ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกที่วอคกิ้งสตรีท พัทยา  (อ่าน 2875 ครั้ง)

Pink candy

• Full Member
  • People Like This 22
  • รอยยิ้มของหนู สดใสเสมอ
ครั้งแรกที่วอคกิ้งสตรีท พัทยา
« เมื่อ: มิถุนายน 25, 2018, 10:48:27 AM »
เกิดมา23ปีเต็มเพิ่งได้มาเดินวอคกิ้งสตรีท พัทยา ความรู้สึกของ คา นม
เหมือนเดินอยู่ในขุมนรก ที่มีแต่ฝรั่งมาวอแว ฝรั่งจะมากอดบ้าง มาทักบ้าง สิ่งที่คิดก่อนจะมาเดินคือ คิดว่าคล้ายถนนข้าวสาร คือจะมาเดินหาของกิน แต่ที่ไหนได้จะมาให้ฝรั่งกินซะงั้น สองข้างทางเหมือนผีที่จะคอยดึงแขนขาเราเข้าผับ ถ้าหลงเข้าไปคงได้ ผับๆๆแน่นอน โอ้ย! วางแผนใหม่เย็นนี้หาร้านอาหารชิลๆบรรยากาศสบายๆดีกว่า แล้วอีกวันจะกลับบ้านเราแล้ว 5555555 แวะมาบ่นความรู้สึก ที่เป็นความรู้สึกจริงๆของ คา นม  บรัยส์  **24** **24** ไม่เอาแล้ววอคกิ้งสตรีท
ขอดาวบนฟ้า ส่งความรักข้ามเวลามาได้ไหม

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
Re: ครั้งแรกที่วอคกิ้งสตรีท พัทยา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2018, 12:32:08 PM »
เพิ่งไปเดินมาเมื่อสอง สามเดือนก่อน
ก็เป็นไปตามที่น้อง คาหนม บรรยายเป๊ะ ๆ

**38**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

Pink candy

Re: ครั้งแรกที่วอคกิ้งสตรีท พัทยา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2018, 12:40:10 PM »
เพิ่งไปเดินมาเมื่อสอง สามเดือนก่อน
ก็เป็นไปตามที่น้อง คาหนม บรรยายเป๊ะ ๆ

**38**

คาหนมว่าไม่ใช่ที่ของคาหนม 55555
ขอดาวบนฟ้า ส่งความรักข้ามเวลามาได้ไหม

TiVA

• People Like This 68
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2018, 12:54:42 PM »

**38**
คุณ A waybackintolove ก็โดนฝรั่งวอแวด้วยหรือ
 **11**

ThongYip

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2018, 12:57:20 PM »
มายกมือด้วยคนค่ะ ว่าไม่เคยไปเดินเลย **25**

+ขอบคุณพี่ดีดีที่ทักเข้ามา
+ขอบคุณพื้นที่เว็บแห่งนี้
+ขอบคุณพี่ที่ใจร้ายทำให้หนูระวังตัวมากขึ้น
+ขอบคุณที่ทำให้หนูมีเงินเก็บเริ่มธุระกิจของตัวเอง
ช่วยเหลือครอบครัวได้มากขึ้น

**งานจ้างเที่ยว เน้นมิตรภาพดีดี**

Pink candy

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2018, 01:14:12 PM »

**38**
คุณ A waybackintolove ก็โดนฝรั่งวอแวด้วยหรือ
 **11**

5555555  **30** **30**

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2018, 01:55:11 PM »

**38**
 **11**

ฝรั่งไม่ยุ่งกับผมหรอกครับ แค่รำคาญพวกที่มาชักชวน เรียกให้เข้าไปเที่ยวนั่นนี่

**25**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2018, 02:06:42 PM »
ผมพาแขกทั้งไทยและต่างชาติไปเดินหลายรอบแล้วครับ ผมมีภูมิต้านทาน เข้าร้านโน้นออกร้านนี้ประจำ

มีร้านที่เล่นดนตรีฝีมือยอดเยี่ยมอยู่ร้านสองร้าน ฟังเพลงล้วนๆ กับร้านที่ไม่ได้ไปฟังเพลง แต่ไปชมวิวเพลินๆ แล้วก็กลับไปนอน

Pink candy

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2018, 02:26:38 PM »
ผมพาแขกทั้งไทยและต่างชาติไปเดินหลายรอบแล้วครับ ผมมีภูมิต้านทาน เข้าร้านโน้นออกร้านนี้ประจำ

มีร้านที่เล่นดนตรีฝีมือยอดเยี่ยมอยู่ร้านสองร้าน ฟังเพลงล้วนๆ กับร้านที่ไม่ได้ไปฟังเพลง แต่ไปชมวิวเพลินๆ แล้วก็กลับไปนอน

รบกวนพี่เข้แนะนำพิกัดร้านแถวๆนี้หน่อยค่ะ  **02**

Pink candy

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2018, 02:29:06 PM »
มายกมือด้วยคนค่ะ ว่าไม่เคยไปเดินเลย **25**

เหมาะสำหรับมาสายฝอ ถ้าไม่ชอบสายฝอไม่แนะนำคร่าาา