ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกที่วอคกิ้งสตรีท พัทยา  (อ่าน 2877 ครั้ง)

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
Re: ครั้งแรกที่วอคกิ้งสตรีท พัทยา
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2018, 02:40:24 PM »
ผมพาแขกทั้งไทยและต่างชาติไปเดินหลายรอบแล้วครับ ผมมีภูมิต้านทาน เข้าร้านโน้นออกร้านนี้ประจำ

มีร้านที่เล่นดนตรีฝีมือยอดเยี่ยมอยู่ร้านสองร้าน ฟังเพลงล้วนๆ กับร้านที่ไม่ได้ไปฟังเพลง แต่ไปชมวิวเพลินๆ แล้วก็กลับไปนอน

รบกวนพี่เข้แนะนำพิกัดร้านแถวๆนี้หน่อยค่ะ  **02**

ให้พี่เข้ พาไปจิ 555

**30**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

Pink candy

• Full Member
  • People Like This 22
  • รอยยิ้มของหนู สดใสเสมอ
Re: ครั้งแรกที่วอคกิ้งสตรีท พัทยา
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2018, 02:55:15 PM »
ผมพาแขกทั้งไทยและต่างชาติไปเดินหลายรอบแล้วครับ ผมมีภูมิต้านทาน เข้าร้านโน้นออกร้านนี้ประจำ

มีร้านที่เล่นดนตรีฝีมือยอดเยี่ยมอยู่ร้านสองร้าน ฟังเพลงล้วนๆ กับร้านที่ไม่ได้ไปฟังเพลง แต่ไปชมวิวเพลินๆ แล้วก็กลับไปนอน

รบกวนพี่เข้แนะนำพิกัดร้านแถวๆนี้หน่อยค่ะ  **02**

ให้พี่เข้ พาไปจิ 555

**30**

มากันเองสบายใจกว่าค่ะท่านพี่ เราสองพี่น้องชอบไปกันสองคนมากกว่า ส่วนพี่เข้จะตามมานั้นก็อีกเรื่องนะคะ 5555  (แล้วเจอกันค่ะพี่เข้)
ขอดาวบนฟ้า ส่งความรักข้ามเวลามาได้ไหม

Ordinaryman

• Full Member
  • People Like This 23
  • I came with the wind also I gone with the wind.
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2018, 03:43:03 PM »
เตือนแล้วว่าเค้าเรียกว่า Fucking Street ก็ไม่เชื่อ เป็นไงล่ะ / ร้านอาหารแนะนำ ปูดำปูม้าสดๆ ปลาหมึกไข่นึ่งมะนาว กุ้งม้าลายตัวใหญ่ๆอบเกลือ ราคาไม่แพง ก็เจ๊จุก กับ หาดแสนสำราญ

อย่าเพิ่งเห็นผม "ไร้ค่า" เพราะยังมีอีก "108ท่า" ที่คุณยังไม่ได้ลอง