Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

เหนื่อย

(1/2) > >>

Sososoy:
ร้องไห้จนแทบหมดน้ำตาแล้ว " หลอกตัวเอง " ว่าเรามาใกล้แล้ว อีกนิดเดียวเอง อดทนอีกหน่อยเถอะนะ เดี๋ยวลูกก็จะดีขึ้น อดทนรอนะ
พรุ่งนี้จะต้องดีกว่าวันนี้ใกล้แล้วล่ะ ใกล้แล้ว ทนอีกนิด อีกนิดเดียว
ทนอีกหน่อยอีกหน่อยหนึ่ง  เรายังไหว ยังไหวอยู่ ประสานตากับลูก
ส่งสัญญาณว่าแม่ยังไหวใจแกร่งพอ

kaptan:
    สู้ๆ นะครับ คุณแม่คนเก่ง หัวใจแกร่ง
ถ้ามีอะไรที่มันหนักหนานัก ก็มาบอกกันบ้าง
พี่ๆ ที่นี่ยินดีเป็นกำลังใจและช่วยเหลือน้องเสมอครับ

เจ้าเหมียว:
เป็นกำลังใจให้นะคะ เดียวมันจะค่อยๆผ่านพ้นไปค่ะ **24**
ถ้าเหนื่อยก็หากำลังใจ หรือมองคนที่เขายิ่งกว่าเราดูนะคะ จะทำให้เรามีแรงใจกำลังใจขึ้น สู้ๆค่ะ

Sososoy:

--- อ้างจาก: เจ้าเหมียว ที่ กรกฎาคม 02, 2018, 12:49:08 PM ---เป็นกำลังใจให้นะคะ เดียวมันจะค่อยๆผ่านพ้นไปค่ะ **24**
ถ้าเหนื่อยก็หากำลังใจ หรือมองคนที่เขายิ่งกว่าเราดูนะคะ จะทำให้เรามีแรงใจกำลังใจขึ้น สู้ๆค่ะ

--- End quote ---
ขอบคุณ​ค่ะ

Sososoy:
ถ้าจะพูดเรื่ิองแม่ที่นี่นู๋​พูดได้มั๊ย​ ระบายได้มั๊ย​ นู๋จะเป็นบ้าอยู่แล้ว​   

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version