ผู้เขียน หัวข้อ:  (อ่าน 1271 ครั้ง)

Little Red Riding Hood

• Newbie
  • *
  • People Like This 7
  • spicy ^_^Zab Zab
(ไม่มีหัวข้อ)
« เมื่อ: มิถุนายน 27, 2018, 04:50:05 PM »
............ทริ้ปเที่ยวของเราจบลงแล้ว แต่ทำไมพอกลับมาเมืองกรุง เราถึงยังรู้สึกเบื่ออีก...เห้อ เหงาวันที่คานมหม้ายอยู่ มายิมคนเดียว นั่งกินข้าวคนเดียว ชีวิตมันช่างแสน เฟี้ยวฟ้าวร้าวจายเหลือเกิน เอิ้กๆๆ ทริ้ปกินเวลาที่ยาวนานมาก 5 คืนมีทั้งดราม่าปนตลก อยู่กันหลายวันกับคานมพอมาไปไหนคนเดียวแม่งมันช่างโครตเหงาเลยวุ้ย คานมยอมแพ้กับการเข้ายิมแปลงร่างละ แล้วไงละหมวยก็ต้องมาคนเดียวอ่าเด้.....อ้าวๆๆๆสู้โว้ยเอ้ย!!!!!!เข้าเรื่องดีฟ่า ตอนอยู่พัทยา มันก็มีเรื่องฮ่า โป๊ะแตกแม่งวันจะกลับ5555เก็บของใส่กระเป๋าเตรียมจะกลับของใช้ส่วนตัวของใครของมัน เข้ากระเป๋าใครกระเป๋ามาโจ้ะเอากับแปรงสีฟันเจ้าค่ะเอ้ย แปรงสีฟัน 2อัน แต่ฉไหน มาแย่งเก็บแปรงอันสีฟ้า อันเดียวกัน กับคานม เถียงกันลั้นคอนโด นี่ของหนู ไม่ใช่อันนี่ของพี่ เถียงกันแบบนี้ ไม่จบสักทีแย่งไปแย่งมา จนสุดสรุป ......เอามานี่ แม่งทิ้งมันทั้ง2อันนี่แหละ สรุป ใช้แปรงสีฟันอันเดียวกันมากี่วันว่ะ หมวยลืมหรือคานมลืม ยังเถียงกันยันกรุงเทพ แปรงสีฟันใช้ด้วยกันได้น่ะถ้ามันจำเป็นแต่ ผู้ ช
ไม่ได้น่ะ พี่น้องกัง ไม่กินของกังเอง เน้อ  41....
.......จบแค่นี้แหละมะมีอะไรจะพิมพ์ละคิดมะออก แต่บอกได้ว่า เหงาเว้ยเอ้ย เวลาอยู่คนเดียว ฮ่าๆๆๆ คานมอย่าสวยเกิน มีนัดทุกวัน ชอบทิ้งพี่หมวย ไปกับผู้บ่าว แอบน้อยใจน้องสาว อีคานม นมเนย อีอ้วนกินเก่ง 555555 ลาค่ะทุกๆๆๆคน ขอบคุณ welovegig ที่ทำให้หมวยได้เจอน้องสาวน่ารักๆๆๆอย่างอีคานม ชอบกวนTeen และชอบตดในรถ 5555 ไว้เจอกันใหม่ค้ะ ชาวwelovegig ทุกคนได้เวลาไปจีบ ครูสอน พีลาทิสกับครูสอนซูมบ้าแล้ว บั้ยบายยเจ้าค้ะ
โลกนี้ไม่มีปัญหาและศัตรู มีแต่ครูกับบทเรียน

Pink candy

• Full Member
  • People Like This 22
  • รอยยิ้มของหนู สดใสเสมอ
ไม่เหงาน๊า คนดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2018, 06:27:52 PM »
5555555555555555.

แปรงหนูสีฟ้า ยังไงก็ของหนู ไม่เหงาน๊าาาาาาาา
กำลังเหมามะพร้าวจากสวนไปฝากกกกกกกก ^.^
ขอดาวบนฟ้า ส่งความรักข้ามเวลามาได้ไหม