ผู้เขียน หัวข้อ: คัดสรรก่อนเดทก็ดีน้ะค้ะ จิงมั้ย!!??!  (อ่าน 2085 ครั้ง)

jan.january

• Newbie
  • *
  • People Like This 8
  • ไม่มีอะไรแน่นอนหรอก...
คัดสรรก่อนเดทก็ดีน้ะค้ะ จิงมั้ย!!??!
« เมื่อ: มิถุนายน 28, 2018, 03:45:57 PM »
ก็อยากเจอนะค้ะ
แต่อยากแน่ใจคือเปิดกล้องก่อนเจอ...
เห็นด้วยกันมั้ยค้ะ?
แค่ถามความคิดเห็นค่ะ ..แต่ส่วนตัวคือทำแบบนี้ 55

ถ้าอ่อนแอก็แพ้ไป  ใช่มั้ยค้ะ **38**

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
Re: คัดสรรก่อนเดทก็ดีน้ะค้ะ จิงมั้ย!!??!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2018, 01:46:50 PM »
แต่อยากแน่ใจคือเปิดกล้องก่อนเจอ...
แค่ถามความคิดเห็นค่ะ ..แต่ส่วนตัวคือทำแบบนี้ 55

ถ้าอ่อนแอก็แพ้ไป  ใช่มั้ยค้ะ **38**

เปิดกล้องก่อนเจอ น่าจะแก้ปัญหาได้เรื่อง ตรงปก หรือ ไม่ตรงปก
และน้องก็ได้เห็นหน้าพี่ ๆ ก่อนจะจ้างงาน แฟร์ แฟร์ ดีครับ

**24**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

Burin.

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: คัดสรรก่อนเดทก็ดีน้ะค้ะ จิงมั้ย!!??!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2018, 02:37:16 PM »
เห็นด้วยนะครับ ส่วนตัวผมก็ชอบวิธีเปิดกล้อง
น้องไม่ต้องกังวลเรื่องพี่ส่งรูปต่อไปให้คนอื่น
พี่จะได้ไม่หลงกับแอพแต่งรูปต่างๆ
ก็ถ้ายอมเปิดกล้องทั้งคู่ก็ดีครับ

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2018, 05:18:38 PM »
ไม่เคยเปิดกล้องคุยเลยครับ
จะจ้างเที่ยว ก็แค่คุยเบื้องต้น/ขอรูป/ถ้าเห็นควรว่าจะไปเจอ ก็นัด
เจอแล้ว คุยกันถูกคอ ก็นัดอีก... แค่นั้น

jan.january

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2018, 06:03:03 PM »

เปิดกล้องก่อนเจอ น่าจะแก้ปัญหาได้เรื่อง ตรงปก หรือ ไม่ตรงปก
และน้องก็ได้เห็นหน้าพี่ ๆ ก่อนจะจ้างงาน แฟร์ แฟร์ ดีครับ

**24**

**04**

jan.january

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2018, 06:30:34 PM »
เห็นด้วยนะครับ ส่วนตัวผมก็ชอบวิธีเปิดกล้อง
น้องไม่ต้องกังวลเรื่องพี่ส่งรูปต่อไปให้คนอื่น
พี่จะได้ไม่หลงกับแอพแต่งรูปต่างๆ
ก็ถ้ายอมเปิดกล้องทั้งคู่ก็ดีครับ
ใช่ค้ะ..อยู่ที่บางคน
ญ งี่เง่าก้มี
ช งี่เง่าก้เยอะ
แฟร์ๆก้จบ จะคบระยะสั้นระยะยาวจะได้เจรจากันก่อน

jan.january

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2018, 06:32:41 PM »
ไม่เคยเปิดกล้องคุยเลยครับ
จะจ้างเที่ยว ก็แค่คุยเบื้องต้น/ขอรูป/ถ้าเห็นควรว่าจะไปเจอ ก็นัด
เจอแล้ว คุยกันถูกคอ ก็นัดอีก... แค่นั้น
ถ้าคุณพอใจแบบนี้ก้ดีค้ะง่ายๆ
แต่พูดโดยรวมๆ ว่าต่างฝ่ายก้ต่างไม่อยากโดนหลอก  แค่นั้นค้ะ

โนตม42

• People Like This 31
  • ไม่อยากยุ้งกับใคให้จ็บ/มีแต่พวกตอแหลโก6หลอกลวง,สัน
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2018, 12:22:03 PM »
ก้อดีนะค่ะ.. จะได้ไม่ต้องวิ้งหนีกัน  แฟๆทั้ง2ฝ่าย  แต่ส่วนมากผุ้ขายไม่ยิมเปิดกล้อง  ถ้าไม่เปิดเราก้อไม่ต้องคุย ืเพราะสมัยนี้เอารุปใคมาหลอกลวงกเอไม่รุ้  โปแกรมแต่งุ่ปก้อเนอะเกินไป ้ชื่อถือไม่ได้แล้ว
พวกไม่มีมารยาทชอบดูถุกเพศแม่ไม่ขอคุยกับคนประเภทนี้..ทุกคนมีศักสี/ใช้รุปจริงเล่น/โชก็ไม่ใช้จะรับงานเยเสมอไป,แค่อยากอ่อย

garybigg15

• Full Member
  • People Like This 75
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2018, 10:15:51 PM »
ส่วนตัวนะครับ  ก็จะคุย ถามรายละเอียดคร่าวๆ และขอดูรูป ถ้าถูกใจก็นัดกัน โดยจะพยายามนัดในที่สาธารณะเพื่อน้องๆจะได้สบายใจครับ