ผู้เขียน หัวข้อ: มีความเห็นหรือรู้สึกอย่างไรกับ...  (อ่าน 2726 ครั้ง)

jr2230

• Full Member
  • People Like This 103
มีความเห็นหรือรู้สึกอย่างไรกับ...
« เมื่อ: มิถุนายน 27, 2018, 01:54:14 PM »
ขอบอกก่อนนะครับว่า ไม่ได้คิดขัดขวางอย่างไรกับการหว่านปูพรมแบบนี้
กล่าวคือ
เคยพบหลายยูสที่เข้าไปขุดกระทู้และดันขึ้นมาเต็มหน้าแรกจึงฉงนสงสัยเลยขอตั้งกท.มาหยั่งคห.กันดู

ที่ผ่านๆมาเมื่อพบลักษณะที่กล่าว มักมีความรู้สึกแบบนี้
1.นี่คงเป็นคนเด่วกันแต่เปลี่ยนชื่อยูสชัวร์
2.ยูสนี้ว่างจัด
3.ช่วงที่เกิดเหตุการณ์แบบนี้ ผมจะไม่เข้าอ่านสักระยะ เพราะไม่ชอบอ่านที่เคยเข้ากระทู้แล้วไม่สนใจรอจนกระทู้อื่นๆไล่ขึ้นมาแทนที่จึงค่อยเข้ามาอ่านใหม่
4.ไม่เคยเข้าอ่าน จนเมื่อกี้ลองดูพบว่าเป็นคห.ก้อปแปะๆๆๆ เลยนึกเล่นๆว่าถ้าผมเป็นน้องๆมาหารับจ้างในนี้แล้วเจอยูสที่ทำแบบนี้จะรู้สึกว่าเค้าจะจิงใจมั๊ยเนี่ย โรคจิตรึป่าวว้า เค้าหาจิงป่าว ราวๆนี้
5.ทำแบบนี้แล้วจะมีน้องติดต่อกลับบ้างมั๊ยว้า(ถ้ามีเด่วทำบ้าง 555+++)
6.ยูสนี้เค้าคิดอะไรของเค้า (ยอมรับว่าตีเจตนาไม่ออกครับ 555+++)

อยากทราบคห.โดยเฉพาะ จากน้องๆว่าให้แบบนี้  **15** หรือแบบนี้  **06** ครับ

Re: มีความเห็นหรือรู้สึกอย่างไรกับ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2018, 02:11:26 PM »
ต้องขอตอบนะครับไม่ต้องมีน้องเข้าหาหรอกครับ หน้าตรงไม่หลอกไม่ลวงผมไปถึงที่จ่ายช่วย ไม่ได้ว่างครับ ยูสที่ผมจับได้คัดจนรุ้จริงยูสเดิมเเน่นอนคนเดิม ประวัติละทีต้องกอปใครว่าง พิมยาวๆๆครับ เตือนเพราะ การหากินเเบบได้ละเผ่นเปนภัยครับ ถ้าชอบการหากินเเบบนี้ เชิญใช้บริการได้เลยว่างไหม ไม่ว่างครับมีงานเเต่ยูสนี้โชกโชน ตั้งเเต่เวบ bk gigtd เเละเวบนี้ดราม่าทุกวัน ตั้งเเต่เเม่ป่วยพ่อป่วย ตัวเองป่วย ค่ำไฟ บิลต่าง พรุ่งนี้เจ้านี้จะฆ่าตายเที่ยง อีกวันอยุ่ข้างนอกจะตาย เเอดมินเคยให้โอกาสคนนี้ผมเองเตือนเเล้ว ว่าเมือก่อนเหนรับงานนัวอยุ่เเต่ไปละคนคงไม่ถูกใจให้พยายามลดเรท ถ้าจะยึดอาชีพนี้เเต่ก้กลับยึดอาชีพนี้หากินทางนี้เลย การลงเตือนการโอนเงิน ให้กับมุขดราม่า ไม่สมควรโอกาสถูกหลอก 1000 เค้าตั้งใจจจะหลอกล่ออยุ่เเล้ว ละถ้าได้อ่านโพสก่อนผมจะลงว่าใคร ผมใส่รายละเอียดเยอะละทีบอกจะคนเดิมเปล่า นางมีร้อยยูสเมือวานพึ่งใช้ยูสใหม่ไลนเปนร้อย บอกโดนเเกล้ง ผมไม่รุ้นะคุนคิดไง ผมตรงสุดละครับ การให้ความช่วยเหลือเหมาะกับน้องที่เค้าก้ยอมที่จะ ชือสัตร เเละจิงใจอ่านรายละเอียดยูสนั้นจากทุกอย่างทีผมลงได้ ใช้ id lind : gift140235
ใช้ id line : (แอท)wil9969w
ใช้ id line : (แอท)lsw6106r
ใช้ e-mail : Gift140235(แอท)gmail.com ผมมาช่วยเหลือเเลกเปลี่ยนกับน้องที่จิงใจ ไม่ไช่สนับสนุนโจร
ว่าผมเสือกตามพูดถึงผมไม่เสือกเลยดิ หรือเสือกกว่าเเต่โม้กันเงียบๆ

Re: มีความเห็นหรือรู้สึกอย่างไรกับ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2018, 02:13:44 PM »
เเอดไลน์ นางก้ยังส่งรุปเดิม เมือวานโพส จะขายรุป จะเอาเงินก้อน วันนีเปลี่ยนยูสค่าไฟ ถ้าใครจำความดราม่าของ ใช้ id lind : gift140235
ใช้ e-mail Gift140235(แอท)gmail.com ก้จะรู้เองครับ ถ้าคุนชอบสนับสนุนตะกวด ก้ขอให้คุนได้ให้การช่วยเหลือได้เลยครับ ผมนึกถึงใจ คนโดนหลอกเเละเหนใจน้องผญที่เค้า ก้เเลกเปลี่ยนเที่ยวจริงดีจริงนัดจริงตรงๆๆหลายคนที่ควรได้ไม่ไช่เงินไปกรวดให้ โจร
ว่าผมเสือกตามพูดถึงผมไม่เสือกเลยดิ หรือเสือกกว่าเเต่โม้กันเงียบๆ

Please mind the gap

• People Like This 59
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2018, 02:14:28 PM »
โดยส่วนตัวเคยเจอพี่ประเภทนี้มาบ้าง และด้วยความสงสัยก็เลยลองทักไปคุยดู
เชื่อมั้ยคะว่าพี่พวกนั้น 100% ไม่ได้อ่านเนื้อหาเลยว่าน้องที่ตั้งกระทู้นั้นต้องการหาอะไร สะดวกรับงานแบบไหน เรทเท่าไหร่ โลเคชั่นที่สะดวกที่ไหน ยังไง
อีกทั้งพี่เค้าจำไม่ได้หรอกค่ะว่าเคยทิ้งไลน์ไว้ให้น้องคนไหนไปบ้างแล้ว ก็จะทำแบบเดิม กับน้องคนเดิม ด้วยถ้อยคำเดิมๆซ้ำซาก
นี่คิดว่าเหมือนมาปั่นยูสอ่ะค่ะ ดูไม่น่าเชื่อถือ หรือไม่พี่เค้าก็อาจจะอยากเป็น Hero Member มั่งคะ แหะๆ  **25**

I'll stop being a bitch once you stop being an asshole.

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2018, 02:17:05 PM »
    พี่แกก๊อปวางไปหมดทั้งหน้าเลยมังครับ ขนาดพี่ผช.หาน้องรับงาน
พี่แกยังไปตอบกระทู้ขอให้มารับงานแกเลย....คนไม่ปกตินี่ดูไม่ยากนักหรอกนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2018, 03:53:41 PM »
ต้องขอตอบนะครับไม่ต้องมีน้องเข้าหาหรอกครับ หน้าตรงไม่หลอกไม่ลวงผมไปถึงที่จ่ายช่วย ไม่ได้ว่างครับ ยูสที่ผมจับได้คัดจนรุ้จริงยูสเดิมเเน่นอนคนเดิม ประวัติละทีต้องกอปใครว่าง พิมยาวๆๆครับ เตือนเพราะ การหากินเเบบได้ละเผ่นเปนภัยครับ ถ้าชอบการหากินเเบบนี้ เชิญใช้บริการได้เลยว่างไหม ไม่ว่างครับมีงานเเต่ยูสนี้โชกโชน ตั้งเเต่เวบ bk gigtd เเละเวบนี้ดราม่าทุกวัน ตั้งเเต่เเม่ป่วยพ่อป่วย ตัวเองป่วย ค่ำไฟ บิลต่าง พรุ่งนี้เจ้านี้จะฆ่าตายเที่ยง อีกวันอยุ่ข้างนอกจะตาย เเอดมินเคยให้โอกาสคนนี้ผมเองเตือนเเล้ว ว่าเมือก่อนเหนรับงานนัวอยุ่เเต่ไปละคนคงไม่ถูกใจให้พยายามลดเรท ถ้าจะยึดอาชีพนี้เเต่ก้กลับยึดอาชีพนี้หากินทางนี้เลย การลงเตือนการโอนเงิน ให้กับมุขดราม่า ไม่สมควรโอกาสถูกหลอก 1000 เค้าตั้งใจจจะหลอกล่ออยุ่เเล้ว ละถ้าได้อ่านโพสก่อนผมจะลงว่าใคร ผมใส่รายละเอียดเยอะละทีบอกจะคนเดิมเปล่า นางมีร้อยยูสเมือวานพึ่งใช้ยูสใหม่ไลนเปนร้อย บอกโดนเเกล้ง ผมไม่รุ้นะคุนคิดไง ผมตรงสุดละครับ การให้ความช่วยเหลือเหมาะกับน้องที่เค้าก้ยอมที่จะ ชือสัตร เเละจิงใจอ่านรายละเอียดยูสนั้นจากทุกอย่างทีผมลงได้ ใช้ id lind : gift140235
ใช้ e-mail : Gift140235(แอท)gmail.com ผมมาช่วยเหลือเเลกเปลี่ยนกับน้องที่จิงใจ ไม่ไช่สนับสนุนโจร

ใจร่ม ๆ ครับ ผมคิดว่า จขกท ไม่ได้หมายถึงท่านนะ

**25**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

jr2230

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2018, 07:47:54 PM »
โดยส่วนตัวเคยเจอพี่ประเภทนี้มาบ้าง และด้วยความสงสัยก็เลยลองทักไปคุยดู
เชื่อมั้ยคะว่าพี่พวกนั้น 100% ไม่ได้อ่านเนื้อหาเลยว่าน้องที่ตั้งกระทู้นั้นต้องการหาอะไร สะดวกรับงานแบบไหน เรทเท่าไหร่ โลเคชั่นที่สะดวกที่ไหน ยังไง
อีกทั้งพี่เค้าจำไม่ได้หรอกค่ะว่าเคยทิ้งไลน์ไว้ให้น้องคนไหนไปบ้างแล้ว ก็จะทำแบบเดิม กับน้องคนเดิม ด้วยถ้อยคำเดิมๆซ้ำซาก
นี่คิดว่าเหมือนมาปั่นยูสอ่ะค่ะ ดูไม่น่าเชื่อถือ หรือไม่พี่เค้าก็อาจจะอยากเป็น Hero Member มั่งคะ แหะๆ  **25**
อ้อ ปั่นกระทู้นั่นเอง
แบบนี้ Hero Memberก็ไม่มีนน.หรือเครดิตเลย
ขอบคุณครับ

ขออภัยครับที่ทำให้เข้าใจผิด แต่อย่าไปจริงจังเกินครับเครียดป่าวๆ
 **25**

พี่แกก๊อปวางไปหมดทั้งหน้าเลยมังครับ ขนาดพี่ผช.หาน้องรับงาน
พี่แกยังไปตอบกระทู้ขอให้มารับงานแกเลย....คนไม่ปกตินี่ดูไม่ยากนักหรอกนะครับ
แสดงว่าไม่ควรเลียนแบบ 555+++
ขำตรงที่ถึงขนาดไปแปะกระทู้พี่ผช.
 **30**

ใจร่ม ๆ ครับ ผมคิดว่า จขกท ไม่ได้หมายถึงท่านนะ
 **25**
ผมพลาดเองครับที่ลงกระทู้ไม่ชัดเจน
ขอบคุณครับ

jr2230

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2018, 07:50:21 PM »
สำหรับทุกกระทู้ที่ผมโพสต์ ผมเปิดนะครับ ตำหนิติเตือนได้ น้อมรับทุกความคิดเห็น
ผิดพลาดขออภัยนะครับ
และขอบคุณทุกๆความเห็นเช่นกัน
จุบจุบ

Nott.v

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2018, 08:47:26 AM »
ผมคิดว่าพี่ท่านแกคงว่างครับ
อีกอย่างคือสร้างตัวตนหรือเปล่า สร้างความน่าเชื่อถือ
ผมก็คงสงสัยต่อไปเช่นกัน

Amarone

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 165
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2018, 10:25:53 AM »
คิดว่าเป็นการดันกระทู้เป้าหมายให้ตกไปจากหน้าเว็บอย่างรวดเร็ว   เพื่อทำให้กระทู้นั้นมีคนอ่านน้อยลงครับ