ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าวันไหนคุณพลาด น้องคนนี้ผมขอนะครับ  (อ่าน 9581 ครั้ง)

Campuss

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
Re: ถ้าวันไหนคุณพลาด น้องคนนี้ผมขอนะครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2018, 08:39:16 PM »
     อ่านแล้ว อยากต่อคิว เผื่อคุณพลาดอีกคน  555 หยอกเล่นนะครับ  **25**

ถ้าน้องให้โอกาสผมบ้าง รับรองท่านไม่ได้ต่อคิวแน่นอนครับ

Campuss

• Newbie
  • *
Re: ถ้าวันไหนคุณพลาด น้องคนนี้ผมขอนะครับ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2018, 08:41:10 PM »
      ผมเชื่อเรื่องพรหมลิขิตครับ ถ้าใครมีวาสนา บุญกรรมต่อกัน ย่อมต้องได้โอกาสใกล้ชิด หรือผูกสัมพันธ์กันครับ
แต่การเจอคนในเวปเราต้องมีใจที่นิ่ง รู้ระดับสถานะ ความสัมพันธ์ ผมว่าแค่ดีต่อกัน อย่าเพิ่งคิดรักชอบ ครอบครองเลยครับ

อีกอย่างนึงคือ ถึงแม้คนที่น้องปลื้ม คนพิเศษที่สุดของน้องเค้านั้น หากเกิดอะไรที่พลิกผัน ก็ไม่รู้ว่าน้องเค้าจะเลือก
ใครมาแทน หรือไม่ เราคงคิดได้แค่ว่า เราพอมีโอกาสกว่าเดิมเท่านั้น ถ้าท่านจขกท.อยากจริงจังกับน้อง คงต้องอดทนรอ
และทำให้น้องคิดว่า ท่านคือคนที่น้องอยากจริงจังด้วย ซึ่งท่านกับน้องเท่านั้น ที่จะเป็นคนบอกได้ว่าใช่หรือไม่

สุดท้าย ขอให้ทุกๆ คนโชคดีครับ สมปรารถนากันทุกคน เจอคนที่ใช่กันทุกคนนะครับ

ผมเชื่อว่าการที่ผมคงเป็นพรหมลิขิตเช่นกันครับ แต่เล่นตลกไปหน่อย ผมยังหวังว่าน้องจะให้โอกาสผมบ้างครับ

Campuss

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2018, 08:42:29 PM »
ท่านใดมีเด็กนักเรียนตัวเล็กๆน่ารักๆมาให้ผมยืมบ้างคราบบบบ....
จะเอามาเกี่ยวเบ็ดตกคุณครูน่ารักมาต้มยำทำแกง....
 **39** **39** **39**

ผมตามหาเด็กตัวเล็กๆด้วยครับ จะเอาไปตื้อคุณครูคนสวยต่อ

Campuss

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2018, 08:44:19 PM »
จขกท คงจะหลง รัก น้องเค้าจริง ๆ

แต่การจะเปลี่ยนแปลงตัวเอง ให้ไปเหมือนใครอีกคนนั้น
มันคงจะยาก แม้ว่าแรก ๆ ท่านอาจจะทำได้ แต่ในระยะยาว
ท่านก็จะอึดอัดเพราะว่ามันไม่ใช่ตัวตนที่แท้จริงของตัวท่าน

หากน้องเค้าไม่ชอบในความเป็นตัวตนของเรา ก็อย่าไปฝืนเลยครับ

ค่อย ๆ มองหาคนที่ชื่นชอบในตัวเรา จะดีกว่าครับ

อย่างไร ก็ขอเอาใจช่วยนะครับ

**24**

ผมมั่นใจว่าท่านไหนที่เคยเจอน้อง จะต้องมีปลื้มน้องแบบผมแน่ๆครับ

Campuss

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2018, 08:46:27 PM »
ดูเหมือนพี่น้องในเว็บจะรู้ว่าเป็นน้องคนไหน พี่คนไหนที่อยู่ในใจน้องคนนี้

อยากรู้เหมือนกัน แต่ไม่มีประโยชน์ รู้เพียงพี่น้องในเว็บนี้ เป็น subset กันหลายคู่แล้ว

ก็เลยขอแนะนำว่าอย่าไปรอเป็นน้องชายร่วมสาบานกับเขาเลยครับ

พูดตรงๆครับ ผมอิจฉาท่านนั้นมาก และหลายๆท่านที่เคยเจอน้อง จะต้องเดาออกเเน่นอนครับ

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2018, 09:12:06 PM »
สูงโปร่ง ผิวขาว ผมดำ ปากนิดจมูกหน่อย
นี่มันAunnyชัดๆ5555555

ใช่หรา

**30**
จิงที่สุดค่าาา
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

Aunny.aun

• People Like This 277
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2018, 11:01:46 PM »
สูงโปร่ง ผิวขาว ผมดำ ปากนิดจมูกหน่อย
นี่มันAunnyชัดๆ5555555

ใช่หรา

**30**

ใช่แน่นอนเลยครับพี่แซม ปากเท่ารูเข็ม จมูกเท่าจิ้งจก สูงขาว เอวเท่าสะโพก ไม่มีใครนอกจากอันนี่
ตบปากตัวเองตามอายุเด่วนี้
แค่วันก่อน ไม่ได้ไปกินข้าวด้วย
อย่างอล!!
บอกแล้ว ว่าทำฟันอยู่555
 **30**
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

สีเทา

• Sr. Member
  • People Like This 88
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2018, 11:13:09 PM »
คนไม่ใช่ ทำอะไรก็ผิด  **12**
คนที่ใช่ ถอนหายใจยังหันมาถาม คิดถึงเค้าเหรอ... **39**
มองหาคนที่ใช่ ดีกว่าวิ่งไขว่คว้าตามหาเธอ.....
สู้ สู้ นะครับ
 **38**

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2018, 11:22:07 PM »
<a href="https://www.youtube.com/v/2MMb49c_tLQ" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">https://www.youtube.com/v/2MMb49c_tLQ</a>

Campuss

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2018, 10:30:27 PM »
คนไม่ใช่ ทำอะไรก็ผิด  **12**
คนที่ใช่ ถอนหายใจยังหันมาถาม คิดถึงเค้าเหรอ... **39**
มองหาคนที่ใช่ ดีกว่าวิ่งไขว่คว้าตามหาเธอ.....
สู้ สู้ นะครับ
 **38**

น้องเขาคือคนที่ใช่สำหรับผม แต่น้องแค่ไม่ให้โอกาสผมลองเผื่อเป็นคนที่ใช่ของน้องบ้างเท่านั้นเองครับ