวันๆๆๆๆ คืออะไร?
อยากรู้จริงๆ หรือเปล่า หรือแค่เป็นเทคนิคในการอยู่ตรงนี้
ใครรู้ช่วยบอกทีครับ

กระทู้ขำขำำไม่มีเจตนาร้ายใดๆนะครับ แค่สงสัยว่าที่พี่มี-ด เอ้ยพี่ดด7อยากรู้นั้นเอาไปใช้ทำอะไร
ในเมื่อแต่ละคำถามมันแทบจะไม่ต้องไปหาคำตอบถ้าต้องการเป็นพี่ที่ดีมีน้ำใจต่อน้องๆที่เดือดร้อน

มาตั้งกระทู้เลียนเผื่อมีผู้คนสนใจและบางทีพี่ดด7อาจได้นำไปใช้จริงๆซะที
 **40**

doomdoom7

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 18

jr2230

• People Like This 103

doomdoom7

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 18
ผมชอบความแฟร์ทั้งสองเพศครับ

ไม่ชอบการแสดงความแมนโดยการยอมไปหมด

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย

ไม่ชอบการแสดงความแมนโดยการยอมไปหมด
อ้อ......เข้าใจแล้วครับ.....
ตั้งคำถามทุกๆวัน....แล้วความแฟร์ทั้งสองเพศก็จะเกิดขึ้น....แล้วน้องๆที่เอาเปรียบพี่ๆก็จะหายไปหมด...พี่แมนๆก็ไม่ต้อยยอม

วิธีการเข้าท่าดีครับ
 **40**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
ปูสาด รอฟังด้วยคนครับ

**30**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

Pink candy

• People Like This 22
  • รอยยิ้มของหนู สดใสเสมอ
ขอดาวบนฟ้า ส่งความรักข้ามเวลามาได้ไหม

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก

เอาเข้าจริง การนัดพบกันระหว่างคนสองคนในนี้
เป็นเรื่องของการสมยอม ของทั้งสองฝ่าย
ไม่มีใครบังคับใครได้ หากว่าอีกฝ่ายไม่ยอม

อะไรคือความแฟร์ หรือ ไม่แฟร์ ?

ท่านคิดว่าเพียงแค่การตั้งกระทู้ขึ้นมาถาม
จะบันดาลให้เกิดในสิ่งที่ท่านคิดได้ จริง ๆ หรอ

ไม่มีใครชอบที่จะถูกเอาเปรียบ
แต่แน่นอนในทุกสังคม มันมักจะมีคนจ้องที่จะเอาเปรียบอยู่ตลอดเวลา
ตั้งสติให้ดี เพียงแค่อย่าโลภ อย่าเห็นแก่ได้
เรา ๆ ท่าน ๆ ก็จะไม่ต้องตกเป็นเหยื่อ พวกเห็นแก่ได้ในสังคม

ขอให้ทุกท่านโชคดี

**24** 

ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

kaptan

• People Like This 1734
   ทางบ้านพี่เค้าบอกว่าไปเล่นไกลๆ ที่บ้านรำคาญ พี่แกเลยออกมาเพ่นพ่านอยู่ในเวปนี้

อดทนกันอีกนิดนึงครับ เค้าใกล้จะสูญพันธุ์แล้ว เอาไว้ให้มีคนรู้จักพี่เค้าเยอะๆ หน่อยก่อน
ต่อไปจะหลอกใคร หรืออยากอวดคลิปน้องชาย น้องๆ เค้าจะได้รู้ทัน ทำอะไรชั่วๆ ไม่สะดวกเหมือนที่ผ่านมา
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

KK5050

• Sr. Member
  • People Like This 248
อ้อ เพิ่งจะเข้าใจ ท่านเป็นพวกชอบความเท่าเทียมระหว่างเพศ
ไม่ชอบแสดงความเป็นลูกผุ้ชาย ที่ยอมไปหมด?? ยอมไรไปหมดครับ ยอมน้องๆ หรือ คุณไม่ยอมน้องๆ คุณก็ไม่ได้ต้องทักเขาหรือเปล่าหละ ไม่ได้ต้องคุย ไม่ได้ต้องทำไรเลย ไม่ได้ต้องเข้ามาด้วย
แล้วเวลาผู้ชายทักน้องผู้หญิง เขาต้องยอมน้องทุกอย่างหรือ เขาก็สามารถบอกน้องได้ว่า เขาอยากได้ไร แบบไหน ใช่ไหม น้องฟังดูแล้ว ไม่อยากคุยก็ไม่คุยไหม เพราะผมก็เจอมาเยอะแล้ว
ส่วนน้องที่เขารับข้อกำหนดของผมได้ เขาก็คุย สุดท้ายตกลงกันได้ ผมก็ช่วย เยอะเลยครับในเวปนี้ มีทั้งคนไม่อยากคุย มีทั้งคนที่ผมเคยช่วย มีทั้งคนที่ปิดหูปิดตา แล้วห็หาว่าผมเป็นตะกวด แถมยังบอกต่อกันอีกด้วย
คุณจะสนใจไรนักหนา หากคุณตั้งใจจริงว่าคุณจะหาน้องที่คุณต้องการ ช่วยน้องที่คุณอยากช่วย แล้วจะมาตั้งคำถาม ถามอะไรที่มันค่อนข้างจะไร้สาระขนาดนี้ ทำเพื่ออะไร เพื่อความเม่าเทียมหรือ สร้างเวปคุณเองไหม แล้วเขียนข้อกำหนดไปเลยว่าคุณอยากให้เวปคุณเป็นแบบไหน เปิดเผยตัวจริงกันไปเลย แล้วใครสนใจใคร เมื่อทักไปจะนัด คนถูกทักเลี่ยงไม่นัดไม่ได้ กำหนดเรทตายตัวไปเลยว่าเท่าไหร่ แบบไหน นัดเที่ยว เรท 1500 รวมค่ารถเดินทางมาหายังสถานที่นัดหมายนะ ขอเพิ่มไม่ได้ รูปลง ขอหน้าสด ห้ามแต่งภาพ จับได้เตะออกจากเวป ไปเจอ ตัวจริงดูแย่กว่าในรูปจะเอามาประจาน
อย่างนี้ดีไหม จะได้จบๆ เสียที