Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

เจอของหวาน ที่ไม่อาจกินได้แค่ชื่นชมก็หัวใจกระชุ่มกระชวย

<< < (2/2)

Nott.v:
โดนตัดหน้าการบ้านซะแล้วเรา **12**
แต้มบุญผมยังไม่ถึงหาวันว่างได้ไม่ตรงกับน้องเลย
ดีใจด้วยนะครับท่าน ได้เจอน้องน่ารักคนนี้

Shadowing:
 41
--- อ้างจาก: Nott.v ที่ มกราคม 19, 1970, 12:03:22 AM ---โดนตัดหน้าการบ้านซะแล้วเรา **12**
แต้มบุญผมยังไม่ถึงหาวันว่างได้ไม่ตรงกับน้องเลย
ดีใจด้วยนะครับท่าน ได้เจอน้องน่ารักคนนี้

--- End quote ---

ขอโทษด้วยครับท่านnott.v
ผมแก่แล้ว กลัวลืมต้องรีบเขียนเรื่องราวครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version