ผู้เขียน หัวข้อ: หาพี่ให้คำปรึกษา ค่ะ โดนพี่ในเว็บเล่นงานค่ะ  (อ่าน 2279 ครั้ง)

ninjama

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
หาพี่ข่วยหน่อยค่ะให้คำปรึกษาค่ะ โดนพี่ในเว็บเล่นงาน ค่ะ ขอพี่ใจดีช่วยให้คำปรึกษาหน่อยคาะ ะี่คนไหนสนใจรับฟังช่วย ทิ่งไอดีในข้อความเลยนะค่ะ ปวดหัวเลยค่ะเครียดมาก

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: หาพี่ให้คำปรึกษา ค่ะ โดนพี่ในเว็บเล่นงานค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2018, 09:22:09 AM »
   น้อง pm ไอดีไล์น้องมาครับ พี่ๆ หลายๆ คนอาจจะช่วยได้ ถ้าน้องโดนกระทำอย่างไม่ถูกต้อง
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

ninjama

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
Re: หาพี่ให้คำปรึกษา ค่ะ โดนพี่ในเว็บเล่นงานค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2018, 12:14:26 PM »
ลง ไอดี ในpm แล้วค่ะ