ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมพี่ๆชอบวาดฝันคะ (หนูโดนเทอีกแล้ว)​  (อ่าน 2870 ครั้ง)

นกน้อยในกรงทอง

• Newbie
  • *
  • People Like This 47
Re: ทำไมพี่ๆชอบวาดฝันคะ (หนูโดนเทอีกแล้ว)​
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2018, 06:12:42 AM »
ตะกวดหลอกนัดแล้วหาย มีมากที่สุดในเว็ป อย่าไปถามเอาเหตุผลกับคนพวกนั้นค่ะ ว่ามันได้เงินไหม? มันได้อะไรจากการหลอกคุยไปวันๆ? คนโรคจิตให้เหตุผลน้องไม่ได้ค่ะ

สิ่งที่น้องๆทำได้คือแค่ป้องกันตัวเองอย่างเดียว น้องอาจต้องเพิ่มวิธีการสกรีนคนมากขึ้น ในนี้เชื่อได้แค่10% ส่วนใหญ่ของจริงไม่เคยต้องใช้เวลานานค่ะ

**04**

Niwniw

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
Re: ทำไมพี่ๆชอบวาดฝันคะ (หนูโดนเทอีกแล้ว)​
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2018, 07:57:35 AM »
ตะกวดหลอกนัดแล้วหาย มีมากที่สุดในเว็ป อย่าไปถามเอาเหตุผลกับคนพวกนั้นค่ะ ว่ามันได้เงินไหม? มันได้อะไรจากการหลอกคุยไปวันๆ? คนโรคจิตให้เหตุผลน้องไม่ได้ค่ะ

สิ่งที่น้องๆทำได้คือแค่ป้องกันตัวเองอย่างเดียว น้องอาจต้องเพิ่มวิธีการสกรีนคนมากขึ้น ในนี้เชื่อได้แค่10% ส่วนใหญ่ของจริงไม่เคยต้องใช้เวลานานค่ะ

**04**

ขอบคุณมากๆค่ะ เหนื่อยเลยเจอแบบนี้

Pink candy

• Full Member
  • People Like This 22
  • รอยยิ้มของหนู สดใสเสมอ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2018, 10:59:23 AM »
โดนหลอกตอนนี้ยังดีกว่าเวลาผ่านไปแล้วโดนหลอกน๊าาาาา

ขอดาวบนฟ้า ส่งความรักข้ามเวลามาได้ไหม

Niwniw

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2018, 10:45:48 PM »
โดนหลอกตอนนี้ยังดีกว่าเวลาผ่านไปแล้วโดนหลอกน๊าาาาา

ขอบคุณนะคะ

garybigg15

• Full Member
  • People Like This 75
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2018, 10:17:45 PM »
ประสบการณ์ครั้งนี้จะทำให้หนูโตขึ้น และคิดมากขึ้นครับ
อย่าท้อที่จะเจอพี่ๆ แต่อยากให้ตั้งเป้าหมายไว้ให้แน่นอนก่อน  เช่นอยากจ้างเที่ยว ก่อน เมื่อเจอกันถูกใจกัน ค่อยเปลี่ยนสถานะเป็นดูแลกัน ต่อไปได้ครับ พี่ที่ขี้โม้ อวด โน่น นี่ นั่น  ส่วนมาก ไม่จริง ครับ  ถ้าพี่ที่จริงๆ จะไม่ค่อยอวดอะไร  เจอกัน ถ้าใช่คือใช่ครับ

เอาใจช่วยนะครับ