ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าวันไหนคุณพลาด น้องคนนี้ผมขอนะครับ  (อ่าน 9614 ครั้ง)

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: ถ้าวันไหนคุณพลาด น้องคนนี้ผมขอนะครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2018, 10:51:08 AM »
ท่านใดมีเด็กนักเรียนตัวเล็กๆน่ารักๆมาให้ผมยืมบ้างคราบบบบ....
จะเอามาเกี่ยวเบ็ดตกคุณครูน่ารักมาต้มยำทำแกง....
 **39** **39** **39**

ปั้ดโธ่ .....คิดว่าจะแนะนำอย่างบริสุทธิ์ใจ สุดท้ายก็จะกินคุณครูกับเค้าด้วย
สองเรื่องแยกกันไม่ปะปนกันครับ...
บริสุทธิ์และจริงใจทั้งสองเรื่องครับ....
 **04**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Aunny.aun

• People Like This 277
Re: ถ้าวันไหนคุณพลาด น้องคนนี้ผมขอนะครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2018, 12:05:00 PM »
สูงโปร่ง ผิวขาว ผมดำ ปากนิดจมูกหน่อย
นี่มันAunnyชัดๆ5555555
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2018, 01:25:02 PM »
สูงโปร่ง ผิวขาว ผมดำ ปากนิดจมูกหน่อย

ใช่หรา

**30**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

• เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2018, 01:49:44 PM »
จขกท คงจะหลง รัก น้องเค้าจริง ๆ

แต่การจะเปลี่ยนแปลงตัวเอง ให้ไปเหมือนใครอีกคนนั้น
มันคงจะยาก แม้ว่าแรก ๆ ท่านอาจจะทำได้ แต่ในระยะยาว
ท่านก็จะอึดอัดเพราะว่ามันไม่ใช่ตัวตนที่แท้จริงของตัวท่าน

หากน้องเค้าไม่ชอบในความเป็นตัวตนของเรา ก็อย่าไปฝืนเลยครับ

ค่อย ๆ มองหาคนที่ชื่นชอบในตัวเรา จะดีกว่าครับ

อย่างไร ก็ขอเอาใจช่วยนะครับ

**24**

ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2018, 03:31:20 PM »

ใช่หรา

**30**

ใช่แน่นอนเลยครับพี่แซม ปากเท่ารูเข็ม จมูกเท่าจิ้งจก สูงขาว เอวเท่าสะโพก ไม่มีใครนอกจากอันนี่
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2018, 03:40:23 PM »

ใช่หรา

**30**

ใช่แน่นอนเลยครับพี่แซม ปากเท่ารูเข็ม จมูกเท่าจิ้งจก สูงขาว เอวเท่าสะโพก ไม่มีใครนอกจากอันนี่

อูย... เหงภาพเรยครับ

**30**

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2018, 06:39:06 PM »
ดูเหมือนพี่น้องในเว็บจะรู้ว่าเป็นน้องคนไหน พี่คนไหนที่อยู่ในใจน้องคนนี้

อยากรู้เหมือนกัน แต่ไม่มีประโยชน์ รู้เพียงพี่น้องในเว็บนี้ เป็น subset กันหลายคู่แล้ว

ก็เลยขอแนะนำว่าอย่าไปรอเป็นน้องชายร่วมสาบานกับเขาเลยครับ

Campuss

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2018, 08:35:34 PM »
ผู้หญิงเวลาจัดสินใจอะไรซักอย่างแล้ว มักจะเป็นการตัดสินใจที่เด็ดขาดเสมอค่ะ
อาจจะดูใจร้ายไปซักหน่อยถ้าจะขออนุญาตบอกพี่ว่า สิ่งที่พี่ทำมันไม่ค่อยดีกับความสัมพันธ์ของพี่กับฝ่ายหญิงเลย เพราะการที่พี่ทำแบบนี้อาจจะทำให้ฝ่ายหญิงอึดอัด และยิ่งตีตัวออกห่าง
ไม่มีใครสามารถทดแทนใครได้หรอกนะคะ ... ถ้าความเห็นของน้องทำให้คุณพี่ไม่พอใจ ต้องขออภัยด้วยจริงๆ

ครับ ผมอาจจะทำให้น้องอึดอัดจริงๆนั้นละคับ

Campuss

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2018, 08:36:35 PM »
อ่านแล้วผมเข้าใจ และเห็นใจท่านเจ้าของกระทู้นะครับ
แต่ต้องขอบอกว่า "คนที่ใช่ ไม่ต้องพยายาม"
เพราะถ้าใช่ก็คือใช่ ไม่ใช่ก็คือไม่ใช่

ขอให้ท่านก้าวต่อไปได้อย่างเข็มแข็งในเร็ววันครับ

ผมถือคติที่ว่า ตื้อเท่านั้นที่ครองโลกคับ

Campuss

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2018, 08:38:03 PM »
พึ่งอ่านกระทู้นั้ยไป รู้เลยว่าต้องใช่แน่ๆเบย

พี่ค่ะ ถ้าพี่ยังอยากจะรอผญคนนี้ พี่ต้องอยู่ห่างๆแบบห่วงๆค่ะ
อย่าเข้าใกล้มากไป แค่คอยอยู่ข้างๆ อย่าให้เขารู้สึกถึงความอึดอัด เขาจะยิ่งไม่ชอบและหนีไปนะคะ

คาดว่าเป็นกระทู้เดียวกับที่ผมอ่าน ทั้งเจ็บ ทั้งจุกครับ